Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 85,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.738.331.490 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.481.014.244 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 85,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.738.331.490 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.481.014.244 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú trường THPT Thanh Đa, năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CĂN TIN CHÂU PHƯƠNG THẢO
25/08/2026 20:53
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ đầu năm học cho học sinh, năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẠM Y TẾ PHƯỜNG BÌNH THẠNH
25/08/2026 20:44
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Đa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu theo Thông tư của Bộ Giáo dục của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:08
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Đa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú trường THPT Thanh Đa, năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa với 1 gói thầu.
23/08/2026 22:10
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Đa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ đầu năm học cho học sinh, năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa với 1 gói thầu.
23/08/2026 21:37
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Đa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ đầu năm học cho học sinh, năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa với 1 gói thầu.
16/08/2026 16:01
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Đa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú trường THPT Thanh Đa, năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa với 1 gói thầu.
16/08/2026 14:53
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức du lịch tham quan nghỉ dưỡng hè 2026 tại Đà Lạt cho Cán bộ, Giáo viên, Nhân viên trường THPT Thanh Đa của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN HỢP VẬN TẢI VÀ DU LỊCH VI.TRA.CO
08/07/2026 15:46
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Đa đã đăng tải KHLCNT Tổ chức du lịch tham quan nghỉ dưỡng hè 2026 tại Đà Lạt cho Cán bộ, Giáo viên, Nhân viên trường THPT Thanh Đa của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa với 1 gói thầu.
23/06/2026 14:28
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động Tham quan- Du lịch- Trải nghiệm cho học sinh năm học 2025-2026 tại Đà Lạt của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ - VẬN TẢI VÀ DU LỊCH CÁT VIỆT
05/01/2026 11:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Thanh Đa công bố kết quả gói thầu Tổ chức Du lịch tham quan nghỉ dưỡng hè 2025 - Phú Yên - cho Cán bộ, Giáo viên , Nhân viên của nhà Trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN HỢP VẬN TẢI VÀ DU LỊCH VI.TRA.CO
10/07/2025 07:54
Trường THPT Thanh Đa đăng tải KHLCNT Tổ chức Du lịch tham quan nghỉ dưỡng hè 2025 - Phú Yên - cho Cán bộ, Giáo viên , Nhân viên của nhà Trường với 1 gói thầu.
10/07/2025 07:49
Trường THPT Thanh Đa đăng tải KHLCNT Tổ chức Du lịch tham quan nghỉ dưỡng hè 2025 - Phú Yên - cho Cán bộ, Giáo viên , Nhân viên của nhà Trường với 1 gói thầu.
30/06/2025 16:02
Trường THPT Thanh Đa đăng tải KHLCNT Sửa chữa cổng trường chính và hàng rào mặt đường Nguyễn Xí với 1 gói thầu.
16/07/2024 10:17
Trường THPT Thanh Đa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA
22/06/2024 16:18
Trường THPT Thanh Đa công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRÙNG DƯƠNG
22/06/2024 16:16
Trường THPT Thanh Đa đăng tải KHLCNT Sửa chữa chống thấm các khe lún khối A, B, C, D và sê nô khối D (khu vực tiếp giáp khối A) với 3 gói thầu.
22/06/2024 16:13
Trường THPT Thanh Đa công bố kết quả gói thầu Du lịch hè 2024 cho cán bộ, giáo viên, nhân viên trường THPT Thanh Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN HỢP VẬN TẢI VÀ DU LỊCH VI.TRA.CO
12/06/2024 14:06
Trường THPT Thanh Đa công bố KQMT gói thầu Du lịch hè 2024 cho cán bộ, giáo viên, nhân viên trường THPT Thanh Đa với 8 nhà thầu tham gia.
16/05/2024 10:46
Trường THPT Thanh Đa đăng tải TBMT Du lịch hè 2024 cho cán bộ, giáo viên, nhân viên trường THPT Thanh Đa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/05/2024 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú trường THPT Thanh Đa, năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CĂN TIN CHÂU PHƯƠNG THẢO
25/08/2026 20:53
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ đầu năm học cho học sinh, năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: TRẠM Y TẾ PHƯỜNG BÌNH THẠNH
25/08/2026 20:44
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Đa đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu theo Thông tư của Bộ Giáo dục của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:08
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Đa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú trường THPT Thanh Đa, năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa với 1 gói thầu.
23/08/2026 22:10
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Đa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ đầu năm học cho học sinh, năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa với 1 gói thầu.
23/08/2026 21:37
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Đa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ đầu năm học cho học sinh, năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa với 1 gói thầu.
16/08/2026 16:01
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Đa đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú trường THPT Thanh Đa, năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa với 1 gói thầu.
16/08/2026 14:53
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức du lịch tham quan nghỉ dưỡng hè 2026 tại Đà Lạt cho Cán bộ, Giáo viên, Nhân viên trường THPT Thanh Đa của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN HỢP VẬN TẢI VÀ DU LỊCH VI.TRA.CO
08/07/2026 15:46
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Đa đã đăng tải KHLCNT Tổ chức du lịch tham quan nghỉ dưỡng hè 2026 tại Đà Lạt cho Cán bộ, Giáo viên, Nhân viên trường THPT Thanh Đa của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa với 1 gói thầu.
23/06/2026 14:28
Bên mời thầu Trường THPT Thanh Đa đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động Tham quan- Du lịch- Trải nghiệm cho học sinh năm học 2025-2026 tại Đà Lạt của chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ - VẬN TẢI VÀ DU LỊCH CÁT VIỆT
05/01/2026 11:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thanh Đa là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chọn đúng thời gian, sự bền bỉ và mười năm nỗ lực rồi cuối cùng sẽ khiến bạn có vẻ như thành công chỉ trong một đêm. "
Biz Stone
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh