Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.776.009.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.629.641.909 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.776.009.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.629.641.909 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình: Trường THPT số 2 Phù Cát;
Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa dãy phòng học, nhà công vụ nhà kho, nhà xe và một số hạng mục phụ trợ khác của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP KHÁNH PHƯƠNG
16/12/2025 15:23
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt báo cáo kinh tế - kỹ thuật và kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựngCông trình: Trường THPT số 2 Phù Cát;
Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa dãy phòng học, nhà công vụ nhà kho, nhà xe và một số hạng mục phụ trợ khác của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT với 1 gói thầu.
11/12/2025 09:57
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt báo cáo kinh tế - kỹ thuật và kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựngCông trình: Trường THPT số 2 Phù Cát;
Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa dãy phòng học, nhà công vụ nhà kho, nhà xe và một số hạng mục phụ trợ khác của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT với 1 gói thầu.
11/12/2025 09:54
TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THPT số 2 Phù Cát; Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa dãy phòng học, nhà công vụ nhà kho, nhà xe và một số hạng mục phụ trợ khác.
11/12/2025 09:09
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đã đăng tải kết quả gói thầu CÔNG TRÌNH: TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT - HM: SỬA CHỮA, CẢI TẠO CỔNG NGÕ của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP KHÁNH PHƯƠNG
29/10/2025 09:33
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đã đăng tải KHLCNT TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT - HM: SỬA CHỮA, CẢI TẠO CỔNG NGÕ của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT với 1 gói thầu.
23/10/2025 15:02
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT SONG HÀNH
16/12/2024 09:22
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị trường học của Trường THPT Số 2 Phù Cát năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TASLA VIỆT NAM
03/12/2024 08:42
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình: Trường THPT số 2 Phù Cát; Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh phía Tây của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP KHÁNH PHƯƠNG
01/12/2024 19:40
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sân bóng chuyền của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP KHÁNH PHƯƠNG
01/12/2024 19:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT SONG HÀNH
16/12/2024 09:22
TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT công bố KQMT gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
04/12/2024 09:04
TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị trường học của Trường THPT Số 2 Phù Cát năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TASLA VIỆT NAM
03/12/2024 08:42
TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình: Trường THPT số 2 Phù Cát; Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh phía Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP KHÁNH PHƯƠNG
01/12/2024 19:40
TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT công bố kết quả gói thầu Sửa chữa sân bóng chuyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP KHÁNH PHƯƠNG
01/12/2024 19:35
TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đăng tải TBMT Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 15:12
TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đăng tải KHLCNT Trường Trung Học Phổ Thông Số 2 Phù Cát, Hạng mục: Lắp đặt hệ thống báo cháy tự động và đèn thoát hiểm với 4 gói thầu.
22/11/2024 14:35
TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đăng tải KHLCNT Công trình: Trường THPT số 2 Phù Cát; Hạng mục: Sửa chữa sân bóng chuyền với 1 gói thầu.
15/11/2024 10:24
TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đăng tải KHLCNT Công trình: Trường THPT số 2 Phù Cát;
Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh phía Tây. với 1 gói thầu.
15/11/2024 10:06
TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT công bố kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng sửa chữa công trình: Trường THPT số 2 Phù Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THÁI KHƯƠNG
05/11/2024 08:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình: Trường THPT số 2 Phù Cát;
Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa dãy phòng học, nhà công vụ nhà kho, nhà xe và một số hạng mục phụ trợ khác của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP KHÁNH PHƯƠNG
16/12/2025 15:23
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt báo cáo kinh tế - kỹ thuật và kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựngCông trình: Trường THPT số 2 Phù Cát;
Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa dãy phòng học, nhà công vụ nhà kho, nhà xe và một số hạng mục phụ trợ khác của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT với 1 gói thầu.
11/12/2025 09:57
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt báo cáo kinh tế - kỹ thuật và kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựngCông trình: Trường THPT số 2 Phù Cát;
Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa dãy phòng học, nhà công vụ nhà kho, nhà xe và một số hạng mục phụ trợ khác của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT với 1 gói thầu.
11/12/2025 09:54
TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường THPT số 2 Phù Cát; Hạng mục: Cải tạo, sửa chữa dãy phòng học, nhà công vụ nhà kho, nhà xe và một số hạng mục phụ trợ khác.
11/12/2025 09:09
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đã đăng tải kết quả gói thầu CÔNG TRÌNH: TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT - HM: SỬA CHỮA, CẢI TẠO CỔNG NGÕ của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP KHÁNH PHƯƠNG
29/10/2025 09:33
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đã đăng tải KHLCNT TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT - HM: SỬA CHỮA, CẢI TẠO CỔNG NGÕ của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT với 1 gói thầu.
23/10/2025 15:02
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT SONG HÀNH
16/12/2024 09:22
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị trường học của Trường THPT Số 2 Phù Cát năm 2024 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TASLA VIỆT NAM
03/12/2024 08:42
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ khối lượng xây dựng công trình: Trường THPT số 2 Phù Cát; Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh phía Tây của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP KHÁNH PHƯƠNG
01/12/2024 19:40
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sân bóng chuyền của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP KHÁNH PHƯƠNG
01/12/2024 19:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT SỐ 2 PHÙ CÁT là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bất cứ bạn có thể làm gì, hoặc có thể mơ ước điều gì, HÃY BẮT ĐẦU ĐI! Lòng dũng cảm có Thiên tài, Sức mạnh và Điều kỳ diệu trong đó. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info