Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 502.820.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 499.438.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 502.820.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 499.438.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ KHÁNH AN - THIÊN AN
23/12/2025 13:22
Bên mời thầu Trường THPT Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh, phòng sinh hoạt nhà thi đấu đa năng, thiết bị thu lôi Trường THPT Tân Hưng của chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng với 1 gói thầu.
23/12/2025 13:14
Bên mời thầu Trường THPT Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ DREAM
15/12/2025 09:52
Bên mời thầu Trường THPT Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng với 1 gói thầu.
15/12/2025 09:30
Bên mời thầu Trường THPT Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THPT Tân Hưng năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ TOÀN NĂNG
21/10/2024 09:20
Bên mời thầu Trường THPT Tân Hưng đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THPT Tân Hưng năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/10/2024 10:49
Bên mời thầu Trường THPT Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THPT Tân Hưng năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
02/10/2024 22:37
Bên mời thầu Trường THPT Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THPT Tân Hưng năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
02/10/2024 22:35
Bên mời thầu Trường THPT Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THPT Tân Hưng năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng với 3 gói thầu.
02/10/2024 22:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THPT Tân Hưng năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ TOÀN NĂNG
21/10/2024 09:20
Trường THPT Tân Hưng công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THPT Tân Hưng năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
12/10/2024 09:20
Trường THPT Tân Hưng đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THPT Tân Hưng năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/10/2024 10:49
Trường THPT Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THPT Tân Hưng năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
02/10/2024 22:37
Trường THPT Tân Hưng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THPT Tân Hưng năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
02/10/2024 22:35
Trường THPT Tân Hưng đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THPT Tân Hưng năm 2024 với 3 gói thầu.
02/10/2024 22:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ KHÁNH AN - THIÊN AN
23/12/2025 13:22
Bên mời thầu Trường THPT Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh học sinh, phòng sinh hoạt nhà thi đấu đa năng, thiết bị thu lôi Trường THPT Tân Hưng của chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng với 1 gói thầu.
23/12/2025 13:14
Bên mời thầu Trường THPT Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ DREAM
15/12/2025 09:52
Bên mời thầu Trường THPT Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị năm 2025 của chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng với 1 gói thầu.
15/12/2025 09:30
Bên mời thầu Trường THPT Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THPT Tân Hưng năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ THIẾT BỊ TOÀN NĂNG
21/10/2024 09:20
Bên mời thầu Trường THPT Tân Hưng đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THPT Tân Hưng năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/10/2024 10:49
Bên mời thầu Trường THPT Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THPT Tân Hưng năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
02/10/2024 22:37
Bên mời thầu Trường THPT Tân Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THPT Tân Hưng năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TƯ VẤN SÀI GÒN MỚI
02/10/2024 22:35
Bên mời thầu Trường THPT Tân Hưng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học môn Giáo dục quốc phòng và an ninh của trường THPT Tân Hưng năm 2024 của chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng với 3 gói thầu.
02/10/2024 22:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tân Hưng là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi chúng ta đều đã sống qua sự khốn khổ, sự cô đơn, siêu bão hoặc ngoài trời hoặc trong tâm tưởng, nên khi ta nhìn nhau, ta phải nói, tôi thấu hiểu. Tôi hiểu bạn cảm thấy như thế nào vì tôi cũng đã từng ở trong hoàn cảnh của bạn. Chúng ta phải hỗ trợ lẫn nhau và cảm thông với nhau bởi mỗi chúng ta đều giống nhau hơn là khác nhau. "
Maya Angelou
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info