Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 25,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.589.874.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.529.675.927 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 25,00%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.589.874.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.529.675.927 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS&THPT Việt Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MIỀN TRUNG
17/03/2026 15:19
Bên mời thầu Trường THCS&THPT Việt Trung đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung với 1 gói thầu.
11/03/2026 14:46
Bên mời thầu Trường THCS&THPT Việt Trung đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung với 1 gói thầu.
10/03/2026 10:00
Bên mời thầu Trường THCS&THPT Việt Trung đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung với 1 gói thầu.
10/03/2026 09:57
Bên mời thầu Trường THCS&THPT Việt Trung đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung với 1 gói thầu.
09/03/2026 14:03
Bên mời thầu Trường THCS&THPT Việt Trung đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung với 1 gói thầu.
09/03/2026 13:52
Bên mời thầu Trường THCS&THPT Việt Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm loa của chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: Đặng Minh Hiếu
29/10/2025 15:05
Bên mời thầu Trường THCS&THPT Việt Trung đã đăng tải KHLCNT Mua sắm loa máy của chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung với 1 gói thầu.
28/10/2025 10:04
Bên mời thầu Trường THCS&THPT Việt Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP HOÀNG TRANG
12/08/2025 16:56
Bên mời thầu Trường THCS&THPT Việt Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT
12/08/2025 16:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS&THPT Việt Trung công bố kết quả gói thầu tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG NAM QB
27/02/2025 10:39
Trường THCS&THPT Việt Trung đăng tải KHLCNT Xây dựng khối phòng học 3 tầng (08 phòng bộ môn + thư viện) và cơ sở vật chất khác Trường THCS & THPT Việt Trung với 6 gói thầu.
27/02/2025 10:36
Trường THCS&THPT Việt Trung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm định chất lượng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng công trình xây dựng
27/02/2025 10:26
Trường THCS&THPT Việt Trung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LÂM THỊNH PHÁT
27/02/2025 10:20
Trường THCS&THPT Việt Trung công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP THANH PHÚ
27/02/2025 10:15
Trường THCS&THPT Việt Trung đăng tải KHLCNT Xây dựng khối phòng học 3 tầng (08 phòng bộ môn + thư viện) và cơ sở vật chất khác Trường THCS & THPT Việt Trung với 5 gói thầu.
24/02/2025 16:14
Trường THCS&THPT Việt Trung công bố kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết kế và xây dựng Quốc Nam
26/10/2024 09:01
Trường THCS&THPT Việt Trung công bố kết quả gói thầu Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG EPC
26/10/2024 08:59
Trường THCS&THPT Việt Trung đăng tải KHLCNT Mua sắm sách, thiết bị dạy và học cho trường THCS và THPT Việtt Trung năm 2024 với 3 gói thầu.
17/10/2024 09:32
Trường THCS&THPT Việt Trung đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa nhà vệ sinh giáo viên với 5 gói thầu.
23/07/2024 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS&THPT Việt Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP MIỀN TRUNG
17/03/2026 15:19
Bên mời thầu Trường THCS&THPT Việt Trung đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung với 1 gói thầu.
11/03/2026 14:46
Bên mời thầu Trường THCS&THPT Việt Trung đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung với 1 gói thầu.
10/03/2026 10:00
Bên mời thầu Trường THCS&THPT Việt Trung đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung với 1 gói thầu.
10/03/2026 09:57
Bên mời thầu Trường THCS&THPT Việt Trung đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung với 1 gói thầu.
09/03/2026 14:03
Bên mời thầu Trường THCS&THPT Việt Trung đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học của chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung với 1 gói thầu.
09/03/2026 13:52
Bên mời thầu Trường THCS&THPT Việt Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm loa của chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: Đặng Minh Hiếu
29/10/2025 15:05
Bên mời thầu Trường THCS&THPT Việt Trung đã đăng tải KHLCNT Mua sắm loa máy của chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung với 1 gói thầu.
28/10/2025 10:04
Bên mời thầu Trường THCS&THPT Việt Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP HOÀNG TRANG
12/08/2025 16:56
Bên mời thầu Trường THCS&THPT Việt Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT
12/08/2025 16:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS&THPT Việt Trung là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi đã cầu mong có một người yêu thương tôi. Chắc hẳn tôi đã cầu nguyện rất siêng năng, bởi lẽ Thượng Đế đã không ban cho tôi một người – Ngài trao cho tôi một thiên thần. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh