Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 874.838.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 868.127.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 874.838.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 868.127.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,77%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Trù Hựu đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa và sơn lại nhà lớp học A, nhà văn phòng, sơn và làm vách ngăn nhà công vụ THCS Trù Hựu, phường Chũ, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIÊN TÂN BG
31/12/2025 16:10
Bên mời thầu Trường THCS Trù Hựu đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa và sơn lại nhà lớp học A, nhà văn phòng, sơn và làm vách ngăn nhà công vụ THCS Trù Hựu, phường Chũ, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ XÂY DỰNG HẢI YẾN
31/12/2025 16:08
Bên mời thầu Trường THCS Trù Hựu đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa và sơn lại nhà lớp học A, nhà văn phòng, sơn và làm vách ngăn nhà công vụ THCS Trù Hựu, phường Chũ, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu với 2 gói thầu.
31/12/2025 16:04
Bên mời thầu Trường THCS Trù Hựu đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm tra thiết kế BVTC - Dự toán công trình: Sửa chữa và sơn lại nhà lớp học A, nhà văn phòng, sơn và làm vách ngăn nhà công vụ THCS Trù Hựu, phường Chũ, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG CƯỜNG
31/12/2025 15:53
Bên mời thầu Trường THCS Trù Hựu đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT. Thuộc dự án: Sửa chữa và sơn lại nhà lớp học A, nhà văn phòng, sơn và làm vách ngăn nhà công vụ THCS Trù Hựu, phường Chũ, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu.
31/12/2025 15:51
Bên mời thầu Trường THCS Trù Hựu đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án xây dựng công trình. Thuộc dự án: Sửa chữa và sơn lại nhà lớp học A, nhà văn phòng, sơn và làm vách ngăn nhà công vụ THCS Trù Hựu, phường Chũ, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Ngọc Trang
31/12/2025 15:48
Bên mời thầu Trường THCS Trù Hựu đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Sửa chữa và sơn lại nhà lớp học A, nhà văn phòng, sơn và làm vách ngăn nhà công vụ THCS Trù Hựu, phường Chũ, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu với 3 gói thầu.
31/12/2025 15:43
Trường THCS Trù Hựu đăng tải Dự án đầu tư phát triển phê duyệt thiết kế BVTC-DT xây dựng công trình: Sửa chữa và sơn lại nhà lớp học A, nhà văn phòng, sơn và làm vách ngăn nhà công vụ THCS Trù Hựu, phường Chũ, tỉnh Bắc Ninh.
31/12/2025 15:15
Bên mời thầu Trường THCS Trù Hựu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học phục vụ công tác giảng dạy của chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THIẾT BỊ GIÁO DỤC MINH HUỆ
04/06/2025 15:01
Bên mời thầu Trường THCS Trù Hựu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh phục vụ công tác giảng dạy của chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu với 1 gói thầu.
04/06/2025 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Trù Hựu công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học phục vụ công tác giảng dạy.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THIẾT BỊ GIÁO DỤC MINH HUỆ
04/06/2025 15:01
Trường THCS Trù Hựu đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh phục vụ công tác giảng dạy với 1 gói thầu.
04/06/2025 14:24
Trường THCS Trù Hựu công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT CT:Sửa chữa nhà lớp học B (sơn trát lại), mái nhà xe phía sân sau nhà B (làm bổ sung trên mương) trường THCS Trù Hựu, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TM XD PHÚC SƠN
23/09/2024 22:45
Trường THCS Trù Hựu công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT CT:Sửa chữa nhà lớp học B (sơn trát lại), mái nhà xe phía sân sau nhà B (làm bổ sung trên mương) trường THCS Trù Hựu, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư XD Thành Công
23/09/2024 22:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Trù Hựu đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa và sơn lại nhà lớp học A, nhà văn phòng, sơn và làm vách ngăn nhà công vụ THCS Trù Hựu, phường Chũ, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIÊN TÂN BG
31/12/2025 16:10
Bên mời thầu Trường THCS Trù Hựu đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa và sơn lại nhà lớp học A, nhà văn phòng, sơn và làm vách ngăn nhà công vụ THCS Trù Hựu, phường Chũ, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH VÀ XÂY DỰNG HẢI YẾN
31/12/2025 16:08
Bên mời thầu Trường THCS Trù Hựu đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa và sơn lại nhà lớp học A, nhà văn phòng, sơn và làm vách ngăn nhà công vụ THCS Trù Hựu, phường Chũ, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu với 2 gói thầu.
31/12/2025 16:04
Bên mời thầu Trường THCS Trù Hựu đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm tra thiết kế BVTC - Dự toán công trình: Sửa chữa và sơn lại nhà lớp học A, nhà văn phòng, sơn và làm vách ngăn nhà công vụ THCS Trù Hựu, phường Chũ, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG HÙNG CƯỜNG
31/12/2025 15:53
Bên mời thầu Trường THCS Trù Hựu đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT. Thuộc dự án: Sửa chữa và sơn lại nhà lớp học A, nhà văn phòng, sơn và làm vách ngăn nhà công vụ THCS Trù Hựu, phường Chũ, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu.
31/12/2025 15:51
Bên mời thầu Trường THCS Trù Hựu đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt Kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 01: Tư vấn Quản lý dự án xây dựng công trình. Thuộc dự án: Sửa chữa và sơn lại nhà lớp học A, nhà văn phòng, sơn và làm vách ngăn nhà công vụ THCS Trù Hựu, phường Chũ, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Ngọc Trang
31/12/2025 15:48
Bên mời thầu Trường THCS Trù Hựu đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu một số gói thầu thuộc giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Sửa chữa và sơn lại nhà lớp học A, nhà văn phòng, sơn và làm vách ngăn nhà công vụ THCS Trù Hựu, phường Chũ, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu với 3 gói thầu.
31/12/2025 15:43
Trường THCS Trù Hựu đăng tải Dự án đầu tư phát triển phê duyệt thiết kế BVTC-DT xây dựng công trình: Sửa chữa và sơn lại nhà lớp học A, nhà văn phòng, sơn và làm vách ngăn nhà công vụ THCS Trù Hựu, phường Chũ, tỉnh Bắc Ninh.
31/12/2025 15:15
Bên mời thầu Trường THCS Trù Hựu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học phục vụ công tác giảng dạy của chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THIẾT BỊ GIÁO DỤC MINH HUỆ
04/06/2025 15:01
Bên mời thầu Trường THCS Trù Hựu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh phục vụ công tác giảng dạy của chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu với 1 gói thầu.
04/06/2025 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Trù Hựu là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ẩn sâu bên trong mỗi con người là nỗi lo lắng trước khả năng có thể sẽ phải cô độc trên thế gian, bị Chúa trời lãng quên, bị bỏ qua giữa hàng triệu hàng triệu thành viên của gia đình khổng lồ này. Người ta xua đi nỗi lo lắng này bằng cách nhìn vào người thân và bè bạn, nhưng nỗi lo lắng này vẫn ở đó, và chẳng ai dám nghĩ mình sẽ thế nào nếu tất cả những mối liên hệ ấy bị lấy đi khỏi mình. "
Soren Kierkegaard
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh