Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.867.194.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.829.474.492 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.867.194.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.829.474.492 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Bế Văn Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt camera quan sát năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM MÁY VĂN PHÒNG THÀNH NAM CAO BẰNG
30/07/2026 17:28
Bên mời thầu Trường THPT Bế Văn Đàn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt camera quan sát năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn với 1 gói thầu.
28/07/2026 17:38
Bên mời thầu Trường THPT Bế Văn Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, giáo viên năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM MÁY VĂN PHÒNG THÀNH NAM CAO BẰNG
20/12/2025 09:19
Bên mời thầu Trường THPT Bế Văn Đàn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, giáo viên năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn với 1 gói thầu.
18/12/2025 17:15
Bên mời thầu Trường THPT Bế Văn Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP MEKONG
29/09/2025 10:58
Bên mời thầu Trường THPT Bế Văn Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng
26/08/2025 16:46
Bên mời thầu Trường THPT Bế Văn Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG BHB VIỆT NAM
26/08/2025 16:43
Bên mời thầu Trường THPT Bế Văn Đàn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2025 14:22
Bên mời thầu Trường THPT Bế Văn Đàn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Trường Trung học phổ thông Bế Văn Đàn của chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn với 7 gói thầu.
18/08/2025 15:51
Trường THPT Bế Văn Đàn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp Trường Trung học phổ thông Bế Văn Đàn.
18/08/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Bế Văn Đàn công bố kết quả gói thầu Mái dù sự kiện sân trường THPT Bế Văn Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN MINH ĐỨC
02/06/2025 15:49
Trường THPT Bế Văn Đàn đăng tải KHLCNT Mái dù sự kiện sân trường THPT Bế Văn Đàn với 1 gói thầu.
02/06/2025 15:24
Trường THPT Bế Văn Đàn công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học, thiết bị chuyên dùng tại Trường Trung học phổ thông Bế Văn Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRÍ NGUYÊN VIỆT
19/05/2025 17:14
Trường THPT Bế Văn Đàn công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học, thiết bị chuyên dùng tại Trường Trung học phổ thông Bế Văn Đàn với 2 nhà thầu tham gia.
13/05/2025 09:39
Trường THPT Bế Văn Đàn đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học, thiết bị chuyên dùng tại Trường Trung học phổ thông Bế Văn Đàn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2025 15:02
Trường THPT Bế Văn Đàn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINACOM
05/05/2025 10:06
Trường THPT Bế Văn Đàn đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học, thiết bị chuyên dùng tại Trường Trung học phổ thông Bế Văn Đàn với 2 gói thầu.
27/04/2025 10:22
Trường THPT Bế Văn Đàn công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học lớp 12 và bổ sung thiết bị dạy học lớp 10 năm 2024 tại Trường Trung học phổ thông Bế Văn Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NHẬT THÀNH
23/12/2024 17:35
Trường THPT Bế Văn Đàn công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học lớp 12 và bổ sung thiết bị dạy học lớp 10 năm 2024 tại Trường Trung học phổ thông Bế Văn Đàn với 1 nhà thầu tham gia.
17/12/2024 08:09
Trường THPT Bế Văn Đàn đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học lớp 12 và bổ sung thiết bị dạy học lớp 10 năm 2024 tại Trường Trung học phổ thông Bế Văn Đàn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 09:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Bế Văn Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt camera quan sát năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM MÁY VĂN PHÒNG THÀNH NAM CAO BẰNG
30/07/2026 17:28
Bên mời thầu Trường THPT Bế Văn Đàn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt camera quan sát năm 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn với 1 gói thầu.
28/07/2026 17:38
Bên mời thầu Trường THPT Bế Văn Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh, giáo viên năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM MÁY VĂN PHÒNG THÀNH NAM CAO BẰNG
20/12/2025 09:19
Bên mời thầu Trường THPT Bế Văn Đàn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh, giáo viên năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn với 1 gói thầu.
18/12/2025 17:15
Bên mời thầu Trường THPT Bế Văn Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP MEKONG
29/09/2025 10:58
Bên mời thầu Trường THPT Bế Văn Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng
26/08/2025 16:46
Bên mời thầu Trường THPT Bế Văn Đàn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG BHB VIỆT NAM
26/08/2025 16:43
Bên mời thầu Trường THPT Bế Văn Đàn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/08/2025 14:22
Bên mời thầu Trường THPT Bế Văn Đàn đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp Trường Trung học phổ thông Bế Văn Đàn của chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn với 7 gói thầu.
18/08/2025 15:51
Trường THPT Bế Văn Đàn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp Trường Trung học phổ thông Bế Văn Đàn.
18/08/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Bế Văn Đàn là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không gì củng cố cái uy hơn là sự im lặng. "
Leonardo da Vinci
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh