Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.382.161.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.266.799.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.382.161.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.266.799.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ hỗ trợ hoạt động giáo dục trọn gói tại Trường THCS Tiền Phong năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ DỊCH VỤ CÔNG THÚY HIỀN
30/01/2026 10:24
Bên mời thầu Trường THCS Tiền Phong đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ hỗ trợ hoạt động giáo dục trọn gói tại Trường THCS Tiền Phong năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong với 1 gói thầu.
30/01/2026 10:22
Bên mời thầu Trường THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ an ninh trật tự năm 2026 của Trường THCS Tiền Phong của chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO VỆ HKC
29/01/2026 09:43
Bên mời thầu Trường THCS Tiền Phong đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ
an ninh trật tự năm 2026 của Trường THCS Tiền Phong của chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong với 1 gói thầu.
29/01/2026 09:41
Bên mời thầu Trường THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng và bàn ghế học sinh năm 2023 của chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC CÔNG MINH
01/10/2024 09:47
Bên mời thầu Trường THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, công cụ dụng cụ dạy và học khác năm 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nông Thu Hà
16/08/2024 17:43
Bên mời thầu Trường THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị CNTT và tài sản, CCDC văn phòng, thiết bị điện tử phục vụ chuyên môn năm 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC THÁI DƯƠNG
16/08/2024 17:19
Bên mời thầu Trường THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SINH VẬT CẢNH HOÀNG LINH
01/07/2024 15:08
Bên mời thầu Trường THCS Tiền Phong đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/05/2024 09:40
Bên mời thầu Trường THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư XD Thành Công
28/05/2024 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Tiền Phong công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, công cụ dụng cụ dạy và học khác năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nông Thu Hà
16/08/2024 17:43
Trường THCS Tiền Phong công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị CNTT và tài sản, CCDC văn phòng, thiết bị điện tử phục vụ chuyên môn năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC THÁI DƯƠNG
16/08/2024 17:19
Trường THCS Tiền Phong công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư XD Thành Công
28/05/2024 16:12
Trường THCS Tiền Phong công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG
28/05/2024 16:09
Trường THCS Tiền Phong đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo sửa chữa trường THCS Tiền Phong; Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa nhà bảo vệ và nhà xe với 4 gói thầu.
28/05/2024 16:05
Trường THCS Tiền Phong công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị CNTT và tài sản, CCDC văn phòng, thiết bị điện tử phục vụ chuyên môn năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
15/05/2024 09:00
Trường THCS Tiền Phong công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị, công cụ dụng cụ dạy và học khác năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
15/05/2024 09:00
Trường THCS Tiền Phong đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị, công cụ dụng cụ dạy và học khác năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2024 10:59
Trường THCS Tiền Phong đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị CNTT và tài sản, CCDC văn phòng, thiết bị điện tử phục vụ chuyên môn năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/05/2024 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ hỗ trợ hoạt động giáo dục trọn gói tại Trường THCS Tiền Phong năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ DỊCH VỤ CÔNG THÚY HIỀN
30/01/2026 10:24
Bên mời thầu Trường THCS Tiền Phong đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ hỗ trợ hoạt động giáo dục trọn gói tại Trường THCS Tiền Phong năm 2026 của chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong với 1 gói thầu.
30/01/2026 10:22
Bên mời thầu Trường THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ an ninh trật tự năm 2026 của Trường THCS Tiền Phong của chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO VỆ HKC
29/01/2026 09:43
Bên mời thầu Trường THCS Tiền Phong đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ
an ninh trật tự năm 2026 của Trường THCS Tiền Phong của chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong với 1 gói thầu.
29/01/2026 09:41
Bên mời thầu Trường THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng và bàn ghế học sinh năm 2023 của chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC CÔNG MINH
01/10/2024 09:47
Bên mời thầu Trường THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, công cụ dụng cụ dạy và học khác năm 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nông Thu Hà
16/08/2024 17:43
Bên mời thầu Trường THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị CNTT và tài sản, CCDC văn phòng, thiết bị điện tử phục vụ chuyên môn năm 2024 của chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC THÁI DƯƠNG
16/08/2024 17:19
Bên mời thầu Trường THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SINH VẬT CẢNH HOÀNG LINH
01/07/2024 15:08
Bên mời thầu Trường THCS Tiền Phong đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/05/2024 09:40
Bên mời thầu Trường THCS Tiền Phong đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư XD Thành Công
28/05/2024 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Tiền Phong là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phụ nữ có cái tài không ai bắt chước được trong việc biểu lộ tình cảm mà không cần đến những lời nói sôi nổi. Sự hùng biện của họ tập trung đặc biệt ở giọng nói, cử chỉ, tác phong và những cái nhìn. "
Banzac
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info