Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.344.276.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.257.080.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.344.276.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.257.080.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Phú Dương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm CSVC và trang thiết bị thực hiện lộ trình đổi mới chương trình, sách giáo khoa tại Trường THCS Phú Dương của chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương với 2 gói thầu.
23/07/2026 09:54
Bên mời thầu Trường THCS Phú Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm CSVC, trang thiết bị phục vụ đổi mới chương trình tại Trường THCS Phú Dương của chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THỪA THIÊN HUẾ
25/06/2026 09:50
Bên mời thầu Trường THCS Phú Dương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm CSVC, trang thiết bị phục vụ đổi mới chương trình tại Trường THCS Phú Dương của chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương với 2 gói thầu.
25/06/2026 09:44
Bên mời thầu Trường THCS Phú Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TRƯỜNG SƠN VĨNH THỊNH
12/06/2026 10:46
Bên mời thầu Trường THCS Phú Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG NHẬT
12/06/2026 10:43
Bên mời thầu Trường THCS Phú Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG
12/06/2026 10:41
Bên mời thầu Trường THCS Phú Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa 01 đoạn tường rào Trường THCS Phú Dương của chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương với 3 gói thầu.
12/06/2026 10:37
Trường THCS Phú Dương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa 01 đoạn tường rào Trường THCS Phú Dương.
12/06/2026 10:10
Bên mời thầu Trường THCS Phú Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng An Vĩnh
07/05/2026 14:54
Bên mời thầu Trường THCS Phú Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TÀI PHÚ
07/05/2026 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Phú Dương công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống lọc nước tinh khiết RO Trường THCS Phú Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN OVERSEA PEARL
26/06/2025 14:16
Trường THCS Phú Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm Bàn ghế học sinh Trường THCS Phú Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Cửa Hàng Hà Thanh
25/06/2025 14:47
Trường THCS Phú Dương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Mua sắm Bàn ghế học sinh Trường THCS Phú Dương với 1 gói thầu.
25/06/2025 14:45
Trường THCS Phú Dương đăng tải KHLCNT Mua sắm Hệ thống lọc nước tinh khiết RO Trường THCS Phú Dương với 1 gói thầu.
03/06/2025 08:16
Trường THCS Phú Dương công bố kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa máy vi tính phục vụ công tác dạy học của trường THCS Phú Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁNG THANH BÌNH
04/12/2024 10:34
Trường THCS Phú Dương đăng tải KHLCNT Mua sắm, sửa chữa máy vi tính phục vụ công tác dạy học của trường THCS Phú Dương với 1 gói thầu.
22/11/2024 14:03
Trường THCS Phú Dương đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học trường THCS Phú Dương với 1 gói thầu.
15/11/2024 16:33
Trường THCS Phú Dương đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa của Trường THCS Phú Dương với 1 gói thầu.
23/08/2024 13:43
Trường THCS Phú Dương đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa của Trường THCS Phú Dương với 1 gói thầu.
14/11/2023 16:45
Trường THCS Phú Dương đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa của Trường THCS Phú Dương với 1 gói thầu.
14/11/2023 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Phú Dương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm CSVC và trang thiết bị thực hiện lộ trình đổi mới chương trình, sách giáo khoa tại Trường THCS Phú Dương của chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương với 2 gói thầu.
23/07/2026 09:54
Bên mời thầu Trường THCS Phú Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm CSVC, trang thiết bị phục vụ đổi mới chương trình tại Trường THCS Phú Dương của chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THỪA THIÊN HUẾ
25/06/2026 09:50
Bên mời thầu Trường THCS Phú Dương đã đăng tải KHLCNT Mua sắm CSVC, trang thiết bị phục vụ đổi mới chương trình tại Trường THCS Phú Dương của chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương với 2 gói thầu.
25/06/2026 09:44
Bên mời thầu Trường THCS Phú Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TRƯỜNG SƠN VĨNH THỊNH
12/06/2026 10:46
Bên mời thầu Trường THCS Phú Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HOÀNG NHẬT
12/06/2026 10:43
Bên mời thầu Trường THCS Phú Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ HƯNG
12/06/2026 10:41
Bên mời thầu Trường THCS Phú Dương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa 01 đoạn tường rào Trường THCS Phú Dương của chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương với 3 gói thầu.
12/06/2026 10:37
Trường THCS Phú Dương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa 01 đoạn tường rào Trường THCS Phú Dương.
12/06/2026 10:10
Bên mời thầu Trường THCS Phú Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng An Vĩnh
07/05/2026 14:54
Bên mời thầu Trường THCS Phú Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TÀI PHÚ
07/05/2026 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Phú Dương là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có một niềm vui chân chính trong cuộc sống, đó là làm cho người mà ta yêu có được niềm vui. "
Russeau
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info