Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Quý Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 390.558.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 377.879.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Quý Sơn như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 390.558.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 377.879.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng (gói thầu số 04) của chủ đầu tư Trường THCS Quý Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN MẠNH TÍN
12/09/2024 16:29
Bên mời thầu Trường THCS Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT (gói thầu số 06) của chủ đầu tư Trường THCS Quý Sơn.
28/08/2024 09:11
Bên mời thầu Trường THCS Quý Sơn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng (gói thầu số 04) của chủ đầu tư Trường THCS Quý Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2024 16:07
Bên mời thầu Trường THCS Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây dựng (gói thầu số 05) của chủ đầu tư Trường THCS Quý Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐĂNG BÍCH
19/08/2024 15:46
Bên mời thầu Trường THCS Quý Sơn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nền lớp học, thay cửa sổ và công trình phụ trợ trường THCS Qúy Sơn, huyện Lục Ngạn của chủ đầu tư Trường THCS Quý Sơn với 5 gói thầu.
19/08/2024 15:42
Bên mời thầu Trường THCS Quý Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng công trình nhằm hoàn thiện cơ sở hạ tầng của nhà trường theo tiêu chí trường chuẩn Quốc gia, góp phần nâng cao chất lượng giáo dục của Nhà trường. của chủ đầu tư Trường THCS Quý Sơn với 5 gói thầu.
07/08/2024 15:07
Trường THCS Quý Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nền lớp học, thay cửa sổ và công trình phụ trợ trường THCS Qúy Sơn, huyện Lục Ngạn.
07/08/2024 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Quý Sơn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng (gói thầu số 04).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN MẠNH TÍN
12/09/2024 16:29
Trường THCS Quý Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT (gói thầu số 06).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYỆT ANH BẮC GIANG
28/08/2024 09:11
Trường THCS Quý Sơn công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng (gói thầu số 04) với 1 nhà thầu tham gia.
28/08/2024 09:01
Trường THCS Quý Sơn đăng tải TBMT Thi công xây dựng (gói thầu số 04) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2024 16:07
Trường THCS Quý Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây dựng (gói thầu số 05).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐĂNG BÍCH
19/08/2024 15:46
Trường THCS Quý Sơn đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nền lớp học, thay cửa sổ và công trình phụ trợ trường THCS Qúy Sơn, huyện Lục Ngạn với 5 gói thầu.
19/08/2024 15:42
Trường THCS Quý Sơn đăng tải KHLCNT Xây dựng công trình nhằm hoàn thiện cơ sở hạ tầng của nhà trường theo tiêu chí trường chuẩn Quốc gia, góp phần nâng cao chất lượng giáo dục của Nhà trường. với 5 gói thầu.
07/08/2024 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng (gói thầu số 04) của chủ đầu tư Trường THCS Quý Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN MẠNH TÍN
12/09/2024 16:29
Bên mời thầu Trường THCS Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT (gói thầu số 06) của chủ đầu tư Trường THCS Quý Sơn.
28/08/2024 09:11
Bên mời thầu Trường THCS Quý Sơn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng (gói thầu số 04) của chủ đầu tư Trường THCS Quý Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2024 16:07
Bên mời thầu Trường THCS Quý Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây dựng (gói thầu số 05) của chủ đầu tư Trường THCS Quý Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐĂNG BÍCH
19/08/2024 15:46
Bên mời thầu Trường THCS Quý Sơn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nền lớp học, thay cửa sổ và công trình phụ trợ trường THCS Qúy Sơn, huyện Lục Ngạn của chủ đầu tư Trường THCS Quý Sơn với 5 gói thầu.
19/08/2024 15:42
Bên mời thầu Trường THCS Quý Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng công trình nhằm hoàn thiện cơ sở hạ tầng của nhà trường theo tiêu chí trường chuẩn Quốc gia, góp phần nâng cao chất lượng giáo dục của Nhà trường. của chủ đầu tư Trường THCS Quý Sơn với 5 gói thầu.
07/08/2024 15:07
Trường THCS Quý Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nền lớp học, thay cửa sổ và công trình phụ trợ trường THCS Qúy Sơn, huyện Lục Ngạn.
07/08/2024 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Quý Sơn là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Quý Sơn là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Quý Sơn là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Quý Sơn là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Quý Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Quý Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta sẽ chẳng tìm được niềm vui trong việc phát hiện tất cả vẻ đẹp của vũ trụ, thậm chí của chính thiên đường, trừ phi anh ta có bạn tri kỷ để thổ lộ niềm vui ấy. "
Marcus Tullius Cicero
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh