Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 785.400.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 780.440.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 785.400.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 780.440.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Việt Đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động trải nghiệm trường THCS Việt Đoàn năm học 2025-2026 tại Đền thờ Lý Thường Kiệt (tỉnh Bắc Ninh), Khu du lịch sinh thái Hồ Núi Cốc (tỉnh Thái Nguyên) của chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH TRÀ MY
31/03/2026 14:59
Bên mời thầu Trường THCS Việt Đoàn đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động trải nghiệm trường THCS Việt Đoàn năm học 2025-2026 tại Đền thờ Lý Thường Kiệt (tỉnh Bắc Ninh), Khu du lịch sinh thái Hồ Núi Cốc (tỉnh Thái Nguyên) của chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn với 1 gói thầu.
31/03/2026 14:56
Bên mời thầu Trường THCS Việt Đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn học sinh và tủ hồ sơ năm 2025 của Trường THCS Việt Đoàn của chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI TÍN
15/11/2025 07:40
Bên mời thầu Trường THCS Việt Đoàn đã đăng tải KHLCNT Mua bàn học sinh và tủ hồ sơ năm 2025 của Trường THCS Việt Đoàn của chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn với 1 gói thầu.
14/11/2025 15:36
Bên mời thầu Trường THCS Việt Đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt màn hình và case máy tính của Trường THCS Việt Đoàn của chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN TRỌNG HƯNG
26/05/2025 13:18
Bên mời thầu Trường THCS Việt Đoàn đã đăng tải KHLCNT Mua màn hình và case máy tính năm 2025 của Trường THCS Việt Đoàn của chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn với 1 gói thầu.
23/05/2025 21:34
Bên mời thầu Trường THCS Việt Đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính xách tay, máy in và điều hòa năm 2025 của Trường THCS Việt Đoàn của chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI TÍN
24/04/2025 21:24
Bên mời thầu Trường THCS Việt Đoàn đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính xách tay, máy in và điều hòa năm 2025 của Trường THCS Việt Đoàn của chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn với 1 gói thầu.
21/04/2025 09:57
Bên mời thầu Trường THCS Việt Đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn học sinh năm 2024 của trường THCS Việt Đoàn của chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI TÍN
21/07/2024 09:53
Bên mời thầu Trường THCS Việt Đoàn đã đăng tải KHLCNT Mua bàn học sinh năm 2024 của trường THCS Việt Đoàn của chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn với 1 gói thầu.
15/07/2024 19:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Việt Đoàn công bố kết quả gói thầu Lắp đặt màn hình và case máy tính của Trường THCS Việt Đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN TRỌNG HƯNG
26/05/2025 13:18
Trường THCS Việt Đoàn đăng tải KHLCNT Mua màn hình và case máy tính năm 2025 của Trường THCS Việt Đoàn với 1 gói thầu.
23/05/2025 21:34
Trường THCS Việt Đoàn công bố kết quả gói thầu Mua máy tính xách tay, máy in và điều hòa năm 2025 của Trường THCS Việt Đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI TÍN
24/04/2025 21:24
Trường THCS Việt Đoàn đăng tải KHLCNT Mua máy tính xách tay, máy in và điều hòa năm 2025 của Trường THCS Việt Đoàn với 1 gói thầu.
21/04/2025 09:57
Trường THCS Việt Đoàn công bố kết quả gói thầu Mua bàn học sinh năm 2024 của trường THCS Việt Đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI TÍN
21/07/2024 09:53
Trường THCS Việt Đoàn đăng tải KHLCNT Mua bàn học sinh năm 2024 của trường THCS Việt Đoàn với 1 gói thầu.
15/07/2024 19:02
Trường THCS Việt Đoàn đăng tải TBMT Mua sắm đồ dùng, trang thiết bị dạy học năm 2015 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/02/2015 08:44
Trường THCS Việt Đoàn đăng tải TBMT Mua sắm đồ dùng, trang thiết bị dạy học năm 2014 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/05/2014 08:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Việt Đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động trải nghiệm trường THCS Việt Đoàn năm học 2025-2026 tại Đền thờ Lý Thường Kiệt (tỉnh Bắc Ninh), Khu du lịch sinh thái Hồ Núi Cốc (tỉnh Thái Nguyên) của chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ DU LỊCH TRÀ MY
31/03/2026 14:59
Bên mời thầu Trường THCS Việt Đoàn đã đăng tải KHLCNT Tổ chức hoạt động trải nghiệm trường THCS Việt Đoàn năm học 2025-2026 tại Đền thờ Lý Thường Kiệt (tỉnh Bắc Ninh), Khu du lịch sinh thái Hồ Núi Cốc (tỉnh Thái Nguyên) của chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn với 1 gói thầu.
31/03/2026 14:56
Bên mời thầu Trường THCS Việt Đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn học sinh và tủ hồ sơ năm 2025 của Trường THCS Việt Đoàn của chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI TÍN
15/11/2025 07:40
Bên mời thầu Trường THCS Việt Đoàn đã đăng tải KHLCNT Mua bàn học sinh và tủ hồ sơ năm 2025 của Trường THCS Việt Đoàn của chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn với 1 gói thầu.
14/11/2025 15:36
Bên mời thầu Trường THCS Việt Đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt màn hình và case máy tính của Trường THCS Việt Đoàn của chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN TRỌNG HƯNG
26/05/2025 13:18
Bên mời thầu Trường THCS Việt Đoàn đã đăng tải KHLCNT Mua màn hình và case máy tính năm 2025 của Trường THCS Việt Đoàn của chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn với 1 gói thầu.
23/05/2025 21:34
Bên mời thầu Trường THCS Việt Đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính xách tay, máy in và điều hòa năm 2025 của Trường THCS Việt Đoàn của chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI TÍN
24/04/2025 21:24
Bên mời thầu Trường THCS Việt Đoàn đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính xách tay, máy in và điều hòa năm 2025 của Trường THCS Việt Đoàn của chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn với 1 gói thầu.
21/04/2025 09:57
Bên mời thầu Trường THCS Việt Đoàn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bàn học sinh năm 2024 của trường THCS Việt Đoàn của chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI TÍN
21/07/2024 09:53
Bên mời thầu Trường THCS Việt Đoàn đã đăng tải KHLCNT Mua bàn học sinh năm 2024 của trường THCS Việt Đoàn của chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn với 1 gói thầu.
15/07/2024 19:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Việt Đoàn là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phụ nữ có cái tài không ai bắt chước được trong việc biểu lộ tình cảm mà không cần đến những lời nói sôi nổi. Sự hùng biện của họ tập trung đặc biệt ở giọng nói, cử chỉ, tác phong và những cái nhìn. "
Banzac
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info