Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.974.270.901 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.921.794.901 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.974.270.901 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.921.794.901 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Tiên Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS Tiên Dược, xã Sóc Sơn của chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX & TM DUY HIỀN
22/07/2026 08:32
Bên mời thầu Trường THCS Tiên Dược đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS Tiên Dược, xã Sóc Sơn của chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược với 1 gói thầu.
22/07/2026 08:27
Bên mời thầu Trường THCS Tiên Dược đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt hệ thống màn hình LED phục vụ các hoạt động của Trường THCS Tiên Dược của chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược với 1 gói thầu.
15/07/2026 12:59
Bên mời thầu Trường THCS Tiên Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt hệ thống màn hình LED phục vụ các hoạt động của Trường THCS Tiên Dược của chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIWIN VIỆT NAM
15/07/2026 12:55
Bên mời thầu Trường THCS Tiên Dược đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt hệ thống màn hình LED phục vụ các hoạt động của Trường THCS Tiên Dược của chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược với 1 gói thầu.
14/07/2026 15:55
Bên mời thầu Trường THCS Tiên Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NEWLIFE VIỆT NAM
30/09/2025 16:03
Bên mời thầu Trường THCS Tiên Dược đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược với 1 gói thầu.
30/09/2025 15:55
Bên mời thầu Trường THCS Tiên Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống tinh khiết đóng bình cho học sinh Trường trung học cơ sở Tiên Dược năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Quang Liên
30/09/2025 15:34
Bên mời thầu Trường THCS Tiên Dược đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp nước uống tinh khiết đóng bình cho học sinh Trường THCS Tiên Dược năm 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược với 1 gói thầu.
30/09/2025 15:23
Bên mời thầu Trường THCS Tiên Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị trường THCS Tiên Dược đạt chuẩn Quốc gia năm 2023 của chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETCOOP
25/04/2024 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Tiên Dược công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị trường THCS Tiên Dược đạt chuẩn Quốc gia năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETCOOP
25/04/2024 16:12
Trường THCS Tiên Dược công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị trường THCS Tiên Dược đạt chuẩn Quốc gia năm 2023 với 3 nhà thầu tham gia.
26/03/2024 14:30
Trường THCS Tiên Dược đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị trường THCS Tiên Dược đạt chuẩn Quốc gia năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/03/2024 08:51
Trường THCS Tiên Dược công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN THĂNG LONG
14/03/2024 15:12
Trường THCS Tiên Dược công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT HÀ THÀNH
14/03/2024 15:09
Trường THCS Tiên Dược đăng tải KHLCNT Sửa chữa, mua sắm thiết bị các trường đạt chuẩn Quốc gia năm 2023 với 3 gói thầu.
14/03/2024 15:05
Trường THCS Tiên Dược công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 7, lớp 8 của Trường THCS Tiên Dược năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT NỘI THẤT EDU TRÀNG AN
18/01/2024 10:23
Trường THCS Tiên Dược công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 7, lớp 8 của Trường THCS Tiên Dược năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
06/01/2024 20:38
Trường THCS Tiên Dược đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 7, lớp 8 của Trường THCS Tiên Dược năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/12/2023 21:19
Trường THCS Tiên Dược công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THIÊN TRANG
26/12/2023 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Tiên Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS Tiên Dược, xã Sóc Sơn của chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX & TM DUY HIỀN
22/07/2026 08:32
Bên mời thầu Trường THCS Tiên Dược đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS Tiên Dược, xã Sóc Sơn của chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược với 1 gói thầu.
22/07/2026 08:27
Bên mời thầu Trường THCS Tiên Dược đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt hệ thống màn hình LED phục vụ các hoạt động của Trường THCS Tiên Dược của chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược với 1 gói thầu.
15/07/2026 12:59
Bên mời thầu Trường THCS Tiên Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt hệ thống màn hình LED phục vụ các hoạt động của Trường THCS Tiên Dược của chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIWIN VIỆT NAM
15/07/2026 12:55
Bên mời thầu Trường THCS Tiên Dược đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt hệ thống màn hình LED phục vụ các hoạt động của Trường THCS Tiên Dược của chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược với 1 gói thầu.
14/07/2026 15:55
Bên mời thầu Trường THCS Tiên Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NEWLIFE VIỆT NAM
30/09/2025 16:03
Bên mời thầu Trường THCS Tiên Dược đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược với 1 gói thầu.
30/09/2025 15:55
Bên mời thầu Trường THCS Tiên Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống tinh khiết đóng bình cho học sinh Trường trung học cơ sở Tiên Dược năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Quang Liên
30/09/2025 15:34
Bên mời thầu Trường THCS Tiên Dược đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Cung cấp nước uống tinh khiết đóng bình cho học sinh Trường THCS Tiên Dược năm 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược với 1 gói thầu.
30/09/2025 15:23
Bên mời thầu Trường THCS Tiên Dược đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị trường THCS Tiên Dược đạt chuẩn Quốc gia năm 2023 của chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIETCOOP
25/04/2024 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tiên Dược là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mục tiêu của ngày hôm nay: Cà phê và lòng tốt. Có lẽ là hai tách cà phê, rồi sau đó là lòng tốt. "
Nanea Hoffman
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info