Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 80 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 40 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,05%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 78,95%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.010.047.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.632.019.252 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,05%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 78,95%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.010.047.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.632.019.252 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Tân Tạo A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình LED của chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ HOÀNG PHÁT
28/08/2026 09:39
Bên mời thầu Trường THCS Tân Tạo A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình LED của chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:28
Bên mời thầu Trường THCS Tân Tạo A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi của chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NỘI THẤT NY
31/07/2026 16:23
Bên mời thầu Trường THCS Tân Tạo A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi của chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A với 1 gói thầu.
31/07/2026 16:14
Bên mời thầu Trường THCS Tân Tạo A đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồng phục thể dục học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ÁNH MAI
17/07/2026 09:25
Bên mời thầu Trường THCS Tân Tạo A đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng phục thể dục học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A với 1 gói thầu.
17/07/2026 09:20
Bên mời thầu Trường THCS Tân Tạo A đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồng phục học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VY ANH
17/07/2026 09:16
Bên mời thầu Trường THCS Tân Tạo A đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng phục học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A với 1 gói thầu.
17/07/2026 09:08
Bên mời thầu Trường THCS Tân Tạo A đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống máy lạnh cho Trường THCS Tân Tạo A của chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ HOÀNG PHÁT
16/04/2026 11:18
Bên mời thầu Trường THCS Tân Tạo A đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống máy lạnh cho Trường THCS Tân Tạo A của chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A với 1 gói thầu.
16/04/2026 11:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Tân Tạo A công bố kết quả gói thầu Mua sắm Máy vi tính để bàn phục vụ cho phòng học tin học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU ĐỨC TÚ
19/08/2025 09:50
Trường THCS Tân Tạo A công bố KQMT gói thầu Mua sắm Máy vi tính để bàn phục vụ cho phòng học tin học với 4 nhà thầu tham gia.
17/07/2025 10:38
Trường THCS Tân Tạo A đăng tải TBMT Mua sắm Máy vi tính để bàn phục vụ cho phòng học tin học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/07/2025 16:00
Trường THCS Tân Tạo A đăng tải TBMT Mua sắm Máy vi tính để bàn phục vụ cho phòng học tin học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2025 14:46
Trường THCS Tân Tạo A đăng tải KHLCNT Mua sắm Máy vi tính để bàn phục vụ cho phòng học tin học với 2 gói thầu.
30/06/2025 14:10
Trường THCS Tân Tạo A công bố kết quả gói thầu Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường THCS Tân Tạo A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VÌ LAO ĐỘNG
23/04/2025 16:05
Trường THCS Tân Tạo A công bố KQMT gói thầu Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường THCS Tân Tạo A với 1 nhà thầu tham gia.
18/04/2025 15:00
Trường THCS Tân Tạo A đăng tải TBMT Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường THCS Tân Tạo A theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2025 15:59
Trường THCS Tân Tạo A công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TMDV Công Nghệ Ánh Sáng Vàng
11/04/2025 15:30
Trường THCS Tân Tạo A đăng tải KHLCNT Dịch vụ lao động thuê ngoài cho Trường THCS Tân Tạo A với 2 gói thầu.
11/04/2025 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Tân Tạo A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình LED của chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ HOÀNG PHÁT
28/08/2026 09:39
Bên mời thầu Trường THCS Tân Tạo A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình LED của chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:28
Bên mời thầu Trường THCS Tân Tạo A đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi của chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG NỘI THẤT NY
31/07/2026 16:23
Bên mời thầu Trường THCS Tân Tạo A đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh 2 chỗ ngồi của chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A với 1 gói thầu.
31/07/2026 16:14
Bên mời thầu Trường THCS Tân Tạo A đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồng phục thể dục học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ÁNH MAI
17/07/2026 09:25
Bên mời thầu Trường THCS Tân Tạo A đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng phục thể dục học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A với 1 gói thầu.
17/07/2026 09:20
Bên mời thầu Trường THCS Tân Tạo A đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồng phục học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VY ANH
17/07/2026 09:16
Bên mời thầu Trường THCS Tân Tạo A đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồng phục học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A với 1 gói thầu.
17/07/2026 09:08
Bên mời thầu Trường THCS Tân Tạo A đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt hệ thống máy lạnh cho Trường THCS Tân Tạo A của chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SỐ HOÀNG PHÁT
16/04/2026 11:18
Bên mời thầu Trường THCS Tân Tạo A đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống máy lạnh cho Trường THCS Tân Tạo A của chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A với 1 gói thầu.
16/04/2026 11:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A là chủ đầu tư của 40 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 26 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A là chủ đầu tư của 57 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tân Tạo A là chủ đầu tư có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không người nào có thể tự nhiên trưởng thành trên đời này và có một cuộc sống hoàn hảo mà không có ít nhất một người hiểu mình.” "
Paul Tournier
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh