Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.787.591.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.464.871.080 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.787.591.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.464.871.080 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HƯƠNG GIÁN 68
28/08/2026 17:07
Bên mời thầu Trường THPT Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra của chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NHẬT AN ANT
28/08/2026 17:01
Bên mời thầu Trường THPT Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ TMC
28/08/2026 16:58
Bên mời thầu Trường THPT Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Khảo sát, lập BC KTKT Cải tạo, sửa chữa trường THPT Lương Tài; hạng mục: Nhà hiệu bộ của chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HƯƠNG GIÁN 68
28/08/2026 16:51
Bên mời thầu Trường THPT Lương Tài đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trường THPT Lương Tài; hạng mục: Nhà hiệu bộ của chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài với 4 gói thầu.
28/08/2026 16:40
Bên mời thầu Trường THPT Lương Tài đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân nhà xe học sinh trường THPT Lương Tài của chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài với 1 gói thầu.
23/06/2026 15:14
Bên mời thầu Trường THPT Lương Tài đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trường THPT Lương Tài, xã Lương Tài, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài với 1 gói thầu.
17/06/2026 14:46
Bên mời thầu Trường THPT Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt hệ thống Camera quan sát tại Trường THPT Lương Tài của chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG VÀ TIN HỌC TLC
09/04/2026 11:20
Bên mời thầu Trường THPT Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức tham quan học tập ngoại khóa cho học sinh nhà trường năm học 2025-2026 (đợt 2) của chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH TIÊN SƠN
31/03/2026 19:23
Bên mời thầu Trường THPT Lương Tài đã đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan học tập ngoại khóa cho học sinh nhà trường năm học 2025 – 2026 (đợt 2) của chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài với 1 gói thầu.
31/03/2026 19:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Lương Tài công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS01: Mua sắm bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NỘI THẤT BẢO LÂM
27/12/2024 00:22
Trường THPT Lương Tài đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm bàn ghế học sinh của Trường trung học phổ thông Lương Tài với 1 gói thầu.
26/12/2024 23:52
Trường THPT Lương Tài công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Sửa chữa vôi ve trong khu nhà lớp học 3 tầng 15 phòng (khu C).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚC THÀNH
30/10/2024 17:50
Trường THPT Lương Tài công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa vôi ve trong khu nhà lớp học 3 tầng 15 phòng (khu C).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn kiến trúc và xây dựng Tiến Minh
30/10/2024 17:47
Trường THPT Lương Tài đăng tải KHLCNT Sửa chữa vôi ve trong khu nhà lớp học 3 tầng 15 phòng (khu C) với 2 gói thầu.
30/10/2024 17:45
Trường THPT Lương Tài công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Sơn ngoài nhà đa năng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Hoàng Hải
30/10/2024 17:38
Trường THPT Lương Tài công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sơn ngoài nhà đa năng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn kiến trúc và xây dựng Tiến Minh
30/10/2024 17:37
Trường THPT Lương Tài công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Sửa chữa, vôi ve ngoài nhà lớp học 3 tầng 15 phòng (khu C).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ LONG THÀNH VINA
30/10/2024 17:27
Trường THPT Lương Tài công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa, vôi ve ngoài nhà lớp học 3 tầng 15 phòng (khu C).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn kiến trúc và xây dựng Tiến Minh
30/10/2024 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HƯƠNG GIÁN 68
28/08/2026 17:07
Bên mời thầu Trường THPT Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra của chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NHẬT AN ANT
28/08/2026 17:01
Bên mời thầu Trường THPT Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định thiết bị của chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THẨM ĐỊNH GIÁ TMC
28/08/2026 16:58
Bên mời thầu Trường THPT Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Khảo sát, lập BC KTKT Cải tạo, sửa chữa trường THPT Lương Tài; hạng mục: Nhà hiệu bộ của chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HƯƠNG GIÁN 68
28/08/2026 16:51
Bên mời thầu Trường THPT Lương Tài đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trường THPT Lương Tài; hạng mục: Nhà hiệu bộ của chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài với 4 gói thầu.
28/08/2026 16:40
Bên mời thầu Trường THPT Lương Tài đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa sân nhà xe học sinh trường THPT Lương Tài của chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài với 1 gói thầu.
23/06/2026 15:14
Bên mời thầu Trường THPT Lương Tài đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trường THPT Lương Tài, xã Lương Tài, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài với 1 gói thầu.
17/06/2026 14:46
Bên mời thầu Trường THPT Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm và lắp đặt hệ thống Camera quan sát tại Trường THPT Lương Tài của chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỄN THÔNG VÀ TIN HỌC TLC
09/04/2026 11:20
Bên mời thầu Trường THPT Lương Tài đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức tham quan học tập ngoại khóa cho học sinh nhà trường năm học 2025-2026 (đợt 2) của chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ DU LỊCH TIÊN SƠN
31/03/2026 19:23
Bên mời thầu Trường THPT Lương Tài đã đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan học tập ngoại khóa cho học sinh nhà trường năm học 2025 – 2026 (đợt 2) của chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài với 1 gói thầu.
31/03/2026 19:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Lương Tài là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có cách nào để trở thành người mẹ hoàn hảo, và có cả triệu cách để làm người mẹ tốt. "
Jill Churchill
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh