Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Hải An như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.948.605.349 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.747.642.401 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Hải An như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.948.605.349 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.747.642.401 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,44%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Sửa chữa sân sau nhà C trường THPT Hải An của chủ đầu tư Trường THPT Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG HUY HẢI PHÒNG
24/08/2026 16:15
Bên mời thầu Trường THPT Hải An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân sau nhà C trường THPT Hải An của chủ đầu tư Trường THPT Hải An với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:11
Bên mời thầu Trường THPT Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH
21/08/2026 09:39
Bên mời thầu Trường THPT Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Trường THPT Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
21/08/2026 09:37
Bên mời thầu Trường THPT Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Trường THPT Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ VINH
21/08/2026 09:34
Bên mời thầu Trường THPT Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá EHSDT của chủ đầu tư Trường THPT Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH
21/08/2026 09:32
Bên mời thầu Trường THPT Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ VINH
21/08/2026 09:29
Bên mời thầu Trường THPT Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK
21/08/2026 09:24
Bên mời thầu Trường THPT Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH
21/08/2026 09:22
Bên mời thầu Trường THPT Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK
21/08/2026 09:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Hải An công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH
21/08/2026 09:39
Trường THPT Hải An công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
21/08/2026 09:37
Trường THPT Hải An công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ VINH
21/08/2026 09:34
Trường THPT Hải An công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá EHSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH
21/08/2026 09:32
Trường THPT Hải An công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ VINH
21/08/2026 09:29
Trường THPT Hải An đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường THPT Hải An (HM: Sửa chữa nhà xe học sinh số 01 và số 02; sân, lối đi, bồn hoa) với 6 gói thầu.
01/04/2024 12:01
Trường THPT Hải An đăng tải KHLCNT Mở rộng nhà lớp học 12 phòng gồm các phòng học và các phòng chức năng Trường Trung học phổ thông Hải An (điều chỉnh lần 2) với 6 gói thầu.
18/05/2023 09:42
Trường THPT Hải An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN H-PEC VIỆT NAM
04/01/2023 16:26
Trường THPT Hải An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy và học với 1 nhà thầu tham gia.
22/12/2022 15:35
Trường THPT Hải An đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy và học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2022 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Sửa chữa sân sau nhà C trường THPT Hải An của chủ đầu tư Trường THPT Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG HUY HẢI PHÒNG
24/08/2026 16:15
Bên mời thầu Trường THPT Hải An đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân sau nhà C trường THPT Hải An của chủ đầu tư Trường THPT Hải An với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:11
Bên mời thầu Trường THPT Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH
21/08/2026 09:39
Bên mời thầu Trường THPT Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Trường THPT Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
21/08/2026 09:37
Bên mời thầu Trường THPT Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Trường THPT Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ VINH
21/08/2026 09:34
Bên mời thầu Trường THPT Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá EHSDT của chủ đầu tư Trường THPT Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH
21/08/2026 09:32
Bên mời thầu Trường THPT Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ VINH
21/08/2026 09:29
Bên mời thầu Trường THPT Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK
21/08/2026 09:24
Bên mời thầu Trường THPT Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH
21/08/2026 09:22
Bên mời thầu Trường THPT Hải An đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Hải An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐK
21/08/2026 09:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hải An là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hải An là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hải An là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hải An là chủ đầu tư của 25 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hải An có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Hải An là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chừng nào ta còn đau khổ, ta còn đang sống. "
Graham Greene
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh