Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 64 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 60 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 52 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.661.295.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.524.711.635 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,22%, Xây lắp 77,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.661.295.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.524.711.635 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,08%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Số 1 Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn Giám sát thi công, Công trình: Trường THPT số 1 Trần Phú, Hạng mục: Sửa chữa nhà 3 tầng học sinh giai đoạn 3 của chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú.
19/05/2026 08:54
Bên mời thầu Trường THPT Số 1 Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp, Công trình: Trường THPT số 1 Trần Phú, Hạng mục: Sửa chữa nhà 3 tầng học sinh giai đoạn 3 của chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú.
19/05/2026 08:52
Bên mời thầu Trường THPT Số 1 Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Quản lý dự án, Công trình: Trường THPT số 1 Trần Phú, Hạng mục: Sửa chữa nhà 3 tầng học sinh giai đoạn 3 của chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú.
19/05/2026 08:50
Bên mời thầu Trường THPT Số 1 Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Quản lý dự án, Công trình: Trường THPT số 1 Trần Phú, Hạng mục: Sửa chữa phòng học bộ môn tin học phòng học nhạc, mỹ thuật, phòng sinh hoạt CT 2018 của chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú.
19/05/2026 08:47
Bên mời thầu Trường THPT Số 1 Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn Giám sát thi công, Công trình: Trường THPT số 1 Trần Phú, Hạng mục: Sửa chữa phòng học bộ môn tin học phòng học nhạc, mỹ thuật, phòng sinh hoạt CT 2018 của chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú.
19/05/2026 08:44
Bên mời thầu Trường THPT Số 1 Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp, Công trình: Trường THPT số 1 Trần Phú, Hạng mục: Sửa chữa phòng học bộ môn tin học phòng học nhạc, mỹ thuật, phòng sinh hoạt CT 2018 của chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú.
19/05/2026 08:42
Bên mời thầu Trường THPT Số 1 Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn Giám sát thi công, Công trình: Trường THPT số 1 Trần Phú, Hạng mục: Hạng mục: Sửa chữa nhà để xe học sinh số 2 và nhà xe học sinh khu giáo dục thể chất của chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú.
19/05/2026 08:38
Bên mời thầu Trường THPT Số 1 Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp, Công trình: Trường THPT số 1 Trần Phú, Hạng mục: Hạng mục: Sửa chữa nhà để xe học sinh số 2 và nhà xe học sinh khu giáo dục thể chất của chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT KINH NAM
19/05/2026 08:36
Bên mời thầu Trường THPT Số 1 Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Quản lý dự án, Công trình: Trường THPT số 1 Trần Phú, Hạng mục: Hạng mục: Sửa chữa nhà để xe học sinh số 2 và nhà xe học sinh khu giáo dục thể chất của chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hoàng Sơn Ban Mê
19/05/2026 08:32
Bên mời thầu Trường THPT Số 1 Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp, dự án: Sửa chữa phòng học dãy nhà 2 tầng giai đoạn 2 của chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN PHƯỚC SANG BMT
15/05/2026 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Số 1 Trần Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và đầu tư XNK Minh Ngân
26/06/2025 10:23
Trường THPT Số 1 Trần Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và đầu tư XNK Minh Ngân
26/06/2025 10:20
Trường THPT Số 1 Trần Phú công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT KINH NAM
25/06/2025 18:57
Trường THPT Số 1 Trần Phú công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT KINH NAM
25/06/2025 18:55
Trường THPT Số 1 Trần Phú đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa trọn nhà thầu công trình: Trường THPT Trần Phú, hạng mục: Sửa chữa bãi tập thể dục thể thao ở khu giáo dục thể chất và sửa chữa tường rào (Giai đoạn 4) với 3 gói thầu.
25/06/2025 18:50
Trường THPT Số 1 Trần Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và đầu tư XNK Minh Ngân
24/06/2025 10:31
Trường THPT Số 1 Trần Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và đầu tư XNK Minh Ngân
24/06/2025 10:28
Trường THPT Số 1 Trần Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hoàng Sơn Ban Mê
24/06/2025 09:53
Trường THPT Số 1 Trần Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hoàng Sơn Ban Mê
24/06/2025 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Số 1 Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn Giám sát thi công, Công trình: Trường THPT số 1 Trần Phú, Hạng mục: Sửa chữa nhà 3 tầng học sinh giai đoạn 3 của chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú.
19/05/2026 08:54
Bên mời thầu Trường THPT Số 1 Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp, Công trình: Trường THPT số 1 Trần Phú, Hạng mục: Sửa chữa nhà 3 tầng học sinh giai đoạn 3 của chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú.
19/05/2026 08:52
Bên mời thầu Trường THPT Số 1 Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Quản lý dự án, Công trình: Trường THPT số 1 Trần Phú, Hạng mục: Sửa chữa nhà 3 tầng học sinh giai đoạn 3 của chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú.
19/05/2026 08:50
Bên mời thầu Trường THPT Số 1 Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Quản lý dự án, Công trình: Trường THPT số 1 Trần Phú, Hạng mục: Sửa chữa phòng học bộ môn tin học phòng học nhạc, mỹ thuật, phòng sinh hoạt CT 2018 của chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú.
19/05/2026 08:47
Bên mời thầu Trường THPT Số 1 Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn Giám sát thi công, Công trình: Trường THPT số 1 Trần Phú, Hạng mục: Sửa chữa phòng học bộ môn tin học phòng học nhạc, mỹ thuật, phòng sinh hoạt CT 2018 của chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú.
19/05/2026 08:44
Bên mời thầu Trường THPT Số 1 Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp, Công trình: Trường THPT số 1 Trần Phú, Hạng mục: Sửa chữa phòng học bộ môn tin học phòng học nhạc, mỹ thuật, phòng sinh hoạt CT 2018 của chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú.
19/05/2026 08:42
Bên mời thầu Trường THPT Số 1 Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn Giám sát thi công, Công trình: Trường THPT số 1 Trần Phú, Hạng mục: Hạng mục: Sửa chữa nhà để xe học sinh số 2 và nhà xe học sinh khu giáo dục thể chất của chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú.
19/05/2026 08:38
Bên mời thầu Trường THPT Số 1 Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp, Công trình: Trường THPT số 1 Trần Phú, Hạng mục: Hạng mục: Sửa chữa nhà để xe học sinh số 2 và nhà xe học sinh khu giáo dục thể chất của chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT KINH NAM
19/05/2026 08:36
Bên mời thầu Trường THPT Số 1 Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Quản lý dự án, Công trình: Trường THPT số 1 Trần Phú, Hạng mục: Hạng mục: Sửa chữa nhà để xe học sinh số 2 và nhà xe học sinh khu giáo dục thể chất của chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hoàng Sơn Ban Mê
19/05/2026 08:32
Bên mời thầu Trường THPT Số 1 Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Xây lắp, dự án: Sửa chữa phòng học dãy nhà 2 tầng giai đoạn 2 của chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN PHƯỚC SANG BMT
15/05/2026 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú là chủ đầu tư của 60 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Số 1 Trần Phú là chủ đầu tư có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những điều nhỏ bé mà bạn đã từng thấy dưới con mắt trẻ thơ sẽ không bao giờ biến mất. Ý thức chính là như vậy. "
Derek Mahon
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh