Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 08:50 02/04/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường THPT Hải An (HM: Sửa chữa nhà xe học sinh số 01 và số 02; sân, lối đi, bồn hoa)
Tên gói thầu
Xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách và các khoản thu hợp pháp của nhà trường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hải An, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 11/04/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
20/QĐ-THPT.HA
Ngày phê duyệt
02/04/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Hải An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:48 02/04/2024
đến
08:00 11/04/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 11/04/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/04/2024 (10/07/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Kiến trúc xây dựng Nhà Xanh Tư vấn lập thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại dịch vụ Hưng Thịnh Tư vấn thẩm tra thiết kế FEED, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại dịch vụ Hưng Thịnh Tư vấn lập E-HSMT
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Phú Vinh Tư vấn thẩm định E-HSMT
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại dịch vụ Hưng Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Phú Vinh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 2,5T
1
2
Máy trộn bê tông ≥ 250l
1
3
Máy trộn vữa ≥ 150l
1
4
Máy cắt gạch đá
1
5
Máy hàn
1
6
Máy khoan bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ XE 01
2
THÁO DỠ NHÀ XE 01
3
Tháo mái tôn, tôn diềm mái, tấm bịt nóc
11.1905
100m2
4
Tháo dỡ các kết cấu thép cột, vì kèo, xà gồ, khung diềm mái, khung đỡ máng xối ... (toàn bộ khung cột cũ)
7.0191
tấn
5
Phá dỡ móng các loại, móng bê tông có cốt thép, móng M2
1.1239
m3
6
Phá dỡ tường ngăn 110 bổ trụ 220 trong nhà xe
15.7331
m3
7
DI CHUYỂN, ĐỐN HẠ, ĐÀO GỐC, CẮT TỈA CÂY GỖ; ĐÀO GỐC CÂY BỤI; ĐÀO BÓC HỮU CƠ
8
Cắt thấp tán, tỉa cây, đường kính 50cm
7
1 cây/ lần
9
Đốn hạ và đào gốc cây gỗ đường kính gốc 50cm
9
1 cây
10
Đào gốc cây chuối, đường kính gốc <= 30cm
35
gốc cây
11
Đào bụi tre, đường kính > 80cm
1
bụi
12
Đánh bấm bầu cây bóng mát, kích thước bầu đất: 0,9m x 0,9m x 0,7m, cây khế
1
1 cây
13
Trồng cây bóng mát, đường kính bầu đất: 0,9m x 0,9m x 0,7m, cây khế
1
1 cây
14
Duy trì cây bóng mát mới trồng, cây khế
1
1 cây/ năm
15
Đào bóc hữu cơ dày trung bình 20cm khu vực sửa chữa 2, khu vực làm đường bê tông
1.0412
100m3
16
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC NHÀ XE; NÂNG CỐT RÃNH THOÁT NƯỚC GIÁP ĐƯỜNG BÊ TÔNG
17
Tháo dỡ tấm đan rãnh
66
cấu kiện
18
Tháo dỡ tấm đan ga
2
cấu kiện
19
Dọn vệ sinh, dọn bùn rác trong lòng ga, rãnh B400 trước khi xây cơi rãnh (trung bình dày 10cm)
1.716
m3
20
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
3.42
m3
21
Phá dỡ móng các loại, móng bê tông không cốt thép
2.565
m3
22
Đào đất xây ga,đất cấp III
8.7685
m3
23
Cắt sàn bê tông, chiều dày sàn <=10cm
26.8
m
24
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
0.4489
m3
25
Thi công lót móng ga đá 4x6
0.968
m3
26
Đổ bê tông móng ga thoát nước, mác 250 đá 1x2
1.4618
m3
27
Ván khuôn móng ga
0.0647
100m2
28
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây hố ga, hố van, vữa XM mác 100
4.6787
m3
29
Trát ga, rãnh chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 100
42.5337
m2
30
Láng đáy ga có đánh màu, dày 3,0 cm, vữa XM mác 100
3.5675
m2
31
Đổ bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
0.586
m3
32
Gia công, lắp dựng ván khuôn tấm đan
0.0364
100m2
33
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan
0.08
tấn
34
Lắp đặt ống nhựa u.PVC thoát nước tấm đan, ống D42
0.1028
100m
35
Lắp đặt ống nhựa u.PVC thoát nước tấm đan, ống D110
0.0077
100m
36
Đục lỗ thông tường rãnh để đặt ống nhựa D160
3
lỗ
37
Lắp đặt ống nhựa thoát nước u.PVC D160 C3 thoát nước nhà xe
1.072
100m
38
Lắp đặt ống nhựa thoát nước u.PVC D200 C3 thoát nước nhà xe (thay thế cho rãnh B400 cũ)
0.275
100m
39
Đắp cát hoàn trả đường ống D200 thoát nước nhà xe
13.757
m3
40
Đắp cát hoàn trả quanh ga
4.926
m3
41
Lắp tấm đan ga, trọng lượng <= 25kg
11
1 cấu kiện
42
Lắp tấm đan ga, trọng lượng >150 kg
8
1 cấu kiện
43
Lắp tấm đan rãnh, trọng lượng <= 100kg
38
1 cấu kiện
44
Đổ bê tông chèn tấm đan ga, rãnh đá 1x2, mác 250
0.7076
m3
45
Gia công, lắp dựng ván khuôn bê tông chèn tấm đan ga, rãnh
0.0628
100m2
46
SỬA CHỮA NHÀ XE 01
47
Cắt sàn bê tông, chiều dày sàn <=10cm .
122.4
m
48
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
2.754
m3
49
Đào móng cột nhà xe, móng M1, đất cấp III
14.418
m3
50
Vận chuyển phế thải đi đổ
152.3134
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HƯNG THỊNH như sau:

  • Có quan hệ với 55 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,35 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 13,68%, Xây lắp 79,49%, Tư vấn 6,83%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 125.745.144.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 124.939.908.165 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây