Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.753.230.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.612.108.307 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.753.230.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.612.108.307 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Phong Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - DỊCH VỤ VỀ TÀI SẢN - BẤT ĐỘNG SẢN DATC
01/07/2026 15:15
Bên mời thầu Trường THPT Phong Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ATZ
01/07/2026 15:12
Bên mời thầu Trường THPT Phong Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN
01/07/2026 15:10
Bên mời thầu Trường THPT Phong Điền đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền với 3 gói thầu.
01/07/2026 15:06
Bên mời thầu Trường THPT Phong Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học giáo dục quốc phòng của chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
02/08/2025 11:05
Bên mời thầu Trường THPT Phong Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
02/08/2025 10:47
Bên mời thầu Trường THPT Phong Điền đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học giáo dục quốc phòng của chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/07/2025 15:14
Bên mời thầu Trường THPT Phong Điền đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/07/2025 15:11
Bên mời thầu Trường THPT Phong Điền đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học giáo dục quốc phòng Trường THPT Phong Điền của chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền với 1 gói thầu.
01/07/2025 11:43
Bên mời thầu Trường THPT Phong Điền đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 Trường THPT Phong Điền của chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền với 1 gói thầu.
01/07/2025 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Phong Điền đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học giáo dục quốc phòng Trường THPT Phong Điền với 1 gói thầu.
01/07/2025 11:43
Trường THPT Phong Điền đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 Trường THPT Phong Điền với 1 gói thầu.
01/07/2025 11:04
Trường THPT Phong Điền đăng tải KHLCNT Thiết bị dạy học trường THPT Phong Điền với 1 gói thầu.
14/06/2024 13:23
Trường THPT Phong Điền đăng tải KHLCNT Công trình: Trường THPT Phong Điền; Hạng mục: Thay thế hệ thống cửa nhà 18 phòng học đa năng, sửa chữa thay thế hệ thống điện nhà hiệu bộ với 1 gói thầu.
06/06/2024 14:16
Trường THPT Phong Điền công bố kết quả gói thầu Chi phí mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THỪA THIÊN HUẾ
15/12/2022 03:01
Trường THPT Phong Điền công bố KQMT gói thầu Chi phí mua sắm thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
24/11/2022 15:04
Trường THPT Phong Điền đăng tải TBMT Chi phí mua sắm thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/11/2022 08:21
Trường THPT Phong Điền đăng tải KHLCNT Mua sắm Thiết bị dạy học chương trình giáo dục phổ thông mới của Trường THPT Phong Điền năm 2022 với 3 gói thầu.
16/11/2022 22:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Phong Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - DỊCH VỤ VỀ TÀI SẢN - BẤT ĐỘNG SẢN DATC
01/07/2026 15:15
Bên mời thầu Trường THPT Phong Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ATZ
01/07/2026 15:12
Bên mời thầu Trường THPT Phong Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG NHÂN TÍN
01/07/2026 15:10
Bên mời thầu Trường THPT Phong Điền đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư của chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền với 3 gói thầu.
01/07/2026 15:06
Bên mời thầu Trường THPT Phong Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị dạy học giáo dục quốc phòng của chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
02/08/2025 11:05
Bên mời thầu Trường THPT Phong Điền đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
02/08/2025 10:47
Bên mời thầu Trường THPT Phong Điền đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị dạy học giáo dục quốc phòng của chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/07/2025 15:14
Bên mời thầu Trường THPT Phong Điền đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/07/2025 15:11
Bên mời thầu Trường THPT Phong Điền đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy học giáo dục quốc phòng Trường THPT Phong Điền của chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền với 1 gói thầu.
01/07/2025 11:43
Bên mời thầu Trường THPT Phong Điền đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2025 Trường THPT Phong Điền của chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền với 1 gói thầu.
01/07/2025 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Phong Điền là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc sống rất thú vị, và thú vị nhất khi nó được sống vì người khác. "
Helen Keller
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh