Thông báo mời thầu

Gói thầu số 04: Thi công sửa chữa

Tìm thấy: 17:20 19/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Trường THPT Hà Đông. Hạng mục: Cổng
Tên gói thầu
Gói thầu số 04: Thi công sửa chữa
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thanh Hà, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
17:00 24/08/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
93/QĐ-THPT
Ngày phê duyệt
18/08/2024 17:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Hà Đông
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:19 19/08/2024
đến
17:00 24/08/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:00 24/08/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/08/2024 (23/10/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần xây dựng Nam Việt Dũng Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 21, ngõ 142, đường Phạm Văn Đồng, Phường Tứ Minh, Thành phố Hải Dương
2 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hồng Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Lô LK03-10 Khu đô thị phía Tây cầu Phú Lương, Phường Nhị Châu, Thành phố Hải Dương
3 Công ty Cổ phần tư vấn quy hoạch và thiết kế xây dựng Hải Dương Tư vấn lập E-HSMT Số 01 đường Thanh Niên, phường Trần Hưng Đạo, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
4 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Khang An Tư vấn thẩm định E-HSMT Số Nhà 2A, Ngõ 134 Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thanh Bình, Thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
5 Công ty Cổ phần tư vấn quy hoạch và thiết kế xây dựng Hải Dương Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01 đường Thanh Niên, phường Trần Hưng Đạo, thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương
6 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Khang An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số Nhà 2A, Ngõ 134 Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Thanh Bình, Thành phố Hải Dương, tỉnh Hải Dương

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tháo dỡ cánh cổng
14.64
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
2
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 16m
20.6209
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
3
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
7.1592
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
4
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
3.7404
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
5
Cắt khe mạch trước khi phá dỡ sân bê tông
2.83
10m
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
6
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
5.5538
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
7
Vận chuyển phế thải xây dựng bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m
0.1686
100m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
8
Vận chuyển phế thải xây dựng bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km
0.1686
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
9
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.165
100m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
10
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp II
3.84
100m
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
11
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.0077
100m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150, PCB40
0.9927
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
13
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.1497
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
14
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật (Ván khuôn cổ cột)
0.0286
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
15
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột tròn, đa giác (Ván khuôn cổ cột)
0.0095
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
16
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0185
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.2261
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
18
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
3.0156
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
19
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM PCB40, mác 75
1.5875
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
20
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.109
100m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
21
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.056
100m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.056
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
23
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột tròn, đa giác
0.037
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
24
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.1271
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0493
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0839
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
1.0678
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
28
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.1089
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
29
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0287
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.1832
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
31
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
1.2641
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
32
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn sàn mái
0.459
100m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
33
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép <=10mm, chiều cao <= 28m
0.2098
tấn
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
34
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông sàn mái, đá 1x2, mác 200, PCB40
3.4345
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
35
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB40, mác 75
5.6792
m3
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
36
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
13.8476
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
37
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM PCB40 mác 75
15.1801
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
38
Trát trần, vữa XM PCB40 mác 75
42.7644
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
39
Trát xà dầm, vữa XM PCB40 mác 75
12.546
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
40
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB40 mác 75
50.419
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
41
Trát gờ chỉ, vữa XM PCB40 mác 75
26.96
m
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
42
Cắt chỉ lõm
68.04
m
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
43
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
95.1969
m2
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
44
Bộ chữ Inox vàng gương biển tên trường trên trụ cổng gồm bộ chữ "SỞ GDĐT TỈNH HẢI DƯƠNG" cao 8cm; bộ chữ "TRƯỜNG THPT HÀ ĐÔNG" cao 15cm; và bộ chữ "ĐỊA CHỈ: XÃ VĨNH CƯƠNG, HUYỆN THANH HÀ, TỈNH HẢI DƯƠNG" cao 8cm (Chi tiết như trong bản vẽ thiết kế thi công)
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
45
Bộ chữ bằng Inox vàng gương thể hiện tên trường trên chắn mái cổng gồm bộ chữ "TRƯỜNG THPT HÀ ĐÔNG" cao 18cm, rộng 6.5cm
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
46
Biển hiệu để Logo trường bằng tấm Mika đường kính 90cm
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
47
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.216
100m
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
48
Lắp đặt phễu thu đường kính 60mm
6
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
49
Lắp đặt cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính cút 60mm
12
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30
50
Lưới chắn rác bằng Inox
6
cái
Theo quy định tại Chương V
Trường THPT Hà Đông
30

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG như sau:

  • Có quan hệ với 422 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,59 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,06%, Xây lắp 61,23%, Tư vấn 15,19%, Phi tư vấn 8,52%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.083.337.544.471 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.972.995.403.736 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,70%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 04: Thi công sửa chữa". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 04: Thi công sửa chữa" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây