Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.053.126.841 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.029.941.697 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.053.126.841 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.029.941.697 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Tây Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp linh kiện máy vi tính cho phòng máy vi tính 4 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ GIẢI PHÁP THI THIÊN
29/08/2026 10:54
Bên mời thầu Trường THPT Tây Thạnh đã đăng tải KHLCNT Thuê máy vi tính của phòng vi tính 2 năm học 2026 – 2027 của chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:49
Bên mời thầu Trường THPT Tây Thạnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và triển khai phần mềm Trường học số K12Connect năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh với 1 gói thầu.
25/08/2026 11:19
Bên mời thầu Trường THPT Tây Thạnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và triển khai phần mềm Ứng dụng quản lý điều hành, truyền thông giáo dục eNetViet năm học 2026 – 2027 của chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh với 1 gói thầu.
25/08/2026 11:13
Bên mời thầu Trường THPT Tây Thạnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp ghế hội trường của chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh với 1 gói thầu.
25/08/2026 11:06
Bên mời thầu Trường THPT Tây Thạnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp linh kiện máy vi tính cho phòng máy vi tính 4 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:46
Bên mời thầu Trường THPT Tây Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe ban đầu cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂY THẠNH
20/08/2026 14:33
Bên mời thầu Trường THPT Tây Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống i-on Life cho học sinh trường năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC HOÀNG MINH
20/08/2026 14:27
Bên mời thầu Trường THPT Tây Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho Cán bộ, giáo viên, nhân viên nhà trường năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM Y KHOA THÀNH CÔNG
20/08/2026 13:29
Bên mời thầu Trường THPT Tây Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Sửa chữa, cải tạo chống thấm và sơn nước mặt sau khu D, mặt ngoài khu văn phòng của chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG P.C.E
18/08/2026 10:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Tây Thạnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH AREA Minh Khôi
19/08/2024 21:23
Trường THPT Tây Thạnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Kiến Trúc Xây dựng Thiều Quang
19/08/2024 21:19
Trường THPT Tây Thạnh công bố kết quả gói thầu Mua bàn ghế học sinh 02 chỗ (ghế rời).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯỜNG VI
15/08/2024 14:03
Trường THPT Tây Thạnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Sửa chữa nhà vệ sinh giáo viên tầng 3 khu văn phòng và sơn nước mặt tiền khu D với 3 gói thầu.
01/08/2024 21:33
Trường THPT Tây Thạnh công bố kết quả gói thầu Mua bàn ghế học sinh 02 chỗ (ghế rời).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯỜNG VI
01/07/2024 14:31
Trường THPT Tây Thạnh công bố kết quả gói thầu Sửa chữa phòng thí nghiệm Sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Xây dựng P.C.E
14/09/2020 11:00
Trường THPT Tây Thạnh công bố KQMT gói thầu Sửa chữa phòng thí nghiệm Sinh với 1 nhà thầu tham gia.
11/09/2020 10:57
Trường THPT Tây Thạnh đăng tải TBMT Sửa chữa phòng thí nghiệm Sinh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/09/2020 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Tây Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp linh kiện máy vi tính cho phòng máy vi tính 4 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ GIẢI PHÁP THI THIÊN
29/08/2026 10:54
Bên mời thầu Trường THPT Tây Thạnh đã đăng tải KHLCNT Thuê máy vi tính của phòng vi tính 2 năm học 2026 – 2027 của chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:49
Bên mời thầu Trường THPT Tây Thạnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và triển khai phần mềm Trường học số K12Connect năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh với 1 gói thầu.
25/08/2026 11:19
Bên mời thầu Trường THPT Tây Thạnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và triển khai phần mềm Ứng dụng quản lý điều hành, truyền thông giáo dục eNetViet năm học 2026 – 2027 của chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh với 1 gói thầu.
25/08/2026 11:13
Bên mời thầu Trường THPT Tây Thạnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp ghế hội trường của chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh với 1 gói thầu.
25/08/2026 11:06
Bên mời thầu Trường THPT Tây Thạnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp linh kiện máy vi tính cho phòng máy vi tính 4 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh với 1 gói thầu.
24/08/2026 14:46
Bên mời thầu Trường THPT Tây Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe ban đầu cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẠM Y TẾ PHƯỜNG TÂY THẠNH
20/08/2026 14:33
Bên mời thầu Trường THPT Tây Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống i-on Life cho học sinh trường năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC HOÀNG MINH
20/08/2026 14:27
Bên mời thầu Trường THPT Tây Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe cho Cán bộ, giáo viên, nhân viên nhà trường năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM Y KHOA THÀNH CÔNG
20/08/2026 13:29
Bên mời thầu Trường THPT Tây Thạnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Sửa chữa, cải tạo chống thấm và sơn nước mặt sau khu D, mặt ngoài khu văn phòng của chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG P.C.E
18/08/2026 10:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 18 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tây Thạnh là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Linh hồn của con người vẫn cần lý tưởng hơn thực tế. Chúng ta tồn tại nhờ thực tế; nhưng chúng ta sống vì lý tưởng. "
Victor Hugo
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info