Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.115.775.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.103.883.390 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.115.775.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.103.883.390 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Sữa chữa nâng cấp hệ thống đường ống xử lý nước thải-Trường THPT Phạm Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HMC HƯNG THỊNH
20/08/2026 08:48
Trường THPT Phạm Hồng Thái đăng tải KHLCNT Sữa chữa, nâng cấp hệ thống đường ống xử lý nước thải - Trường THPT Phạm Hồng Thái với 1 gói thầu.
17/08/2026 09:34
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HMC HƯNG THỊNH
06/05/2026 17:58
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH QUANG HUY
06/05/2026 17:55
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ NGUYÊN HƯNG
06/05/2026 17:52
Trường THPT Phạm Hồng Thái đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2026 09:16
Trường THPT Phạm Hồng Thái đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp sân đường nội bộ, sân thể dục thể thao và hệ thống hàng rào Trường Trung học phổ thông Phạm Hồng Thái với 4 gói thầu.
03/04/2026 16:15
Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng
cấp sân đường nội bộ, sân thể dục thể thao và hệ thống hàng rào Trường trung
học phổ thông Phạm Hồng Thái.
03/04/2026 15:15
Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp sân đường nội bộ, sân thể dục thể thao và hệ thống hàng rào Trường Trung học phổ thông Phạm Hồng Thái.
03/04/2026 15:15
Trường THPT Phạm Hồng Thái đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Khắc phục, sửa chữa thiệt hại do ảnh hưởng Bão số 5 và số 10 năm 2025 đối với Trường THPT Phạm Hồng Thái với 3 gói thầu.
02/04/2026 14:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH QUANG HUY
25/07/2025 11:35
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây dựng và Văn hóa Việt
25/07/2025 11:31
Trường THPT Phạm Hồng Thái đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nhà học, nhà hiệu bộ và các công trình phụ trợ Trường THPT Phạm Hồng Thái, huyện Hưng Nguyên với 5 gói thầu.
01/07/2025 14:48
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 995
30/06/2025 08:32
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT và đánh giá kết quả LCNT gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG TC NGHỆ AN
30/06/2025 08:30
Trường THPT Phạm Hồng Thái đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, nâng cấp nhà học, nhà hiệu bộ và các công trình phụ trợ Trường THPT Phạm Hồng Thái, huyện Hưng Nguyên với 5 gói thầu.
27/06/2025 15:48
Trường THPT Phạm Hồng Thái đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, nâng cấp nhà học, nhà hiệu bộ và các công trình phụ trợ Trường THPT Phạm Hồng Thái, huyện Hưng Nguyên với 5 gói thầu.
27/06/2025 15:47
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ NGUYÊN HƯNG
20/12/2024 16:13
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH PHÚ HÀ
12/12/2024 10:35
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 - Toàn bộ phần xây dựng công trình với 3 nhà thầu tham gia.
10/12/2024 08:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Sữa chữa nâng cấp hệ thống đường ống xử lý nước thải-Trường THPT Phạm Hồng Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HMC HƯNG THỊNH
20/08/2026 08:48
Trường THPT Phạm Hồng Thái đăng tải KHLCNT Sữa chữa, nâng cấp hệ thống đường ống xử lý nước thải - Trường THPT Phạm Hồng Thái với 1 gói thầu.
17/08/2026 09:34
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HMC HƯNG THỊNH
06/05/2026 17:58
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH QUANG HUY
06/05/2026 17:55
Trường THPT Phạm Hồng Thái công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚ NGUYÊN HƯNG
06/05/2026 17:52
Trường THPT Phạm Hồng Thái đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/04/2026 09:16
Trường THPT Phạm Hồng Thái đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp sân đường nội bộ, sân thể dục thể thao và hệ thống hàng rào Trường Trung học phổ thông Phạm Hồng Thái với 4 gói thầu.
03/04/2026 16:15
Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng
cấp sân đường nội bộ, sân thể dục thể thao và hệ thống hàng rào Trường trung
học phổ thông Phạm Hồng Thái.
03/04/2026 15:15
Chủ đầu tư Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp sân đường nội bộ, sân thể dục thể thao và hệ thống hàng rào Trường Trung học phổ thông Phạm Hồng Thái.
03/04/2026 15:15
Trường THPT Phạm Hồng Thái đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Khắc phục, sửa chữa thiệt hại do ảnh hưởng Bão số 5 và số 10 năm 2025 đối với Trường THPT Phạm Hồng Thái với 3 gói thầu.
02/04/2026 14:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường THPT Phạm Hồng Thái có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Mỗi chúng ta đều đã sống qua sự khốn khổ, sự cô đơn, siêu bão hoặc ngoài trời hoặc trong tâm tưởng, nên khi ta nhìn nhau, ta phải nói, tôi thấu hiểu. Tôi hiểu bạn cảm thấy như thế nào vì tôi cũng đã từng ở trong hoàn cảnh của bạn. Chúng ta phải hỗ trợ lẫn nhau và cảm thông với nhau bởi mỗi chúng ta đều giống nhau hơn là khác nhau. "
Maya Angelou
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".