Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.561.291.692 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.475.355.238 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.561.291.692 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.475.355.238 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính xách tay tại Trường THPT Quỳnh Côi của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần công nghệ số Sao Nam
28/08/2026 12:59
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua máy tính xách tay tại Trường THPT Quỳnh Côi của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:51
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tổ chức hoạt động đi học tập thực tế hè tại Cát Bà-Vịnh Lan Hạ- Hải Phòng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ ALO TOUR
25/06/2026 14:54
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tổ chức hoạt động đi học tập thực tế hè tại Cát Bà-Vịnh Lan Hạ- Hải Phòng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI với 1 gói thầu.
25/06/2026 14:41
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công lắp dựng mái tôn lán để xe học sinh sau nhà C- Trường THPT Quỳnh Côi của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUYẾT HÀO
05/06/2026 14:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Thi công lắp dựng mái tôn lán để xe học sinh sau nhà C- Trường THPT Quỳnh Côi của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI với 1 gói thầu.
05/06/2026 14:44
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Thi công lắp dựng mái tôn lán để xe học sinh sau nhà C- Trường THPT Quỳnh Côi của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI với 1 gói thầu.
05/06/2026 14:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Thi công lắp dựng mái tôn lán để xe học sinh sau nhà C- Trường THPT Quỳnh Côi của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI với 1 gói thầu.
04/06/2026 16:44
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DELTA
14/05/2026 09:08
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiến trúc và Xây dựng Bắc Âu
14/05/2026 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ THĂNG LONG
30/05/2025 08:08
TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VTA VIỆT NAM
30/05/2025 08:03
TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu (gói thầu số 05).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiến trúc và Xây dựng Bắc Âu
26/04/2025 12:46
TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT (gói thầu số 05: Thi công xây dựng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ DỰ ÁN VTA VIỆT NAM
26/04/2025 12:44
TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ NỘI THẤT Ý TƯỞNG MỚI
26/04/2025 12:42
TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập thiết kế BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng và kinh doanh thương mại TH
26/04/2025 12:40
TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu dự án: Sửa chữa công trình vệ sinh; nhà học trường THPT Quỳnh Côi với 5 gói thầu.
26/04/2025 12:35
TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Sửa chữa công trình vệ sinh; nhà học Trường THPT Quỳnh Côi với 2 gói thầu.
26/04/2025 12:22
TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ cung cấp nước uống hydrogen kiềm tại vòi cho học sinh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP tập đoàn đầu tư quốc tế Nhật Minh
24/01/2025 14:29
TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ cung cấp nước uống hydrogen kiềm tại vòi cho học sinh năm 2025 với 1 gói thầu.
18/01/2025 16:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính xách tay tại Trường THPT Quỳnh Côi của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần công nghệ số Sao Nam
28/08/2026 12:59
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua máy tính xách tay tại Trường THPT Quỳnh Côi của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:51
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tổ chức hoạt động đi học tập thực tế hè tại Cát Bà-Vịnh Lan Hạ- Hải Phòng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ ALO TOUR
25/06/2026 14:54
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tổ chức hoạt động đi học tập thực tế hè tại Cát Bà-Vịnh Lan Hạ- Hải Phòng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI với 1 gói thầu.
25/06/2026 14:41
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công lắp dựng mái tôn lán để xe học sinh sau nhà C- Trường THPT Quỳnh Côi của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUYẾT HÀO
05/06/2026 14:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Thi công lắp dựng mái tôn lán để xe học sinh sau nhà C- Trường THPT Quỳnh Côi của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI với 1 gói thầu.
05/06/2026 14:44
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Thi công lắp dựng mái tôn lán để xe học sinh sau nhà C- Trường THPT Quỳnh Côi của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI với 1 gói thầu.
05/06/2026 14:39
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Thi công lắp dựng mái tôn lán để xe học sinh sau nhà C- Trường THPT Quỳnh Côi của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI với 1 gói thầu.
04/06/2026 16:44
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DELTA
14/05/2026 09:08
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiến trúc và Xây dựng Bắc Âu
14/05/2026 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI là chủ đầu tư của 34 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Gần mực thì đen, gần đèn thì sáng. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh