Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 660.254.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 659.422.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 660.254.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 659.422.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Tân Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS Tân Lập năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Ngọc Giang
19/05/2025 14:32
Bên mời thầu Trường THCS Tân Lập đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS Tân Lập năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập với 1 gói thầu.
05/05/2025 10:56
Bên mời thầu Trường THCS Tân Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - GIÁM SÁT VÀ XÂY DỰNG THÁI BÌNH
03/01/2023 09:14
Bên mời thầu Trường THCS Tân Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - GIÁM SÁT VÀ XÂY DỰNG THÁI BÌNH
03/01/2023 09:10
Bên mời thầu Trường THCS Tân Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD THIÊN THÀNH
31/12/2022 11:06
Bên mời thầu Trường THCS Tân Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị,đồ dùng dạy học lớp 6 thực hiện chương trình sách giáo khoa mới từ năm học 2021-2022 của chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG THÀNH NAM
08/06/2022 15:51
Bên mời thầu Trường THCS Tân Lập đã đăng tải TBMT Mua thiết bị,đồ dùng dạy học lớp 6 thực hiện chương trình sách giáo khoa mới từ năm học 2021-2022 của chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
10/12/2021 11:23
Bên mời thầu Trường THCS Tân Lập đã đăng tải KHLCNT Mua thiết bị,đồ dùng dạy học lớp 6 thực hiện chương trình sách giáo khoa mới từ năm học 2021-2022 của chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập với 1 gói thầu.
10/12/2021 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Tân Lập công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS Tân Lập năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Ngọc Giang
19/05/2025 14:32
Trường THCS Tân Lập đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS Tân Lập năm 2025 với 1 gói thầu.
05/05/2025 10:56
Trường THCS Tân Lập công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - GIÁM SÁT VÀ XÂY DỰNG THÁI BÌNH
03/01/2023 09:14
Trường THCS Tân Lập công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - GIÁM SÁT VÀ XÂY DỰNG THÁI BÌNH
03/01/2023 09:10
Trường THCS Tân Lập công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD THIÊN THÀNH
31/12/2022 11:06
Trường THCS Tân Lập công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị,đồ dùng dạy học lớp 6 thực hiện chương trình sách giáo khoa mới từ năm học 2021-2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG THÀNH NAM
08/06/2022 15:51
Trường THCS Tân Lập công bố KQMT gói thầu Mua thiết bị,đồ dùng dạy học lớp 6 thực hiện chương trình sách giáo khoa mới từ năm học 2021-2022 với 2 nhà thầu tham gia.
17/12/2021 10:42
Trường THCS Tân Lập đăng tải TBMT Mua thiết bị,đồ dùng dạy học lớp 6 thực hiện chương trình sách giáo khoa mới từ năm học 2021-2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
10/12/2021 11:23
Trường THCS Tân Lập đăng tải KHLCNT Mua thiết bị,đồ dùng dạy học lớp 6 thực hiện chương trình sách giáo khoa mới từ năm học 2021-2022 với 1 gói thầu.
10/12/2021 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Tân Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS Tân Lập năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Ngọc Giang
19/05/2025 14:32
Bên mời thầu Trường THCS Tân Lập đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS Tân Lập năm 2025 của chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập với 1 gói thầu.
05/05/2025 10:56
Bên mời thầu Trường THCS Tân Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - GIÁM SÁT VÀ XÂY DỰNG THÁI BÌNH
03/01/2023 09:14
Bên mời thầu Trường THCS Tân Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - GIÁM SÁT VÀ XÂY DỰNG THÁI BÌNH
03/01/2023 09:10
Bên mời thầu Trường THCS Tân Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD THIÊN THÀNH
31/12/2022 11:06
Bên mời thầu Trường THCS Tân Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị,đồ dùng dạy học lớp 6 thực hiện chương trình sách giáo khoa mới từ năm học 2021-2022 của chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG THÀNH NAM
08/06/2022 15:51
Bên mời thầu Trường THCS Tân Lập đã đăng tải TBMT Mua thiết bị,đồ dùng dạy học lớp 6 thực hiện chương trình sách giáo khoa mới từ năm học 2021-2022 của chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
10/12/2021 11:23
Bên mời thầu Trường THCS Tân Lập đã đăng tải KHLCNT Mua thiết bị,đồ dùng dạy học lớp 6 thực hiện chương trình sách giáo khoa mới từ năm học 2021-2022 của chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập với 1 gói thầu.
10/12/2021 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tân Lập là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trẻ con, ngay từ khi cai sữa, đã bắt đầu tiến về phía sự độc lập. "
Maria Montessori
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh