Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 65 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 47 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 43,75%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 31,25%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.253.521.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.898.585.256 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 43,75%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 31,25%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.253.521.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.898.585.256 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,84%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Tiên Lữ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, bảo dưỡng nhà lớp học 3 tầng 15 phòng của chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ với 3 gói thầu.
03/08/2026 17:16
Bên mời thầu Trường THPT Tiên Lữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH LONG HƯNG YÊN
03/08/2026 17:15
Bên mời thầu Trường THPT Tiên Lữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Eco89
03/08/2026 17:13
Bên mời thầu Trường THPT Tiên Lữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Vic889
03/08/2026 17:11
Bên mời thầu Trường THPT Tiên Lữ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, bảo dưỡng nhà lớp học 3 tầng 15 phòng của chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ với 3 gói thầu.
03/08/2026 17:05
Trường THPT Tiên Lữ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, bảo dưỡng nhà lớp học 3 tầng 15 phòng.
03/08/2026 16:16
Bên mời thầu Trường THPT Tiên Lữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SAO VIỆT
30/07/2026 16:25
Bên mời thầu Trường THPT Tiên Lữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT ANH HƯNG YÊN
30/07/2026 16:22
Bên mời thầu Trường THPT Tiên Lữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUANG HUY HƯNG YÊN
30/07/2026 16:20
Bên mời thầu Trường THPT Tiên Lữ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, bảo dưỡng lán để xe học sinh của chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ với 3 gói thầu.
30/07/2026 16:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Tiên Lữ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Cửa hàng thương mại Tổng hợp An Bình
06/05/2025 14:24
Trường THPT Tiên Lữ công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học với 1 nhà thầu tham gia.
24/04/2025 08:06
Trường THPT Tiên Lữ đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị dạy học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/04/2025 11:06
Trường THPT Tiên Lữ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu: Mua sắm thiết bị dạy học với 2 gói thầu.
15/04/2025 09:23
Trường THPT Tiên Lữ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI AN ĐỨC
19/12/2024 17:43
Trường THPT Tiên Lữ công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ chuyên môn với 1 nhà thầu tham gia.
14/12/2024 08:09
Trường THPT Tiên Lữ đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ chuyên môn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2024 15:53
Trường THPT Tiên Lữ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm gói thầu: Mua sắm thiết bị phục vụ chuyên môn với 3 gói thầu.
06/12/2024 16:02
Trường THPT Tiên Lữ công bố kết quả gói thầu Mua trang thiết bị phục vụ dạy học.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng nội thất Phúc Đức
08/05/2024 17:09
Trường THPT Tiên Lữ công bố KQMT gói thầu Mua trang thiết bị phục vụ dạy học với 2 nhà thầu tham gia.
02/05/2024 08:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Tiên Lữ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, bảo dưỡng nhà lớp học 3 tầng 15 phòng của chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ với 3 gói thầu.
03/08/2026 17:16
Bên mời thầu Trường THPT Tiên Lữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THÀNH LONG HƯNG YÊN
03/08/2026 17:15
Bên mời thầu Trường THPT Tiên Lữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Eco89
03/08/2026 17:13
Bên mời thầu Trường THPT Tiên Lữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Vic889
03/08/2026 17:11
Bên mời thầu Trường THPT Tiên Lữ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, bảo dưỡng nhà lớp học 3 tầng 15 phòng của chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ với 3 gói thầu.
03/08/2026 17:05
Trường THPT Tiên Lữ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, bảo dưỡng nhà lớp học 3 tầng 15 phòng.
03/08/2026 16:16
Bên mời thầu Trường THPT Tiên Lữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SAO VIỆT
30/07/2026 16:25
Bên mời thầu Trường THPT Tiên Lữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT ANH HƯNG YÊN
30/07/2026 16:22
Bên mời thầu Trường THPT Tiên Lữ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUANG HUY HƯNG YÊN
30/07/2026 16:20
Bên mời thầu Trường THPT Tiên Lữ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, bảo dưỡng lán để xe học sinh của chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ với 3 gói thầu.
30/07/2026 16:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ là chủ đầu tư của 47 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Tiên Lữ là chủ đầu tư có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những gương mặt tươi cười không có nghĩa là nỗi buồn không tồn tại! Điều đó nghĩa là họ có thể chế ngự nó. "
William Shakespeare
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh