Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,56%, Xây lắp 44,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.970.686.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.501.772.970 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,56%, Xây lắp 44,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.970.686.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.501.772.970 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,78%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Thừa Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NTT
12/03/2026 16:03
Bên mời thầu Trường THPT Thừa Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH SƠN
12/03/2026 16:01
Bên mời thầu Trường THPT Thừa Lưu đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường THPT Thừa Lưu, Hạng mục: Sửa chữa, xây mới tường rào mặt bên trái nhìn vào và mặt sau xung quanh trường của chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu với 2 gói thầu.
12/03/2026 15:56
Bên mời thầu Trường THPT Thừa Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên và bàn ghế phòng tin học trường THPT Thừa Lưu của chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG LỰC
14/10/2025 14:20
Bên mời thầu Trường THPT Thừa Lưu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên và bàn ghế phòng tin học trường THPT Thừa Lưu của chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/09/2025 16:58
Bên mời thầu Trường THPT Thừa Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 02 của chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
05/09/2025 14:21
Bên mời thầu Trường THPT Thừa Lưu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên và bàn ghế phòng tin học trường THPT Thừa Lưu của chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu với 2 gói thầu.
05/09/2025 14:17
Bên mời thầu Trường THPT Thừa Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị Quốc phòng và An ninh Trường THPT Thừa Lưu của chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
31/07/2025 10:23
Bên mời thầu Trường THPT Thừa Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị dạy học Trường THPT Thừa Lưu của chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
31/07/2025 10:15
Bên mời thầu Trường THPT Thừa Lưu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị Quốc phòng và An ninh Trường THPT Thừa Lưu của chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2025 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Thừa Lưu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
01/07/2025 11:17
Trường THPT Thừa Lưu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm thiết bị Quốc phòng và An ninh Trường THPT Thừa Lưu với 2 gói thầu.
01/07/2025 11:15
Trường THPT Thừa Lưu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
01/07/2025 11:07
Trường THPT Thừa Lưu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm trang thiết bị dạy học Trường THPT Thừa Lưu với 2 gói thầu.
01/07/2025 11:04
Trường THPT Thừa Lưu đăng tải KHLCNT Thiết bị dạy học THPT trường THPT Thừa Lưu với 1 gói thầu.
24/06/2024 11:13
Trường THPT Thừa Lưu đăng tải KHLCNT công trình: Trường THPT Thừa Lưu; Hạng mục: Thay gạch nền nhà thực hành thí nghiệm (1 tầng); Thay thế hệ thống cửa các phòng học còn lại với 1 gói thầu.
03/06/2024 16:02
Trường THPT Thừa Lưu đăng tải KHLCNT Đóng mới bàn ghế giáo viên và học sinh Trường THPT Thừa Lưu với 1 gói thầu.
03/06/2024 15:53
Trường THPT Thừa Lưu đăng tải KHLCNT Công trình: TRƯỜNG THPT THỪA LƯU, Hạng mục: Sửa chữa nhà học 3 tầng, nhà học 2 tầng, nhà hiệu bộ với 1 gói thầu.
10/12/2023 14:46
Trường THPT Thừa Lưu đăng tải KHLCNT Công trình: TRƯỜNG THPT THỪA LƯU, Hạng mục: Sửa chữa vệ sinh tầng 2 nhà học 2 tầng, vệ sinh giáo viên nhà học 3 tầng với 1 gói thầu.
23/11/2023 09:21
Trường THPT Thừa Lưu đăng tải KHLCNT Công trình: TRƯỜNG THPT THỪA LƯU, Hạng mục: Sửa chữa vệ sinh tầng 1 nhà học 2 tầng, vệ sinh giáo viên nhà học 3 tầng với 1 gói thầu.
22/11/2023 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Thừa Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra Thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NTT
12/03/2026 16:03
Bên mời thầu Trường THPT Thừa Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ANH SƠN
12/03/2026 16:01
Bên mời thầu Trường THPT Thừa Lưu đã đăng tải KHLCNT Công trình: Trường THPT Thừa Lưu, Hạng mục: Sửa chữa, xây mới tường rào mặt bên trái nhìn vào và mặt sau xung quanh trường của chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu với 2 gói thầu.
12/03/2026 15:56
Bên mời thầu Trường THPT Thừa Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên và bàn ghế phòng tin học trường THPT Thừa Lưu của chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯỜNG LỰC
14/10/2025 14:20
Bên mời thầu Trường THPT Thừa Lưu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên và bàn ghế phòng tin học trường THPT Thừa Lưu của chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/09/2025 16:58
Bên mời thầu Trường THPT Thừa Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 02 của chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG 719
05/09/2025 14:21
Bên mời thầu Trường THPT Thừa Lưu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm bàn ghế học sinh, bàn ghế giáo viên và bàn ghế phòng tin học trường THPT Thừa Lưu của chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu với 2 gói thầu.
05/09/2025 14:17
Bên mời thầu Trường THPT Thừa Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị Quốc phòng và An ninh Trường THPT Thừa Lưu của chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
31/07/2025 10:23
Bên mời thầu Trường THPT Thừa Lưu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị dạy học Trường THPT Thừa Lưu của chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SÁCH VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC PHƯỚC LỘC
31/07/2025 10:15
Bên mời thầu Trường THPT Thừa Lưu đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị Quốc phòng và An ninh Trường THPT Thừa Lưu của chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2025 10:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thừa Lưu là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi chúng ta đều đã sống qua sự khốn khổ, sự cô đơn, siêu bão hoặc ngoài trời hoặc trong tâm tưởng, nên khi ta nhìn nhau, ta phải nói, tôi thấu hiểu. Tôi hiểu bạn cảm thấy như thế nào vì tôi cũng đã từng ở trong hoàn cảnh của bạn. Chúng ta phải hỗ trợ lẫn nhau và cảm thông với nhau bởi mỗi chúng ta đều giống nhau hơn là khác nhau. "
Maya Angelou
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh