Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 14 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 54 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 54 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.601.629.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.442.178.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.601.629.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.442.178.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Văn Tố đã đăng tải kết quả gói thầu CUNG CẤP DỊCH VỤ TIỆN ÍCH ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VÀ CHUYỂN ĐỔI SỐ TẠI TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN TỐ NH 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC GLOBAL EDUCATION
18/08/2026 07:18
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Văn Tố đã đăng tải kết quả gói thầu THAY MỚI ĐƯỜNG ỐNG CẤP NƯỚC PCCC TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN TỐ của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚC THIÊN
17/08/2026 09:40
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Văn Tố đã đăng tải KHLCNT CUNG CẤP DỊCH VỤ TIỆN ÍCH ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VÀ CHUYỂN ĐỔI SỐ TẠI TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN TỐ NH 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố với 1 gói thầu.
14/08/2026 08:34
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Văn Tố đã đăng tải kết quả gói thầu CUNG CẤP DỊCH VỤ PHẦN MỀM SỔ LIÊN LẠC ĐIỆN TỬ SFLINK NH 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ TRÍ ĐỨC
13/08/2026 08:12
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Văn Tố đã đăng tải KHLCNT THAY MỚI ĐƯỜNG ỐNG CẤP NƯỚC PCCC TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN TỐ của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố với 1 gói thầu.
12/08/2026 08:48
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Văn Tố đã đăng tải KHLCNT CUNG CẤP DỊCH VỤ PHẦN MỀM SỔ LIÊN LẠC ĐIỆN TỬ SFLINK NH 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố với 1 gói thầu.
10/08/2026 08:20
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Văn Tố đã đăng tải kết quả gói thầu THUÊ MÁY CHIẾU ĐA NĂNG NH 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐÀO TẠO HỮU HẠNH
04/08/2026 13:58
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Văn Tố đã đăng tải kết quả gói thầu CUNG CẤP SUẤT ĂN HỌC ĐƯỜNG CHO HỌC SINH BÁN TRÚ TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN TỐ NĂM HỌC 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI GẤC ĐỎ
03/08/2026 12:02
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Văn Tố đã đăng tải KHLCNT THUÊ MÁY CHIẾU ĐA NĂNG NH 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố với 1 gói thầu.
31/07/2026 12:01
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Văn Tố đã đăng tải KHLCNT CUNG CẤP SUẤT ĂN HỌC ĐƯỜNG CHO HỌC SINH BÁN TRÚ TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN TỐ NĂM HỌC 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố với 1 gói thầu.
30/07/2026 12:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Nguyễn Văn Tố công bố kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Trung học cơ sở Nguyễn Văn Tố năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI GẤC ĐỎ
27/06/2025 08:02
Trường THCS Nguyễn Văn Tố đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Trung học cơ sở Nguyễn Văn Tố năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
24/06/2025 07:44
Trường THCS Nguyễn Văn Tố công bố kết quả gói thầu TẬP HỌC SINH PHÁT THƯỞNG TỔNG KẾT NH 2024 - 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÂN THUẬN TIẾN
23/04/2025 12:29
Trường THCS Nguyễn Văn Tố đăng tải KHLCNT TẬP HỌC SINH PHÁT THƯỞNG TỔNG KẾT NH 2024 - 2025 với 1 gói thầu.
21/04/2025 11:05
Trường THCS Nguyễn Văn Tố công bố kết quả gói thầu THUÊ MÁY CHIẾU ĐA NĂNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐÀO TẠO HỮU HẠNH
22/02/2025 07:39
Trường THCS Nguyễn Văn Tố công bố kết quả gói thầu CHỐNG THẤM TRẦN PHÒNG MỸ THUẬT, ÂM NHẠC, CÔNG NGHỆ ĐIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚC THIÊN
08/01/2025 13:33
Trường THCS Nguyễn Văn Tố đăng tải KHLCNT CHỐNG THẤM TRẦN PHÒNG MỸ THUẬT, ÂM NHẠC, CÔNG NGHỆ ĐIÊN với 1 gói thầu.
04/01/2025 07:50
Trường THCS Nguyễn Văn Tố công bố kết quả gói thầu BỒI DƯỠNG THƯỜNG XUYÊN CHO CBQL, GV NĂM HỌC 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại Học Sài Gòn
18/12/2024 17:18
Trường THCS Nguyễn Văn Tố đăng tải KHLCNT BỒI DƯỠNG THƯỜNG XUYÊN CHO CBQL, GV NĂM HỌC 2024-2025 với 1 gói thầu.
18/12/2024 17:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Văn Tố đã đăng tải kết quả gói thầu CUNG CẤP DỊCH VỤ TIỆN ÍCH ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VÀ CHUYỂN ĐỔI SỐ TẠI TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN TỐ NH 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ GIÁO DỤC GLOBAL EDUCATION
18/08/2026 07:18
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Văn Tố đã đăng tải kết quả gói thầu THAY MỚI ĐƯỜNG ỐNG CẤP NƯỚC PCCC TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN TỐ của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚC THIÊN
17/08/2026 09:40
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Văn Tố đã đăng tải KHLCNT CUNG CẤP DỊCH VỤ TIỆN ÍCH ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ THÔNG TIN VÀ CHUYỂN ĐỔI SỐ TẠI TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN TỐ NH 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố với 1 gói thầu.
14/08/2026 08:34
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Văn Tố đã đăng tải kết quả gói thầu CUNG CẤP DỊCH VỤ PHẦN MỀM SỔ LIÊN LẠC ĐIỆN TỬ SFLINK NH 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐIỆN TỬ TRÍ ĐỨC
13/08/2026 08:12
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Văn Tố đã đăng tải KHLCNT THAY MỚI ĐƯỜNG ỐNG CẤP NƯỚC PCCC TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN TỐ của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố với 1 gói thầu.
12/08/2026 08:48
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Văn Tố đã đăng tải KHLCNT CUNG CẤP DỊCH VỤ PHẦN MỀM SỔ LIÊN LẠC ĐIỆN TỬ SFLINK NH 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố với 1 gói thầu.
10/08/2026 08:20
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Văn Tố đã đăng tải kết quả gói thầu THUÊ MÁY CHIẾU ĐA NĂNG NH 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ ĐÀO TẠO HỮU HẠNH
04/08/2026 13:58
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Văn Tố đã đăng tải kết quả gói thầu CUNG CẤP SUẤT ĂN HỌC ĐƯỜNG CHO HỌC SINH BÁN TRÚ TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN TỐ NĂM HỌC 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI GẤC ĐỎ
03/08/2026 12:02
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Văn Tố đã đăng tải KHLCNT THUÊ MÁY CHIẾU ĐA NĂNG NH 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố với 1 gói thầu.
31/07/2026 12:01
Bên mời thầu Trường THCS Nguyễn Văn Tố đã đăng tải KHLCNT CUNG CẤP SUẤT ĂN HỌC ĐƯỜNG CHO HỌC SINH BÁN TRÚ TRƯỜNG THCS NGUYỄN VĂN TỐ NĂM HỌC 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố với 1 gói thầu.
30/07/2026 12:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố là chủ đầu tư của 54 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 31 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 23 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố là chủ đầu tư của 47 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Nguyễn Văn Tố là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phụ nữ nhất định phải nắm chặt hạnh phúc của mình, đừng tơ tưởng đến của người khác, cũng đừng để người khác có cơ hội xen vào. "
Dư San San
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh