Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 26 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.353.421.730 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.288.263.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.353.421.730 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.288.263.350 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,57%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Đông Hưng Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ BHM
04/08/2026 09:15
Bên mời thầu Trường THPT Đông Hưng Hà đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án : Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục phục trợ trường THPT Đông Hưng Hà của chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà với 6 gói thầu.
04/08/2026 09:10
Bên mời thầu Trường THPT Đông Hưng Hà đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm, lắp đặt biển LED cổng trường Trường THPT Đông Hưng Hà của chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà với 1 gói thầu.
08/06/2026 08:46
Bên mời thầu Trường THPT Đông Hưng Hà đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cải tạo cảnh quan, đánh chuyển và trồng bổ sung cây xanh tại khuôn viên trường của chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà với 1 gói thầu.
08/06/2026 08:38
Bên mời thầu Trường THPT Đông Hưng Hà đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cải tạo cảnh quan, đánh chuyển và trồng bổ sung cây xanh tại khuôn viên trường của chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà với 1 gói thầu.
08/06/2026 08:35
Bên mời thầu Trường THPT Đông Hưng Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị phục vụ dạy và học tại Trường THPT Đông Hưng Hà của chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần công nghệ số Sao Nam
26/05/2026 09:10
Bên mời thầu Trường THPT Đông Hưng Hà đã đăng tải KHLCNT Mua thiết bị phục vụ dạy và học tại trường THPT Đông Hưng Hà của chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà với 1 gói thầu.
21/05/2026 09:24
Bên mời thầu Trường THPT Đông Hưng Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa mái vòm che bục trước nhà lớp học 3 tầng cho giáo viên và mái che lớn cho học sinh của chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng An Khánh SJC.VN
04/05/2026 10:23
Bên mời thầu Trường THPT Đông Hưng Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa mái vòm che bục trước nhà lớp học 3 tầng cho giáo viên và mái che lớn cho học sinh của chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH QUÂN
04/05/2026 10:20
Bên mời thầu Trường THPT Đông Hưng Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa mái vòm che bục trước nhà lớp học 3 tầng cho giáo viên và mái che lớn cho học sinh của chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG
04/05/2026 10:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Đông Hưng Hà công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị phục vụ dạy và học tại Trường THPT Đông Hưng Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần công nghệ số Sao Nam
26/05/2026 09:10
Trường THPT Đông Hưng Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 259
16/07/2025 14:25
Trường THPT Đông Hưng Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MINH ANH
16/07/2025 14:23
Trường THPT Đông Hưng Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra lập nhiệm vụ và dự toán khảo sát, dự toán bước chuẩn bị đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 259
16/07/2025 14:16
Trường THPT Đông Hưng Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập nhiệm vụ và dự toán khảo sát, dự toán chi phí đầu tư bước lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG NGUYÊN THÁI BÌNH
16/07/2025 14:14
Trường THPT Đông Hưng Hà đăng tải KHLCNT Trường THPT Đông Hưng Hà, huyện Hưng Hà, tỉnh Thái Bình Hạng mục: Sửa chữa đường lưới điện nhà học 3 tầng – Nhà A với 3 gói thầu.
24/06/2025 16:26
Trường THPT Đông Hưng Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THIẾT BỊ ĐIỆN VINH PHÁT
12/05/2025 15:57
Trường THPT Đông Hưng Hà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SALOGI VIỆT NAM
25/04/2025 13:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Đông Hưng Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ BHM
04/08/2026 09:15
Bên mời thầu Trường THPT Đông Hưng Hà đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án : Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục phục trợ trường THPT Đông Hưng Hà của chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà với 6 gói thầu.
04/08/2026 09:10
Bên mời thầu Trường THPT Đông Hưng Hà đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm, lắp đặt biển LED cổng trường Trường THPT Đông Hưng Hà của chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà với 1 gói thầu.
08/06/2026 08:46
Bên mời thầu Trường THPT Đông Hưng Hà đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cải tạo cảnh quan, đánh chuyển và trồng bổ sung cây xanh tại khuôn viên trường của chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà với 1 gói thầu.
08/06/2026 08:38
Bên mời thầu Trường THPT Đông Hưng Hà đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cải tạo cảnh quan, đánh chuyển và trồng bổ sung cây xanh tại khuôn viên trường của chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà với 1 gói thầu.
08/06/2026 08:35
Bên mời thầu Trường THPT Đông Hưng Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị phục vụ dạy và học tại Trường THPT Đông Hưng Hà của chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần công nghệ số Sao Nam
26/05/2026 09:10
Bên mời thầu Trường THPT Đông Hưng Hà đã đăng tải KHLCNT Mua thiết bị phục vụ dạy và học tại trường THPT Đông Hưng Hà của chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà với 1 gói thầu.
21/05/2026 09:24
Bên mời thầu Trường THPT Đông Hưng Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa mái vòm che bục trước nhà lớp học 3 tầng cho giáo viên và mái che lớn cho học sinh của chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng An Khánh SJC.VN
04/05/2026 10:23
Bên mời thầu Trường THPT Đông Hưng Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa mái vòm che bục trước nhà lớp học 3 tầng cho giáo viên và mái che lớn cho học sinh của chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH QUÂN
04/05/2026 10:20
Bên mời thầu Trường THPT Đông Hưng Hà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa mái vòm che bục trước nhà lớp học 3 tầng cho giáo viên và mái che lớn cho học sinh của chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG
04/05/2026 10:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà là chủ đầu tư của 34 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 17 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà là chủ đầu tư của 40 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đông Hưng Hà là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đức tin là trông vào những điều không chắc chắn với niềm tin sâu sắc. "
Soren Kierkegaard
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh