Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 68 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 41 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.801.785.048 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.795.595.289 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.801.785.048 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.795.595.289 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Công trìnhTrường THPT số 1 Phạm Văn Đồng; Hạng mục: Lắp đặt hệ thống chiếu sáng phòng học khuôn viên trường của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và thương mại Nam Hùng
27/07/2026 16:28
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng đã đăng tải KHLCNT Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng; Hạng mục: Lắp đặt hệ thống đèn chiếu sáng phòng học khuôn viên trường của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng với 1 gói thầu.
27/07/2026 16:26
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công trình:Thi công xây dựng Công trình:Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng; Hạng mục: Làm mái che sân khấu của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 66
26/05/2026 14:30
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án công trình:Thi công xây dựng Công trình:Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng; Hạng mục: Làm mái che sân khấu của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐO ĐẠC CÔNG NGHỆ ĐĂK LĂK
26/05/2026 14:28
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Công trình:Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng; Hạng mục: Làm mái che sân khấu của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và thương mại Nam Hùng
26/05/2026 14:25
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng đã đăng tải KHLCNT Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng; Hạng mục: Làm mái che sân khấu của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng với 3 gói thầu.
26/05/2026 14:16
Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng; Hạng mục: Làm mái che sân khấu.
26/05/2026 14:14
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396
14/05/2026 16:00
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÁT BAN MÊ
14/05/2026 15:57
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TCON
14/05/2026 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm tra TK BVTC - Dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KỸ THUẬT HOÀNG PHÁT
10/05/2025 11:30
Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÁT BAN MÊ
10/05/2025 11:22
Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TCON
10/05/2025 11:20
Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG QUANG THỊNH
10/05/2025 11:19
Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Trường THPT Phạm Văn Đồng; Hạng mục: Sửa phòng học (Lát lại nền phòng học dãy nhà A) với 3 gói thầu.
10/05/2025 11:17
Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HỢP NHẤT
15/04/2025 16:55
Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN ÂN PHÁT
15/04/2025 16:53
Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN ÂN PHÁT
15/04/2025 16:49
Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HỢP NHẤT
15/04/2025 16:47
Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HCC
15/04/2025 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Công trìnhTrường THPT số 1 Phạm Văn Đồng; Hạng mục: Lắp đặt hệ thống chiếu sáng phòng học khuôn viên trường của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và thương mại Nam Hùng
27/07/2026 16:28
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng đã đăng tải KHLCNT Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng; Hạng mục: Lắp đặt hệ thống đèn chiếu sáng phòng học khuôn viên trường của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng với 1 gói thầu.
27/07/2026 16:26
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công trình:Thi công xây dựng Công trình:Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng; Hạng mục: Làm mái che sân khấu của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 66
26/05/2026 14:30
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án công trình:Thi công xây dựng Công trình:Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng; Hạng mục: Làm mái che sân khấu của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐO ĐẠC CÔNG NGHỆ ĐĂK LĂK
26/05/2026 14:28
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Công trình:Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng; Hạng mục: Làm mái che sân khấu của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và thương mại Nam Hùng
26/05/2026 14:25
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng đã đăng tải KHLCNT Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng; Hạng mục: Làm mái che sân khấu của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng với 3 gói thầu.
26/05/2026 14:16
Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng; Hạng mục: Làm mái che sân khấu.
26/05/2026 14:14
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 396
14/05/2026 16:00
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÁT BAN MÊ
14/05/2026 15:57
Bên mời thầu Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TCON
14/05/2026 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng là chủ đầu tư của 27 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng là chủ đầu tư của 45 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT số 1 Phạm Văn Đồng là chủ đầu tư có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy ăn mặc để thành công. Hình ảnh rất quan trọng. Người ta đánh giá bạn theo vẻ bề ngoài. "
Brian Tracy
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh