Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.144.169.320 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.007.728.880 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.144.169.320 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.007.728.880 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,36%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Thuận Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Học tập trải nghiệm các điểm di tích lịch sử, trung tâm khoa học tại Quy Nhơn năm học 2025-2026 (Khối 10 và khối 11) của chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DU LỊCH VIETRAVEL HUẾ
18/05/2026 16:31
Bên mời thầu Trường THPT Thuận Hóa đã đăng tải KHLCNT Học tập trải nghiệm các điểm di tích lịch sử, trung tâm khoa học tại Quy Nhơn năm học 2025-2026 (Khối 10 và khối 11) của chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa với 1 gói thầu.
18/05/2026 16:24
Bên mời thầu Trường THPT Thuận Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Học tập giáo dục truyền thống và tìm hiểu kinh tế địa phương nhằm phát triển năng lực cho học sinh thông qua hoạt động trải nghiệm thực tế của chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DU LỊCH VIETRAVEL HUẾ
11/02/2026 16:18
Bên mời thầu Trường THPT Thuận Hóa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Học tập giáo dục truyề thống và tìm hiểu kinh tế địa phương nhằm PTNL cho học sinh thông qua hoạt động trải nghiệm thực tế của chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa với 1 gói thầu.
11/02/2026 16:12
Bên mời thầu Trường THPT Thuận Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa.
31/12/2025 11:30
Bên mời thầu Trường THPT Thuận Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ
31/12/2025 11:27
Bên mời thầu Trường THPT Thuận Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSYC chỉ định thầu và KQLCNT của chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa.
31/12/2025 10:56
Bên mời thầu Trường THPT Thuận Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC Chỉ định thầu và đánh giá HSĐX Chỉ định thầu của chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY LẮP KK
31/12/2025 10:54
Bên mời thầu Trường THPT Thuận Hóa đã đăng tải KHLCNT Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện Dự toán gói Học tập trải nghiệm các điểm di tích lịch sử, trung tâm khoa học tại Quy Nhơn của chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa với 3 gói thầu.
31/12/2025 10:07
Bên mời thầu Trường THPT Thuận Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Học tập trải nghiệm các điểm di tích lịch sử, trung tâm khoa học tại Quy Nhơn của chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DU LỊCH VIETRAVEL HUẾ
28/11/2025 16:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Thuận Hóa công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY LẮP KK
31/12/2025 11:30
Trường THPT Thuận Hóa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ
31/12/2025 11:27
Trường THPT Thuận Hóa công bố kết quả gói thầu Học tập, trải nghiệm "Học sinh trường THPT Thuận Hóa với danh thắng thành phố Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DU LỊCH VIETRAVEL HUẾ
03/09/2025 16:02
Trường THPT Thuận Hóa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Học tập, trải nghiệm "Học sinh trường THPT Thuận Hóa với danh thắng thành phố Huế" với 1 gói thầu.
03/09/2025 15:57
Trường THPT Thuận Hóa công bố kết quả gói thầu Học tập, trải nghiệm "Thanh Tân - Cầu nối trải nghiệm và học tập kinh tế địa phương".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DU LỊCH VIETRAVEL HUẾ
03/09/2025 15:46
Trường THPT Thuận Hóa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Học tập, trải nghiệm "Thanh Tân - Cầu nối trải nghiệm và học tập kinh tế địa phương" với 1 gói thầu.
03/09/2025 15:40
Trường THPT Thuận Hóa công bố kết quả gói thầu Trải nghiệm làng nghề truyền thống trong nội dung giáo dục địa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DU LỊCH VIETRAVEL HUẾ
03/09/2025 15:32
Trường THPT Thuận Hóa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Trải nghiệm làng nghề truyền thống trong nội dung giáo dục địa phương với 1 gói thầu.
03/09/2025 15:25
Trường THPT Thuận Hóa đăng tải KHLCNT Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện Dự toán Học tập trải nghiệm các điểm di tích lịch sử và danh thắng tại Hà Nội, Ninh Bình với 3 gói thầu.
18/04/2025 15:43
Trường THPT Thuận Hóa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ
06/03/2025 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Thuận Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Học tập trải nghiệm các điểm di tích lịch sử, trung tâm khoa học tại Quy Nhơn năm học 2025-2026 (Khối 10 và khối 11) của chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DU LỊCH VIETRAVEL HUẾ
18/05/2026 16:31
Bên mời thầu Trường THPT Thuận Hóa đã đăng tải KHLCNT Học tập trải nghiệm các điểm di tích lịch sử, trung tâm khoa học tại Quy Nhơn năm học 2025-2026 (Khối 10 và khối 11) của chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa với 1 gói thầu.
18/05/2026 16:24
Bên mời thầu Trường THPT Thuận Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Học tập giáo dục truyền thống và tìm hiểu kinh tế địa phương nhằm phát triển năng lực cho học sinh thông qua hoạt động trải nghiệm thực tế của chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DU LỊCH VIETRAVEL HUẾ
11/02/2026 16:18
Bên mời thầu Trường THPT Thuận Hóa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Học tập giáo dục truyề thống và tìm hiểu kinh tế địa phương nhằm PTNL cho học sinh thông qua hoạt động trải nghiệm thực tế của chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa với 1 gói thầu.
11/02/2026 16:12
Bên mời thầu Trường THPT Thuận Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa.
31/12/2025 11:30
Bên mời thầu Trường THPT Thuận Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG SỐ 1 THỪA THIÊN HUẾ
31/12/2025 11:27
Bên mời thầu Trường THPT Thuận Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định HSYC chỉ định thầu và KQLCNT của chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa.
31/12/2025 10:56
Bên mời thầu Trường THPT Thuận Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC Chỉ định thầu và đánh giá HSĐX Chỉ định thầu của chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY LẮP KK
31/12/2025 10:54
Bên mời thầu Trường THPT Thuận Hóa đã đăng tải KHLCNT Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện Dự toán gói Học tập trải nghiệm các điểm di tích lịch sử, trung tâm khoa học tại Quy Nhơn của chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa với 3 gói thầu.
31/12/2025 10:07
Bên mời thầu Trường THPT Thuận Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Học tập trải nghiệm các điểm di tích lịch sử, trung tâm khoa học tại Quy Nhơn của chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DU LỊCH VIETRAVEL HUẾ
28/11/2025 16:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Thuận Hóa là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Luật pháp và trật tự là một lợi ích xã hội. Tội ác và nỗi sợ hãi mà mối đe dọa tội ác gây ra có thể làm tê liệt cả cộng đồng, làm những người già cô đơn và dễ tổn thương không dám rời nhà, dọa sợ những người trẻ tuổi và nâng kẻ ức hiếp vênh váo hau háu khống chế đường phố lên khiến người ta kính sợ. Tôi ngờ rằng sẽ có nhiều sự ủng hộ và ít sự chỉ trích hơn là những nhà chính trị ngày nay tưởng tượng hướng đến sự chuyển dịch nguồn lực mạnh mẽ từ an sinh xã hội sang luật pháp và trật tự – chừng nào những lời khoa trương về việc cứng rắn với tội phạm được thực tế theo kịp. "
Margaret Thatcher
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info