Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.612.750.644 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.451.193.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.612.750.644 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.451.193.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,52%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình: San lấp, làm đường tập Thể dục cho học sinh trường THPT Lê Chân của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SAO VÀNG HẢI PHÒNG
19/06/2026 12:10
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập Báo cáo KTKT công trình: San lấp, làm đường tập Thể dục cho học sinh trường THPT Lê Chân của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HP NAM VIỆT
19/06/2026 10:54
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn giám sát thi công công trình: San lấp, làm đường tập Thể dục cho học sinh trường THPT Lê Chân của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐT
19/06/2026 09:23
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công công trình: San lấp, làm đường tập Thể dục cho học sinh trường THPT Lê Chân của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương mại và Dịch vụ Kim Thành Việt Nam
19/06/2026 09:16
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: San lấp, làm đường tập Thể dục cho học sinh trường THPT Lê Chân của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN với 4 gói thầu.
08/06/2026 15:30
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Trang thiết bị trường học của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương mại và Dịch vụ Kim Thành Việt Nam
20/05/2026 09:08
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Trang thiết bị trường học tại Trường THPT Lê Chân của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN với 1 gói thầu.
15/05/2026 09:51
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BMT6
01/04/2026 15:50
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thiết kế bản vẽ, dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN.
01/04/2026 15:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH A&Z68
01/04/2026 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN SINH PHÚ
04/04/2025 10:59
TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đăng tải KHLCNT Sửa chữa khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 tại trường THPT Lê Chân (Hạng mục: Khu nhà B, sân khấu, sân trường; thiết bị phòng máy tính) với 5 gói thầu.
15/03/2025 16:20
TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ & ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THÀNH CÔNG
17/11/2024 23:02
TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đăng tải KHLCNT Sân bê tông trường THPT Lê Chân với 5 gói thầu.
15/11/2024 10:46
TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đăng tải KHLCNT Sửa chữa trường THPT Lê Chân (Hạng mục: nhà lớp học 3 tầng) với 6 gói thầu.
11/10/2024 16:41
TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị dạy và học trường THPT Lê Chân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬT TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH PHÚC
26/10/2023 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình: San lấp, làm đường tập Thể dục cho học sinh trường THPT Lê Chân của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG SAO VÀNG HẢI PHÒNG
19/06/2026 12:10
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập Báo cáo KTKT công trình: San lấp, làm đường tập Thể dục cho học sinh trường THPT Lê Chân của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HP NAM VIỆT
19/06/2026 10:54
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn giám sát thi công công trình: San lấp, làm đường tập Thể dục cho học sinh trường THPT Lê Chân của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP ĐT
19/06/2026 09:23
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công công trình: San lấp, làm đường tập Thể dục cho học sinh trường THPT Lê Chân của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương mại và Dịch vụ Kim Thành Việt Nam
19/06/2026 09:16
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: San lấp, làm đường tập Thể dục cho học sinh trường THPT Lê Chân của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN với 4 gói thầu.
08/06/2026 15:30
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Trang thiết bị trường học của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương mại và Dịch vụ Kim Thành Việt Nam
20/05/2026 09:08
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Trang thiết bị trường học tại Trường THPT Lê Chân của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN với 1 gói thầu.
15/05/2026 09:51
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BMT6
01/04/2026 15:50
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn thiết kế bản vẽ, dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN.
01/04/2026 15:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH A&Z68
01/04/2026 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT LÊ CHÂN là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Làm việc nhóm hoạt động hữu hiệu nhất nếu mỗi cá nhân đều giúp người khác thành công, tăng cường sự hiệp lực của đội ngũ; lý tưởng thì mỗi người đều cống hiến những kỹ năng khác nhau để tăng tính hiệu quả của đội ngũ và tăng cường sự đoàn kết. "
Andrew Carnegie
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info