Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.043.496.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.914.659.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.043.496.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.914.659.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT HÀM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT
05/06/2026 15:24
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT HÀM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo KTKT của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng Bắc Ninh
05/06/2026 15:21
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT HÀM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT
05/06/2026 15:17
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT HÀM LONG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa trường THPT Hàm Long; hạng mục: Nhà để xe học sinh và sân
trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG với 3 gói thầu.
02/06/2026 17:21
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT HÀM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức hoạt động trải nghiệm (ngoài nhà trường) cho học sinh Trường THPT Hàm Long của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ DU LỊCH NỤ CƯỜI VIỆT
06/05/2026 17:34
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT HÀM LONG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức hoạt động trải nghiệm (ngoài nhà trường) cho học sinh Trường THPT Hàm Long của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG với 1 gói thầu.
06/05/2026 17:31
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT HÀM LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu số 1, số 2 và số 3 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG với 3 gói thầu.
18/02/2021 10:39
TRƯỜNG THPT HÀM LONG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp hệ thống điện và trạm biến áp trường THPT Hàm Long.
18/02/2021 07:00
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT HÀM LONG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị (mới 100%) của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/07/2020 11:12
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT HÀM LONG đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu tư vấn và xây lắp thuộc công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà hiệu bộ, nhà cầu và xây mới cổng, tường rào, nhà bảo vệ trường THPT Hàm Long của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG với 6 gói thầu.
14/07/2020 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT HÀM LONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị cho trường THPT Hàm Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC HÀ NỘI
20/04/2020 09:49
TRƯỜNG THPT HÀM LONG công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị cho trường THPT Hàm Long với 2 nhà thầu tham gia.
03/04/2020 10:12
TRƯỜNG THPT HÀM LONG đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị cho trường THPT Hàm Long theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/03/2020 10:03
TRƯỜNG THPT HÀM LONG đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị cho trường THPT Hàm Long năm 2020 với 3 gói thầu.
23/03/2020 08:56
TRƯỜNG THPT HÀM LONG đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị cho trường THPT Hàm Long năm 2020 với 3 gói thầu.
19/03/2020 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT HÀM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT
05/06/2026 15:24
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT HÀM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo KTKT của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng Bắc Ninh
05/06/2026 15:21
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT HÀM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THÀNH ĐẠT
05/06/2026 15:17
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT HÀM LONG đã đăng tải KHLCNT Cải tạo sửa chữa trường THPT Hàm Long; hạng mục: Nhà để xe học sinh và sân
trường của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG với 3 gói thầu.
02/06/2026 17:21
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT HÀM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức hoạt động trải nghiệm (ngoài nhà trường) cho học sinh Trường THPT Hàm Long của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ DU LỊCH NỤ CƯỜI VIỆT
06/05/2026 17:34
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT HÀM LONG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức hoạt động trải nghiệm (ngoài nhà trường) cho học sinh Trường THPT Hàm Long của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG với 1 gói thầu.
06/05/2026 17:31
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT HÀM LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu số 1, số 2 và số 3 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG với 3 gói thầu.
18/02/2021 10:39
TRƯỜNG THPT HÀM LONG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp hệ thống điện và trạm biến áp trường THPT Hàm Long.
18/02/2021 07:00
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT HÀM LONG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị (mới 100%) của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/07/2020 11:12
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT HÀM LONG đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu tư vấn và xây lắp thuộc công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà hiệu bộ, nhà cầu và xây mới cổng, tường rào, nhà bảo vệ trường THPT Hàm Long của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG với 6 gói thầu.
14/07/2020 13:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT HÀM LONG là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu có hàng ngàn vẻ, và ở mỗi vẻ đều có ánh sáng, nỗi buồn, hạnh phúc và hương thơm riêng. "
C. Paustovski
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026