Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.117.464.794 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.114.621.030 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.117.464.794 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.114.621.030 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Đông Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất trường THPT Đông Thạnh của chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGỌC CHẮT
08/04/2026 14:05
Bên mời thầu Trường THPT Đông Thạnh đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất của trường THPT Đông Thạnh của chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh với 1 gói thầu.
06/04/2026 09:53
Bên mời thầu Trường THPT Đông Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị hiển thị hình ảnh của chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LÊ KHANG
06/04/2026 09:22
Bên mời thầu Trường THPT Đông Thạnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị hiển thị hình ảnh của chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh với 1 gói thầu.
06/04/2026 09:16
Bên mời thầu Trường THPT Đông Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ hoạt động trải nghiệm tham quan thực tế ngoài nhà trường của chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI DU LỊCH THÁC VIỆT
02/12/2025 11:00
Bên mời thầu Trường THPT Đông Thạnh đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ hoạt động trải nghiệm tham quan thực tế ngoài nhà trường của chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh với 1 gói thầu.
02/12/2025 10:48
Bên mời thầu Trường THPT Đông Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ thiết bị hiển thị hình ảnh 65 inch, khung đỡ cố định, hệ ray trượt, cáp tín hiệu, bộ hệ thống cáp truyền tín hiệu tín hiệu của chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV AZ
01/12/2025 09:22
Bên mời thầu Trường THPT Đông Thạnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ thiết bị hiển thị hình ản0h 65 inch, khung đỡ cố định, hệ ray trượt, cáp tín hiệu, bộ hệ thống cáp truyền tín hiệu tín hiệu của chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh với 1 gói thầu.
29/11/2025 11:04
Bên mời thầu Trường THPT Đông Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH HƯNG
28/11/2025 10:56
Bên mời thầu Trường THPT Đông Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGỌC CHẮT
28/11/2025 10:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Đông Thạnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH HƯNG
27/12/2024 11:42
Trường THPT Đông Thạnh công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD TM HOÀNG PHÚC VINH
03/12/2024 21:03
Trường THPT Đông Thạnh công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT (CHCT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH HƯNG
03/12/2024 21:00
Trường THPT Đông Thạnh đăng tải KHLCNT Trường THPT Đông Thạnh, Hạng mục: Lắp mái che nối liền khu hành chính và khu học tập với 4 gói thầu.
03/12/2024 20:51
Trường THPT Đông Thạnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công gói thầu: Sửa chữa nhà vệ sinh trường THPT Đông Thạnh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG MINH NHÂN LÊ
25/10/2024 08:53
Trường THPT Đông Thạnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Sửa chữa nhà vệ sinh trường THPT Đông Thạnh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGỌC CHẮT
25/10/2024 08:41
Trường THPT Đông Thạnh đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa nhà vệ sinh trường THPT Đông Thạnh năm 2024 với 2 gói thầu.
15/10/2024 23:24
Trường THPT Đông Thạnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THPT Đông Thạnh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ TOÀN NĂNG
14/10/2024 19:53
Trường THPT Đông Thạnh công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THPT Đông Thạnh năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
04/10/2024 09:23
Trường THPT Đông Thạnh đăng tải TBMT Gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THPT Đông Thạnh năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/09/2024 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Đông Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất trường THPT Đông Thạnh của chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGỌC CHẮT
08/04/2026 14:05
Bên mời thầu Trường THPT Đông Thạnh đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất của trường THPT Đông Thạnh của chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh với 1 gói thầu.
06/04/2026 09:53
Bên mời thầu Trường THPT Đông Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị hiển thị hình ảnh của chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LÊ KHANG
06/04/2026 09:22
Bên mời thầu Trường THPT Đông Thạnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị hiển thị hình ảnh của chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh với 1 gói thầu.
06/04/2026 09:16
Bên mời thầu Trường THPT Đông Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ hoạt động trải nghiệm tham quan thực tế ngoài nhà trường của chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI DU LỊCH THÁC VIỆT
02/12/2025 11:00
Bên mời thầu Trường THPT Đông Thạnh đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ hoạt động trải nghiệm tham quan thực tế ngoài nhà trường của chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh với 1 gói thầu.
02/12/2025 10:48
Bên mời thầu Trường THPT Đông Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ thiết bị hiển thị hình ảnh 65 inch, khung đỡ cố định, hệ ray trượt, cáp tín hiệu, bộ hệ thống cáp truyền tín hiệu tín hiệu của chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV AZ
01/12/2025 09:22
Bên mời thầu Trường THPT Đông Thạnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ thiết bị hiển thị hình ản0h 65 inch, khung đỡ cố định, hệ ray trượt, cáp tín hiệu, bộ hệ thống cáp truyền tín hiệu tín hiệu của chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh với 1 gói thầu.
29/11/2025 11:04
Bên mời thầu Trường THPT Đông Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH HƯNG
28/11/2025 10:56
Bên mời thầu Trường THPT Đông Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGỌC CHẮT
28/11/2025 10:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Đông Thạnh là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng để các giá trị của mình thay đổi theo xã hội; thay vì thế hãy để những giá trị của mình thay đổi xã hội. "
Tony Gaskins
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh