Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.604.498.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.543.822.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.604.498.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.543.822.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,08%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa, nâng cấp nhà xe học sinh, hàng rào, sân trường THPT Đồng Lộc của chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc với 1 gói thầu.
06/08/2026 18:27
Bên mời thầu Trường THPT Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa, nâng cấp trường THPT Đồng Lộc của chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc với 1 gói thầu.
06/08/2026 18:17
Bên mời thầu Trường THPT Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT QĐ Về việc phê duyệt Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Phá dỡ nhà học 03 tầng, 15 phòng trường THPT Đồng Lộc của chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc với 1 gói thầu.
17/06/2026 20:41
Bên mời thầu Trường THPT Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT QĐ Về việc phê duyệt Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Phá dỡ nhà học 03 tầng, 15 phòng trường THPT Đồng Lộc của chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc với 1 gói thầu.
17/06/2026 20:40
Bên mời thầu Trường THPT Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT QĐ Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Phá dỡ nhà học 03 tầng, 15 phòng trường THPT Đồng Lộc của chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc với 1 gói thầu.
17/06/2026 17:19
Bên mời thầu Trường THPT Đồng Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa, nâng cấp Sân thể dục thể thao trường THPT Đồng Lộc của chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG AN
25/04/2026 15:34
Bên mời thầu Trường THPT Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa, nâng cấp Sân thể dục thể thao trường THPT Đồng Lộc của chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc với 1 gói thầu.
23/04/2026 15:32
Bên mời thầu Trường THPT Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn khảo sát lập BCKTKT, tư vấn thẩm tra BCKTKT : Sửa chữa, nâng cấp Sân thể dục thể thao Trường THPT Đồng Lộc. của chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc với 1 gói thầu.
23/04/2026 15:25
Bên mời thầu Trường THPT Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu : Sửa chữa, nâng cấp Sân thể dục thể thao Trường THPT Đồng Lộc. của chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc với 1 gói thầu.
23/04/2026 15:11
Bên mời thầu Trường THPT Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT Quyết định Gói thầu tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT xây dựng công trình: Sửa chữa, nâng cấp Sân thể dục thể thao Trường THPT Đồng Lộc của chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc với 1 gói thầu.
18/04/2026 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Đồng Lộc công bố kết quả gói thầu 01.XL: Sân bóng cỏ nhân tạo Trường THPT Đồng Lộc, huyện Can Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HẢI ANH
08/03/2025 08:52
Trường THPT Đồng Lộc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sân bóng cỏ nhân tạo Trường THPT Đồng Lộc, huyện Can Lộc với 2 gói thầu.
27/02/2025 15:49
Trường THPT Đồng Lộc đăng tải KHLCNT Duy tu, Sửa chữa nhà học 3 tầng 15 phòng Trường THPT Đồng Lộc, huyện Can Lộc ( Hạng mục: Mái nhà học 3 tầng 15 phòng) với 4 gói thầu.
17/07/2024 06:50
Trường THPT Đồng Lộc đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa Trường THPT Đồng Lộc, huyện Can Lộc (Hạng mục: Cửa nhà hiệu bộ, nhà để xe, sân lát gạch) với 4 gói thầu.
17/07/2024 06:34
Trường THPT Đồng Lộc đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa nhà làm việc 02 tầng, nhà các tổ chuyên môn và các hạng mục phụ trợ Trường THPT Đồng Lộc với 5 gói thầu.
25/12/2023 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa, nâng cấp nhà xe học sinh, hàng rào, sân trường THPT Đồng Lộc của chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc với 1 gói thầu.
06/08/2026 18:27
Bên mời thầu Trường THPT Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa, nâng cấp trường THPT Đồng Lộc của chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc với 1 gói thầu.
06/08/2026 18:17
Bên mời thầu Trường THPT Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT QĐ Về việc phê duyệt Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Phá dỡ nhà học 03 tầng, 15 phòng trường THPT Đồng Lộc của chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc với 1 gói thầu.
17/06/2026 20:41
Bên mời thầu Trường THPT Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT QĐ Về việc phê duyệt Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình: Phá dỡ nhà học 03 tầng, 15 phòng trường THPT Đồng Lộc của chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc với 1 gói thầu.
17/06/2026 20:40
Bên mời thầu Trường THPT Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT QĐ Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Phá dỡ nhà học 03 tầng, 15 phòng trường THPT Đồng Lộc của chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc với 1 gói thầu.
17/06/2026 17:19
Bên mời thầu Trường THPT Đồng Lộc đã đăng tải kết quả gói thầu Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa, nâng cấp Sân thể dục thể thao trường THPT Đồng Lộc của chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG AN
25/04/2026 15:34
Bên mời thầu Trường THPT Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Sửa chữa, nâng cấp Sân thể dục thể thao trường THPT Đồng Lộc của chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc với 1 gói thầu.
23/04/2026 15:32
Bên mời thầu Trường THPT Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn khảo sát lập BCKTKT, tư vấn thẩm tra BCKTKT : Sửa chữa, nâng cấp Sân thể dục thể thao Trường THPT Đồng Lộc. của chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc với 1 gói thầu.
23/04/2026 15:25
Bên mời thầu Trường THPT Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu : Sửa chữa, nâng cấp Sân thể dục thể thao Trường THPT Đồng Lộc. của chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc với 1 gói thầu.
23/04/2026 15:11
Bên mời thầu Trường THPT Đồng Lộc đã đăng tải KHLCNT Quyết định Gói thầu tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT xây dựng công trình: Sửa chữa, nâng cấp Sân thể dục thể thao Trường THPT Đồng Lộc của chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc với 1 gói thầu.
18/04/2026 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc là chủ đầu tư của 34 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 30 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đồng Lộc là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình bạn sau tình yêu đôi khi là cái cớ để một người có thể gặp một người, để một người vẫn có thể quan tâm chia sẻ với một người… "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh