Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.363.977.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.327.397.357 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.363.977.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.327.397.357 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,68%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG
29/08/2026 17:04
Bên mời thầu Trường THPT Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát địa hình, khảo sát hiện trạng, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG
29/08/2026 17:02
Bên mời thầu Trường THPT Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế xây dựng, dự toán xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ XÂY DỰNG H-D
29/08/2026 16:59
Bên mời thầu Trường THPT Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, xây mới hạng mục trường THPT Hà Đông (HM: Xây tường bao, sân tập thể chất, hệ thống thoát nước sân trường; nhà vệ sinh giao viên và học sinh) của chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông với 4 gói thầu.
29/08/2026 16:57
Bên mời thầu Trường THPT Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THPT Hà Đông của chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT & THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LONG BIÊN
03/05/2026 16:19
Bên mời thầu Trường THPT Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THPT Hà Đông của chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông với 1 gói thầu.
03/05/2026 15:59
Bên mời thầu Trường THPT Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH CÔNG HD
20/11/2025 20:49
Bên mời thầu Trường THPT Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TM VÀ XD HOÀNG SƠN
20/11/2025 20:45
Bên mời thầu Trường THPT Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn QLDA của chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUANG MINH HD
20/11/2025 20:40
Bên mời thầu Trường THPT Hà Đông đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa Nhà xe sau nhà B; Tường rào trước (QL 390) và phía nhà xe (sau nhà B, nhà C); Cải tạo Nhà WC ngoài trời của
Trường Trung học Phổ thông Hà Đông của chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông với 4 gói thầu.
11/11/2025 20:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Hà Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CƯỜNG THỊNH HD
21/08/2025 15:07
Trường THPT Hà Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định giá vật liệu xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁM ĐỊNH - THẨM ĐỊNH ĐÔNG NAM Á
21/08/2025 15:02
Trường THPT Hà Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn đo vẽ, khảo sát và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH CÔNG HD
21/08/2025 14:55
Trường THPT Hà Đông đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Nhà xe sau nhà B; Tường rào trước (QL 390) và phía nhà xe (sau nhà B, nhà C); Cải tạo Sân vận động, nhà WC ngoài trời của Trường THPT Hà Đông với 3 gói thầu.
21/08/2025 14:50
Trường THPT Hà Đông đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì Nhà lớp học 3 tầng 12 phòng, Nhà lớp học bộ môn và Nhà bảo vệ Trường THPT Hà Đông với 7 gói thầu.
14/11/2024 11:52
Trường THPT Hà Đông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG
19/08/2024 16:18
Trường THPT Hà Đông đăng tải KHLCNT Trường THPT Hà Đông. Hạng mục: Cổng với 4 gói thầu.
19/08/2024 16:06
Trường THPT Hà Đông đăng tải KHLCNT Chi phí chuẩn bị đầu tư công trình: Sửa chữa, bảo trì Nhà lớp học 3 tầng 12 phòng, Nhà lớp học bộ môn và Nhà bảo vệ, Trường THPT Hà Đông với 4 gói thầu.
15/07/2024 08:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG
29/08/2026 17:04
Bên mời thầu Trường THPT Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát địa hình, khảo sát hiện trạng, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG
29/08/2026 17:02
Bên mời thầu Trường THPT Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế xây dựng, dự toán xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ XÂY DỰNG H-D
29/08/2026 16:59
Bên mời thầu Trường THPT Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa, xây mới hạng mục trường THPT Hà Đông (HM: Xây tường bao, sân tập thể chất, hệ thống thoát nước sân trường; nhà vệ sinh giao viên và học sinh) của chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông với 4 gói thầu.
29/08/2026 16:57
Bên mời thầu Trường THPT Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THPT Hà Đông của chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT & THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LONG BIÊN
03/05/2026 16:19
Bên mời thầu Trường THPT Hà Đông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm bàn ghế học sinh cho trường THPT Hà Đông của chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông với 1 gói thầu.
03/05/2026 15:59
Bên mời thầu Trường THPT Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH CÔNG HD
20/11/2025 20:49
Bên mời thầu Trường THPT Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TM VÀ XD HOÀNG SƠN
20/11/2025 20:45
Bên mời thầu Trường THPT Hà Đông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn QLDA của chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUANG MINH HD
20/11/2025 20:40
Bên mời thầu Trường THPT Hà Đông đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa Nhà xe sau nhà B; Tường rào trước (QL 390) và phía nhà xe (sau nhà B, nhà C); Cải tạo Nhà WC ngoài trời của
Trường Trung học Phổ thông Hà Đông của chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông với 4 gói thầu.
11/11/2025 20:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hà Đông là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đau đớn biết bao khi một người bạn ra đi – và chỉ để lại sau lưng sự im lặng. "
Pam Brown
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh