Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.117.701.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.055.888.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.117.701.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.055.888.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,92%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THCS Vinh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học; trang thiết bị bàn ghế học sinh, giáo viên năm 2026 Trường THCS Vinh Hà của chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TRƯỜNG SƠN VĨNH THỊNH
08/07/2026 09:03
Bên mời thầu Trường THCS Vinh Hà đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học; trang thiết bị bàn ghế học sinh, giáo viên năm 2026 Trường THCS Vinh Hà của chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà với 1 gói thầu.
27/06/2026 09:34
Bên mời thầu Trường THCS Vinh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Mua sắm thiết bị dạy học, trang thiết bị tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2025 Trường Trung học cơ sở Vinh Hà của chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN OVERSEA PEARL
28/11/2025 14:32
Bên mời thầu Trường THCS Vinh Hà đã đăng tải TBMT Gói số 2: Mua sắm thiết bị dạy học, trang thiết bị tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2025 Trường Trung học cơ sở Vinh Hà của chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/11/2025 11:09
Bên mời thầu Trường THCS Vinh Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm thiết bị dạy học, trang thiết bị tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2025 Trường Trung học cơ sở Vinh Hà của chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà với 2 gói thầu.
09/10/2025 17:01
Bên mời thầu Trường THCS Vinh Hà đã đăng tải TBMT Gói số 2: Mua sắm thiết bị dạy học, trang thiết bị tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2025 Trường Trung học cơ sở Vinh Hà của chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2025 17:49
Bên mời thầu Trường THCS Vinh Hà đã đăng tải TBMT Gói số 2: Mua sắm thiết bị dạy học, trang thiết bị tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2025 Trường Trung học cơ sở Vinh Hà của chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2025 18:58
Bên mời thầu Trường THCS Vinh Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm thiết bị dạy học, trang thiết bị tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2025 Trường Trung học cơ sở Vinh Hà của chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà với 2 gói thầu.
16/05/2025 09:44
Bên mời thầu Trường THCS Vinh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp và mua sắm máy vi tính phục vụ công tác và dạy học của chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HITEC
18/12/2024 10:02
Bên mời thầu Trường THCS Vinh Hà đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp và mua sắm máy vi tính phục vụ công tác và dạy học của chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà với 1 gói thầu.
16/12/2024 11:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THCS Vinh Hà công bố kết quả gói thầu Nâng cấp và mua sắm máy vi tính phục vụ công tác và dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HITEC
18/12/2024 10:02
Trường THCS Vinh Hà đăng tải KHLCNT Nâng cấp và mua sắm máy vi tính phục vụ công tác và dạy học với 1 gói thầu.
16/12/2024 11:33
Trường THCS Vinh Hà đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị dạy học năm 2024 Trường Trung học cơ sở Vinh Hà với 3 gói thầu.
11/09/2024 14:39
Trường THCS Vinh Hà đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị dạy học phục vụ chương trình đổi mới sách giáo khoa lớp 9 năm 2024 Trường trung học cơ sở Vinh Hà với 3 gói thầu.
17/07/2024 15:04
Trường THCS Vinh Hà đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa lớp 8 năm 2023 Trường Trung học cơ sở Vinh Hà với 1 gói thầu.
18/12/2023 09:03
Trường THCS Vinh Hà đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm trang thiết bị phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa lớp 8 năm 2023 Trường Trung học cơ sở Vinh Hà với 1 gói thầu.
14/11/2023 09:56
Trường THCS Vinh Hà đăng tải KHLCNT KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất và trang thiết bị phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2022 Trường THCS Vinh Hà với 1 gói thầu.
26/11/2022 10:59
Trường THCS Vinh Hà đăng tải KHLCNT KHLCNT Mua sắm cơ sở vật chất và trang thiết bị phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2022 Trường THCS Vinh Hà với 1 gói thầu.
22/11/2022 17:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THCS Vinh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học; trang thiết bị bàn ghế học sinh, giáo viên năm 2026 Trường THCS Vinh Hà của chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TRƯỜNG SƠN VĨNH THỊNH
08/07/2026 09:03
Bên mời thầu Trường THCS Vinh Hà đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học; trang thiết bị bàn ghế học sinh, giáo viên năm 2026 Trường THCS Vinh Hà của chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà với 1 gói thầu.
27/06/2026 09:34
Bên mời thầu Trường THCS Vinh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Mua sắm thiết bị dạy học, trang thiết bị tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2025 Trường Trung học cơ sở Vinh Hà của chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN OVERSEA PEARL
28/11/2025 14:32
Bên mời thầu Trường THCS Vinh Hà đã đăng tải TBMT Gói số 2: Mua sắm thiết bị dạy học, trang thiết bị tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2025 Trường Trung học cơ sở Vinh Hà của chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/11/2025 11:09
Bên mời thầu Trường THCS Vinh Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm thiết bị dạy học, trang thiết bị tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2025 Trường Trung học cơ sở Vinh Hà của chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà với 2 gói thầu.
09/10/2025 17:01
Bên mời thầu Trường THCS Vinh Hà đã đăng tải TBMT Gói số 2: Mua sắm thiết bị dạy học, trang thiết bị tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2025 Trường Trung học cơ sở Vinh Hà của chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/05/2025 17:49
Bên mời thầu Trường THCS Vinh Hà đã đăng tải TBMT Gói số 2: Mua sắm thiết bị dạy học, trang thiết bị tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2025 Trường Trung học cơ sở Vinh Hà của chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/05/2025 18:58
Bên mời thầu Trường THCS Vinh Hà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua sắm thiết bị dạy học, trang thiết bị tối thiểu phục vụ đổi mới chương trình sách giáo khoa năm 2025 Trường Trung học cơ sở Vinh Hà của chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà với 2 gói thầu.
16/05/2025 09:44
Bên mời thầu Trường THCS Vinh Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp và mua sắm máy vi tính phục vụ công tác và dạy học của chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HITEC
18/12/2024 10:02
Bên mời thầu Trường THCS Vinh Hà đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp và mua sắm máy vi tính phục vụ công tác và dạy học của chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà với 1 gói thầu.
16/12/2024 11:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THCS Vinh Hà là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bắt đầu thường đáng sợ, kết thúc thường buồn thương, nhưng điều ở giữa mới quan trọng. Vậy nên khi bạn đứng ở điểm khởi đầu, hãy cho hy vọng có cơ hội bay lên. Và nó sẽ làm như vậy. "
Steven Rogers
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info