Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.453.209.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.416.956.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.453.209.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.416.956.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Ngọc Tảo đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiết cho học sinh năm học 2026- 2027 của chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo với 1 gói thầu.
29/08/2026 22:22
Bên mời thầu Trường THPT Ngọc Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng học bộ môn và phòng làm việc của Trường THPT Ngọc Tảo của chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư sản xuất và thương mại Nhật Thư
04/06/2026 16:48
Bên mời thầu Trường THPT Ngọc Tảo đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng học bộ môn và phòng làm việc của Trường THPT Ngọc Tảo của chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/05/2026 15:08
Bên mời thầu Trường THPT Ngọc Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn HDN
08/05/2026 16:20
Bên mời thầu Trường THPT Ngọc Tảo đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị các phòng học bộ môn và phòng làm việc của Trường THPT Ngọc Tảo của chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo với 2 gói thầu.
08/05/2026 16:12
Bên mời thầu Trường THPT Ngọc Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm,máy tính, điều hòa của chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ TIẾN PHÁT
05/11/2025 15:23
Bên mời thầu Trường THPT Ngọc Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước uống tinh khiết cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN CƯỜNG
29/10/2025 15:55
Bên mời thầu Trường THPT Ngọc Tảo đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm thiết bị, đồ dùng dạy học năm 2025 của Trường THPT Ngọc Tảo của chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo với 1 gói thầu.
22/10/2025 16:04
Bên mời thầu Trường THPT Ngọc Tảo đã đăng tải KHLCNT Mua nước uống tinh khiết cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo với 1 gói thầu.
20/10/2025 16:17
Bên mời thầu Trường THPT Ngọc Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phi mua sắm thiết bị, đồ dùng học tập của chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khang Đạt An
25/11/2024 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Ngọc Tảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phi mua sắm thiết bị, đồ dùng học tập.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khang Đạt An
25/11/2024 15:47
Trường THPT Ngọc Tảo công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Chi phi mua sắm thiết bị, đồ dùng học tập với 1 nhà thầu tham gia.
16/11/2024 10:18
Trường THPT Ngọc Tảo đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phi mua sắm thiết bị, đồ dùng học tập theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 11:03
Trường THPT Ngọc Tảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Từ vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIẢI PHÁP MÔI TRƯỜNG HẢI ĐĂNG
07/11/2024 14:58
Trường THPT Ngọc Tảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG AT VIỆT NAM
07/11/2024 14:56
Trường THPT Ngọc Tảo đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đồ dung dạy học của Trường trung học phổ thông Ngọc Tảo năm 2024 với 3 gói thầu.
07/11/2024 14:52
Trường THPT Ngọc Tảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị dạy học của Trường THPT Ngọc Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khang Đạt An
07/12/2023 17:35
Trường THPT Ngọc Tảo công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị dạy học của Trường THPT Ngọc Tảo với 2 nhà thầu tham gia.
16/11/2023 17:02
Trường THPT Ngọc Tảo đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị dạy học của Trường THPT Ngọc Tảo theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/11/2023 17:00
Trường THPT Ngọc Tảo công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị dạy học của Trường THPT Ngọc Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu:
08/11/2023 11:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Ngọc Tảo đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nước uống tinh khiết cho học sinh năm học 2026- 2027 của chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo với 1 gói thầu.
29/08/2026 22:22
Bên mời thầu Trường THPT Ngọc Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng học bộ môn và phòng làm việc của Trường THPT Ngọc Tảo của chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư sản xuất và thương mại Nhật Thư
04/06/2026 16:48
Bên mời thầu Trường THPT Ngọc Tảo đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng học bộ môn và phòng làm việc của Trường THPT Ngọc Tảo của chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/05/2026 15:08
Bên mời thầu Trường THPT Ngọc Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn HDN
08/05/2026 16:20
Bên mời thầu Trường THPT Ngọc Tảo đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị các phòng học bộ môn và phòng làm việc của Trường THPT Ngọc Tảo của chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo với 2 gói thầu.
08/05/2026 16:12
Bên mời thầu Trường THPT Ngọc Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm,máy tính, điều hòa của chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ TIẾN PHÁT
05/11/2025 15:23
Bên mời thầu Trường THPT Ngọc Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước uống tinh khiết cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN CƯỜNG
29/10/2025 15:55
Bên mời thầu Trường THPT Ngọc Tảo đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm thiết bị, đồ dùng dạy học năm 2025 của Trường THPT Ngọc Tảo của chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo với 1 gói thầu.
22/10/2025 16:04
Bên mời thầu Trường THPT Ngọc Tảo đã đăng tải KHLCNT Mua nước uống tinh khiết cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo với 1 gói thầu.
20/10/2025 16:17
Bên mời thầu Trường THPT Ngọc Tảo đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phi mua sắm thiết bị, đồ dùng học tập của chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khang Đạt An
25/11/2024 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Ngọc Tảo là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những sợi dây trong trái tim con người tốt nhất là không nên làm rung động. "
Charles Dickens
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh