Thông báo mời thầu

Gói thầu số 05: Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:45 29/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa công trình vệ sinh; nhà học trường THPT Quỳnh Côi
Tên gói thầu
Gói thầu số 05: Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kê hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu dự án: Sửa chữa công trình vệ sinh; nhà học trường THPT Quỳnh Côi
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn phân bổ kinh phí tăng cường cơ sở vật chất giáo dục; thi tốt nghiệp THPT, chương trình giáo dục phổ thông mới, sự nghiệp giáo dục khác năm 2025 và Nguồn vốn tự có của nhà trường
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳnh Phụ, Tỉnh Thái Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/05/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500180870_2504291416
Ngày phê duyệt
29/04/2025 14:34
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG THPT QUỲNH CÔI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:40 29/04/2025
đến
09:00 09/05/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 09/05/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.201.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu hai trăm lẻ một nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/05/2025 (07/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng và kinh doanh thương mại TH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Nhà ông Tới, xóm 13, thôn Tường An, xã Tân Hòa, huyện Vũ Thư, tỉnh Thái Bình
2 Công ty TNHH kiến trúc và nội thất Ý tưởng mới Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 94, đường Ngô Thì Nhậm, tổ dân phố số 13, phường Quang Trung, thành phố Thái Bình, tỉnh Thái Bình
3 Công ty cổ phần quản lý dự án VTA Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT Số 17, ngõ 99/26 phố Định Công Hạ, phường Định Công, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH kiến trúc và xây dựng Bắc Âu Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 54 đường Bùi Thị Xuân, khu Petro Thăng Long, phường Quang Trung, thành phố Thái Bình
5 Công ty cổ phần quản lý dự án VTA Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 17, ngõ 99/26 phố Định Công Hạ, phường Định Công, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH kiến trúc và xây dựng Bắc Âu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 54 đường Bùi Thị Xuân, khu Petro Thăng Long, phường Quang Trung, thành phố Thái Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá, công suất ≥ 1,7kW
2
2
Máy đầm bàn ≥ 1 kW
1
3
Máy khoan bê tông, công suất ≥ 0,62 kW
1
4
Máy trộn vữa, dung tích ≥ 150 lít
1
5
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Khu vệ sinh 1:
2
Tháo dỡ cửa
20.7
3
Tháo dỡ trần
49.3935
4
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh: Chậu rửa
6
bộ
5
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh: Chậu tiểu
9
bộ
6
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh: Bệ xí
6
bộ
7
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, …)
18
bộ
8
Tháo dỡ hệ thống đèn điện, đường ống cấp, thoát nước
6
công
9
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
50.9115
10
Phá dỡ lớp tôn nền dày 20cm
10.2509
11
Tháo dỡ gạch ốp tường
163.512
12
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
190.764
13
Phá dỡ móng các loại, móng gạch
0.688
14
Phá dỡ tường xây gạch, chiều dày tường ≤11cm
2.226
15
Vận chuyển phế thải đổ đi
5
chuyến
16
Cải tạo:
17
Đắp cát tôn nền
5.125
18
Bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
5.125
19
Quét 1 lớp nhựa bitum và dán 1 lớp giấy dầu
52.3378
20
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22, chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
0.982
21
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
7.77
22
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả, 1 nước lót + 2 nước phủ bằng sơn các loại
123.618
23
Lát nền, gạch chống trơn 300x300mm, vữa XM mác 75
50.9115
24
Ốp tường, trụ, cột, gạch 300x600mm
190.764
25
Gia công cửa đi 1 cánh mở quay, cửa nhôm kính màu đen, phụ kiện theo nhà sản xuất hoặc tương đương, kính dán an toàn 2 lớp dày 6,38mm
20.7
m2
26
Lắp dựng các loại cửa khung sắt, khung nhôm
20.7
27
Vách ngăn tiểu bằng tấm compact màu sáng dày 12mm
30.3173
m2
28
Bàn đá granite màu đen KT 0,6x1m
3.6
m2
29
Giá đỡ bàn đá bằng inox
6
bộ
30
Thi công trần bằng tấm nhựa
49.3935
31
Vật tư cấp nước WC:
32
Lắp đặt chậu xí bệt
12
bộ
33
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
12
cái
34
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
6
bộ
35
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
6
bộ
36
Lắp đặt giá treo
6
cái
37
Lắp đặt gương soi
6
cái
38
Lắp đặt chậu tiểu nam
9
bộ
39
Van xả nhấn tiểu nam
9
bộ
40
Lắp đặt ống nhựa PPR nối bằng phương pháp hàn, đường kính 40mm, chiều dày 5,5mm
0.2
100m
41
Zacco PPR D40
1
cái
42
Cút PPR D40
5
cái
43
Lắp đặt van khoá D40
1
cái
44
Tê thu PPR D40-25
3
cái
45
Lắp đặt ống nhựa PPR nối bằng phương pháp hàn, đường kính 25mm, chiều dày 3,5mm
0.6
100m
46
Lắp đặt van khoá D25
3
cái
47
Cút, tê, cút ren, tê ren PPR D25
66
cái
48
Lắp đặt vòi rửa đồng
6
bộ
49
Vật tư thoát nước WC:
50
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
0.8
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 05: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây