Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.159.058.379 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.156.239.890 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.159.058.379 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.156.239.890 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sách giáo khoa để thực hiện kế hoạch triển khai chính sách miễn phí sách giáo khoa tại Trường THPT Mạc Đĩnh Chi năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
29/08/2026 16:56
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe cho viên chức và người lao động của Trường THPT Mạc Đĩnh Chi năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BỆNH VIỆN GIA AN 115
29/08/2026 10:40
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cho viên chức và người lao động của Trường THPT Mạc Đĩnh Chi năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI với 1 gói thầu.
29/08/2026 10:37
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đã đăng tải KHLCNT Mua sách giáo khoa để thực hiện kế hoạch triển khai chính sách miễn phí sách giáo khoa tại Trường THPT Mạc Đĩnh Chi năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI với 1 gói thầu.
29/08/2026 10:31
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vệ Sinh Nhà 247
28/08/2026 11:31
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, vật dụng phục vụ học sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Văn Phòng Phẩm Kim Hoa
28/08/2026 11:28
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sắp xếp bàn ghế bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VIỆT CLEAN
28/08/2026 11:11
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, vật dụng phục vụ học sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:07
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ sắp xếp bàn ghế bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:59
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI công bố kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn - Chương trình tham quan du lịch hè tại Vũng Tàu 2 ngày 1 đêm cho CB-GVNV Trường THPT Mạc Đĩnh Chi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THIẾT KẾ TẠO MẪU VẬN TẢI DU LỊCH THƯƠNG HIỆU VIỆT
24/05/2025 09:26
TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đăng tải KHLCNT Dịch vụ phi tư vấn - Chương trình tham quan du lịch hè tại Vũng Tàu 2 ngày 1 đêm cho CB-GV-NV Trường THPT Mạc Đĩnh Chi với 1 gói thầu.
14/05/2025 14:09
TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI công bố kết quả gói thầu Tổ chức họp mặt thân mật thầy cô Trường THPT Mạc Đĩnh Chi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ NGỌC HUỆ
19/11/2024 16:11
TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Tổ chức họp mặt thân mật thầy cô Trường THPT Mạc Đĩnh Chi” với 1 gói thầu.
15/11/2024 10:07
TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI công bố kết quả gói thầu Bàn ghế học sinh (02 chỗ ghế rời), bảng phấn từ (1,2x3,6m).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NHÂN HÒA
20/08/2024 14:53
TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI công bố kết quả gói thầu Bàn ghế học sinh 02 chỗ (ghế rời).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NHÂN HÒA
20/08/2024 14:51
TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bên trong các phòng tầng 1,2 khu B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NHÂN HÒA
20/08/2024 14:49
TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI công bố KQMT gói thầu Bàn ghế học sinh (02 chỗ ghế rời), bảng phấn từ (1,2x3,6m) với 1 nhà thầu tham gia.
15/08/2024 08:19
TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI công bố kết quả gói thầu Sửa chữa chống thấm mặt ngoài và hành lang khu B (phía sân trường chính).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NHÂN HÒA
15/08/2024 08:08
TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI công bố KQMT gói thầu Sửa chữa bên trong các phòng tầng 1,2 khu B với 1 nhà thầu tham gia.
12/08/2024 16:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sách giáo khoa để thực hiện kế hoạch triển khai chính sách miễn phí sách giáo khoa tại Trường THPT Mạc Đĩnh Chi năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
29/08/2026 16:56
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe cho viên chức và người lao động của Trường THPT Mạc Đĩnh Chi năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BỆNH VIỆN GIA AN 115
29/08/2026 10:40
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cho viên chức và người lao động của Trường THPT Mạc Đĩnh Chi năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI với 1 gói thầu.
29/08/2026 10:37
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đã đăng tải KHLCNT Mua sách giáo khoa để thực hiện kế hoạch triển khai chính sách miễn phí sách giáo khoa tại Trường THPT Mạc Đĩnh Chi năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI với 1 gói thầu.
29/08/2026 10:31
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vệ Sinh Nhà 247
28/08/2026 11:31
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, vật dụng phục vụ học sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Văn Phòng Phẩm Kim Hoa
28/08/2026 11:28
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sắp xếp bàn ghế bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VIỆT CLEAN
28/08/2026 11:11
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, vật dụng phục vụ học sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:07
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ sắp xếp bàn ghế bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:59
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh bán trú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT MẠC ĐĨNH CHI là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chính điều bên trong bản thân bạn khiến bạn hạnh phúc hay bất hạnh. "
Agatha Christie
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info