Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.140.589.736 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.105.362.082 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.140.589.736 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.105.362.082 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Bằng Ca đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HNT VIỆT NAM
08/06/2026 18:06
Bên mời thầu Trường THPT Bằng Ca đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI HẢI NAM
08/06/2026 18:04
Bên mời thầu Trường THPT Bằng Ca đã đăng tải kết quả gói thầu Tư nTư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ SINH PHÚ
08/06/2026 18:01
Bên mời thầu Trường THPT Bằng Ca đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp, mở rộng, xây dựng mới hạng mục công trình tại Trường THPT Bằng Ca của chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca với 4 gói thầu.
08/06/2026 17:58
Trường THPT Bằng Ca đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp, mở rộng, xây dựng mới các hạng mục công trình tại Trường THPT Bằng Ca.
08/06/2026 17:17
Bên mời thầu Trường THPT Bằng Ca đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh lớp học THCS trường THPT Bằng Ca của chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG THÁI HÀ
05/05/2026 15:49
Bên mời thầu Trường THPT Bằng Ca đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh lớp học THCS trường THPT Bằng Ca của chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca với 1 gói thầu.
05/05/2026 14:51
Bên mời thầu Trường THPT Bằng Ca đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh lớp học THCS trường THPT Bằng Ca của chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca với 1 gói thầu.
29/04/2026 15:11
Bên mời thầu Trường THPT Bằng Ca đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI BÍCH HẰNG 88
22/01/2026 14:02
Bên mời thầu Trường THPT Bằng Ca đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ SINH PHÚ
22/01/2026 14:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Bằng Ca công bố kết quả gói thầu Mua sắm rèm cuốn các phòng lớp học.
- Nhà thầu trúng thầu: BẾ THỊ TIẾNG ( CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP KIỀU TIẾNG)
26/06/2025 17:07
Trường THPT Bằng Ca đăng tải KHLCNT Mua sắm rèm cuốn các phòng lớp học với 1 gói thầu.
26/06/2025 16:59
Trường THPT Bằng Ca đăng tải KHLCNT Mua sắm rèm cuốn các phòng lớp học với 1 gói thầu.
26/06/2025 16:43
Trường THPT Bằng Ca công bố kết quả gói thầu Trang thiết bị văn phòng của Trường THPT Bằng Ca.
- Nhà thầu trúng thầu: Phùng Thị Vĩnh Hà - Trung tâm thiết bị văn phòng CB An Phát
29/04/2025 20:48
Trường THPT Bằng Ca đăng tải KHLCNT Trang thiết bị văn phòng của Trường THPT Bằng Ca với 1 gói thầu.
29/04/2025 20:26
Trường THPT Bằng Ca đăng tải KHLCNT Trang thiết bị văn phòng của Trường THPT Bằng Ca với 1 gói thầu.
29/04/2025 19:25
Trường THPT Bằng Ca đăng tải KHLCNT Trang thiết bị văn phòng của Trường THPT Bằng Ca với 1 gói thầu.
29/04/2025 17:34
Trường THPT Bằng Ca công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học lớp 6,7,9 và lớp 10,12 năm học 2024 - 2025 tại Trường Trung học phổ thông Bằng Ca.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRÍ TUỆ CMC
28/11/2024 18:22
Trường THPT Bằng Ca công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học lớp 6,7,9 và lớp 10,12 năm học 2024 - 2025 tại Trường Trung học phổ thông Bằng Ca với 1 nhà thầu tham gia.
02/11/2024 09:04
Trường THPT Bằng Ca công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Giải pháp Hạ tầng Hoàng Thành
26/10/2024 11:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Bằng Ca đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HNT VIỆT NAM
08/06/2026 18:06
Bên mời thầu Trường THPT Bằng Ca đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI HẢI NAM
08/06/2026 18:04
Bên mời thầu Trường THPT Bằng Ca đã đăng tải kết quả gói thầu Tư nTư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ SINH PHÚ
08/06/2026 18:01
Bên mời thầu Trường THPT Bằng Ca đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp, mở rộng, xây dựng mới hạng mục công trình tại Trường THPT Bằng Ca của chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca với 4 gói thầu.
08/06/2026 17:58
Trường THPT Bằng Ca đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp, mở rộng, xây dựng mới các hạng mục công trình tại Trường THPT Bằng Ca.
08/06/2026 17:17
Bên mời thầu Trường THPT Bằng Ca đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh lớp học THCS trường THPT Bằng Ca của chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG THÁI HÀ
05/05/2026 15:49
Bên mời thầu Trường THPT Bằng Ca đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh lớp học THCS trường THPT Bằng Ca của chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca với 1 gói thầu.
05/05/2026 14:51
Bên mời thầu Trường THPT Bằng Ca đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh lớp học THCS trường THPT Bằng Ca của chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca với 1 gói thầu.
29/04/2026 15:11
Bên mời thầu Trường THPT Bằng Ca đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI BÍCH HẰNG 88
22/01/2026 14:02
Bên mời thầu Trường THPT Bằng Ca đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ SINH PHÚ
22/01/2026 14:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca là chủ đầu tư của 29 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bằng Ca là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Vui sướng là phẩm chất của người thường. Thiên tài luôn phỏng đoán đâu đó có sự lộn xộn. "
Denis Diderot
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info