Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.306.141.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.230.171.278 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.306.141.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.230.171.278 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,50%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa chữa nâng cấp hệ thống đường ống xử lý nước thải-Trường THPT Phạm Hồng Thái của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HMC HƯNG THỊNH
20/08/2026 08:48
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa, nâng cấp hệ thống đường ống xử lý nước thải - Trường THPT Phạm Hồng Thái của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái với 1 gói thầu.
17/08/2026 09:34
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HMC HƯNG THỊNH
06/05/2026 17:58
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH QUANG HUY
06/05/2026 17:55
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ NGUYÊN HƯNG
06/05/2026 17:52
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2026 09:16
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp sân đường nội bộ, sân thể dục thể thao và hệ thống hàng rào Trường Trung học phổ thông Phạm Hồng Thái của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái với 4 gói thầu.
03/04/2026 16:15
Trường THPT Phạm Hồng Thái đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng
cấp sân đường nội bộ, sân thể dục thể thao và hệ thống hàng rào Trường trung
học phổ thông Phạm Hồng Thái.
03/04/2026 15:15
Trường THPT Phạm Hồng Thái đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp sân đường nội bộ, sân thể dục thể thao và hệ thống hàng rào Trường Trung học phổ thông Phạm Hồng Thái.
03/04/2026 15:15
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Khắc phục, sửa chữa thiệt hại do ảnh hưởng Bão số 5 và số 10 năm 2025 đối với Trường THPT Phạm Hồng Thái của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái với 3 gói thầu.
02/04/2026 14:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH QUANG HUY
25/07/2025 11:35
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng và Văn hóa Việt
25/07/2025 11:31
Trường THPT Phạm Hồng Thái đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà học, nhà hiệu bộ và các công trình phụ trợ Trường THPT Phạm Hồng Thái, huyện Hưng Nguyên với 5 gói thầu.
01/07/2025 14:48
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 995
30/06/2025 08:32
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT và đánh giá kết quả LCNT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG TC NGHỆ AN
30/06/2025 08:30
Trường THPT Phạm Hồng Thái đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, nâng cấp nhà học, nhà hiệu bộ và các công trình phụ trợ Trường THPT Phạm Hồng Thái, huyện Hưng Nguyên với 5 gói thầu.
27/06/2025 15:48
Trường THPT Phạm Hồng Thái đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, nâng cấp nhà học, nhà hiệu bộ và các công trình phụ trợ Trường THPT Phạm Hồng Thái, huyện Hưng Nguyên với 5 gói thầu.
27/06/2025 15:47
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ NGUYÊN HƯNG
20/12/2024 16:13
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH PHÚ HÀ
12/12/2024 10:35
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 - Toàn bộ phần xây dựng công trình với 3 nhà thầu tham gia.
10/12/2024 08:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa chữa nâng cấp hệ thống đường ống xử lý nước thải-Trường THPT Phạm Hồng Thái của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HMC HƯNG THỊNH
20/08/2026 08:48
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa, nâng cấp hệ thống đường ống xử lý nước thải - Trường THPT Phạm Hồng Thái của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái với 1 gói thầu.
17/08/2026 09:34
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HMC HƯNG THỊNH
06/05/2026 17:58
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH QUANG HUY
06/05/2026 17:55
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ NGUYÊN HƯNG
06/05/2026 17:52
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2026 09:16
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp sân đường nội bộ, sân thể dục thể thao và hệ thống hàng rào Trường Trung học phổ thông Phạm Hồng Thái của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái với 4 gói thầu.
03/04/2026 16:15
Trường THPT Phạm Hồng Thái đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng
cấp sân đường nội bộ, sân thể dục thể thao và hệ thống hàng rào Trường trung
học phổ thông Phạm Hồng Thái.
03/04/2026 15:15
Trường THPT Phạm Hồng Thái đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp sân đường nội bộ, sân thể dục thể thao và hệ thống hàng rào Trường Trung học phổ thông Phạm Hồng Thái.
03/04/2026 15:15
Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Khắc phục, sửa chữa thiệt hại do ảnh hưởng Bão số 5 và số 10 năm 2025 đối với Trường THPT Phạm Hồng Thái của chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái với 3 gói thầu.
02/04/2026 14:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sẽ là một điều đáng buồn trong cuộc đời khi yêu một người mà không được đáp lại, nhưng còn đáng buồn hơn nếu như yêu một người mà không có can đảm cho người ấy biết tình cảm của bạn. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026