Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:39 12/08/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà lớp học B (sơn trát lại), mái nhà xe phía sân sau nhà B (làm bổ sung trên mương) trường THCS Trù Hựu, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp giáo dục 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lục Ngạn, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 18/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
25/QĐ-THCS
Ngày phê duyệt
12/08/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THCS Trù Hựu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:37 12/08/2024
đến
09:30 18/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 18/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/08/2024 (16/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP tư vấn thiết kế kiến trúc xây dựng Green House Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Tư Một - Xã Quý Sơn - Huyện Lục Ngạn - Tỉnh Bắc Giang
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HƯNG THỊNH BẮC GIANG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu Lê Hồng Phong, Thị Trấn Chũ, Huyện Lục Ngạn, Tỉnh Bắc Giang, Việt Nam - - - Tỉnh Bắc Giang
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư XD Thành Công Tư vấn lập E-HSMT Phố Kép, xã Hương Gián, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang - Xã Hương Gián - Huyện Yên Dũng - Tỉnh Bắc Giang
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TM XD PHÚC SƠN Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Lưu - Xã Khám Lạng - Huyện Lục Nam - Tỉnh Bắc Giang
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư XD Thành Công Tư vấn đánh giá E-HSDT Phố Kép, xã Hương Gián, huyện Yên Dũng, tỉnh Bắc Giang - Xã Hương Gián - Huyện Yên Dũng - Tỉnh Bắc Giang
6 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TM XD PHÚC SƠN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Lưu - Xã Khám Lạng - Huyện Lục Nam - Tỉnh Bắc Giang
7 Công ty TNHH tư vấn thiết kế XD Bách Vạn Phúc Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Thôn Bồng - Xã Thanh Hải - Huyện Lục Ngạn - Tỉnh Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn
1
2
Máy hàn điện
1
3
Máy khoan bê tông
1
4
Máy trộn bê tông
1
5
Máy troonjv ữa
1
6
Ô tô tự đổ (kèm theo đăng ký + đăng kiểm còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CẢI TẠO NHÀ B
2
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
731.188
m2
3
Vận chuyển phế thải
10.9677
m3
4
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
731.188
m2
5
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1482.3832
m2
6
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
697.1466
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
434.5025
m2
8
CHỐNG THẤM SENO, THAY ÔNG THOÁT NƯỚC MÁI + LỢP MÁI HIÊN SẢNH + THAY CỬA SỔ:
9
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng gạch vỉa nghiêng trên mái
24.584
m2
10
Dán ngói mũi hài trên mái nghiênG, ngói 75viên/m2, vữa XM M75, PCB40
24.584
m2
11
Vệ sinh Dọn dẹp lá khô mục, phế thải bẩn và làm sạch bề mặt sàn BTCT trước khi xử lý chống thấm(vận dụng)
74.0836
m2
12
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng bằng dung dịch Sika Topseal hoặc tương đương
74.0836
m2
13
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM M100, PCB40
40.7876
m2
14
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 90mm
0.298
100m
15
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
1.672
m2
16
Cửa sổ mở quay nhôm hệ 55, khung bao và khung cánh dày 1,4mm. Kính an toàn dày 6,38mm
3.61
m2
17
Bộ phụ kiện cửa sổ mở quay, mở hất 4 cánh (gồm: bản lề chữA, khóa tay nắm đơn điểm, thanh cài)
1
bộ
18
MÁI NHÀ XE
19
Gia công cột bằng thép hình
0.0619
tấn
20
Lắp cột thép các loại
0.0619
tấn
21
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
0.1187
tấn
22
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
0.1187
tấn
23
Gia công xà gồ thép
0.4155
tấn
24
Lắp dựng xà gồ thép
0.4155
tấn
25
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
1.35
100m2
26
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp , chiều rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất III
3.402
1m3
27
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 89mm
0.578
100m
28
Tê thu nước mái D90
8
cái
29
Bê tông nền , M200, đá 1x2, PCB40
1.134
m3
30
Máng nước mái
37.8
md
31
Lưới B40 nhà xe khổ lưới 1,5m, dây thép 3,0mm ( trọng lượng :2,35kg/md)
87.843
kg
32
LAN CAN NHÀ B
33
Phá dỡ kết cấu gạch đá
5.904
m3
34
Gia công lan can sắt hộp
0.5004
tấn
35
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
57.728
1m2
36
Lắp dựng lan can sắt
57.728
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây