Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.066.502.280 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.064.004.280 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.066.502.280 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.064.004.280 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tập khen thưởng học sinh giỏi cuối năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Hào Hiệp
22/05/2026 13:59
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đã đăng tải KHLCNT Mua tập khen thưởng học sinh giỏi cuối năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN với 1 gói thầu.
18/05/2026 14:12
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Photocopy đề thi học kỳ II Năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐẠI PHÁT ĐỨC HÒA
05/05/2026 10:09
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đã đăng tải KHLCNT Photocopy đề thi học kỳ II Năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN với 1 gói thầu.
04/05/2026 18:33
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Photocopy đề thi học kỳ I Năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐẠI PHÁT ĐỨC HÒA
28/02/2026 09:26
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đã đăng tải KHLCNT Photocopy đề thi học kỳ I Năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN với 1 gói thầu.
28/02/2026 09:21
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đã đăng tải kết quả gói thầu MUA SẮM BÀN GHẾ HỌC SINH CHO TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHÚC CAO
27/02/2026 14:40
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS Võ Văn Tần của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN với 1 gói thầu.
25/02/2026 14:56
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp linh kiện và sửa chữa hệ thống mạng, máy tính, mực in, máy photo, điện nước, máy lạnh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM DV TAM THỊNH VƯỢNG
16/12/2025 11:30
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp linh kiện và sửa chữa hệ thống mạng, máy tính, mực in, máy photo, điện nước, máy lạnh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN với 1 gói thầu.
15/12/2025 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đăng tải KHLCNT Photocopy đề thi học kỳ II Năm học 2024 - 2025 với 1 gói thầu.
17/10/2025 12:47
TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ yêu cầu, đánh giá Hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
27/05/2025 16:23
TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN công bố kết quả gói thầu Mua sắm tập khen thưởng học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Hào Hiệp
27/05/2025 15:27
TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đăng tải KHLCNT Mua sắm tập khen thưởng học sinh với 2 gói thầu.
27/05/2025 11:29
TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS Võ Văn Tần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚC CAO
22/04/2025 10:59
TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS Võ Văn Tần với 1 gói thầu.
22/04/2025 10:56
TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường THCS Võ Văn Tần với 5 gói thầu.
29/11/2024 08:04
TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN công bố kết quả gói thầu MUA BÀN GHẾ HỌC SINH, GIÁO VIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚC CAO
29/08/2024 09:36
TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đăng tải KHLCNT MUA BÀN GHẾ HỌC SINH, GIÁO VIÊN với 1 gói thầu.
27/08/2024 18:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua tập khen thưởng học sinh giỏi cuối năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Một Thành Viên Hào Hiệp
22/05/2026 13:59
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đã đăng tải KHLCNT Mua tập khen thưởng học sinh giỏi cuối năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN với 1 gói thầu.
18/05/2026 14:12
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Photocopy đề thi học kỳ II Năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐẠI PHÁT ĐỨC HÒA
05/05/2026 10:09
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đã đăng tải KHLCNT Photocopy đề thi học kỳ II Năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN với 1 gói thầu.
04/05/2026 18:33
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Photocopy đề thi học kỳ I Năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG ĐẠI PHÁT ĐỨC HÒA
28/02/2026 09:26
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đã đăng tải KHLCNT Photocopy đề thi học kỳ I Năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN với 1 gói thầu.
28/02/2026 09:21
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đã đăng tải kết quả gói thầu MUA SẮM BÀN GHẾ HỌC SINH CHO TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHÚC CAO
27/02/2026 14:40
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THCS Võ Văn Tần của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN với 1 gói thầu.
25/02/2026 14:56
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp linh kiện và sửa chữa hệ thống mạng, máy tính, mực in, máy photo, điện nước, máy lạnh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TM DV TAM THỊNH VƯỢNG
16/12/2025 11:30
Bên mời thầu TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp linh kiện và sửa chữa hệ thống mạng, máy tính, mực in, máy photo, điện nước, máy lạnh của chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN với 1 gói thầu.
15/12/2025 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THCS VÕ VĂN TẦN là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lãnh đạo, phục tùng, hoặc cuốn xéo. "
Thomas Paine
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info