Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.051.705.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.665.170.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.051.705.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.665.170.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,84%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT ANH
29/07/2026 08:22
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI NGỌC THÀNH
29/07/2026 08:20
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án đầu tư xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG IHI
29/07/2026 08:16
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1) nhiệm vụ: Sửa chữa, cải tạo trường THPT Tố Hữu của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU với 3 gói thầu.
22/07/2026 16:30
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT SAO LONG NGUYỄN
25/06/2026 15:55
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU với 1 gói thầu.
24/06/2026 16:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đã đăng tải kết quả gói thầu Trang thiết bị, bàn ghế phục vụ dạy và học, nội trú năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ THI CÔNG NỘI THẤT NGÔI SAO LONG NGUYỄN
08/12/2025 09:33
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đã đăng tải KHLCNT Trang thiết bị, bàn ghế phục vụ dạy và học, nội trú năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU với 1 gói thầu.
08/12/2025 09:27
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đã đăng tải KHLCNT Trang thiết bị, bàn ghế phục vụ dạy và học, nội trú năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU với 1 gói thầu.
03/12/2025 09:14
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị và tài liệu cho thư viện của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NGÔI SAO THIÊN NGÂN
23/07/2025 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học với 1 gói thầu.
10/12/2024 15:52
TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa Trường THPT Tố Hữu với 6 gói thầu.
13/10/2024 11:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT ANH
29/07/2026 08:22
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI NGỌC THÀNH
29/07/2026 08:20
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án đầu tư xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG IHI
29/07/2026 08:16
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu (đợt 1) nhiệm vụ: Sửa chữa, cải tạo trường THPT Tố Hữu của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU với 3 gói thầu.
22/07/2026 16:30
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy học năm 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT SAO LONG NGUYỄN
25/06/2026 15:55
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU với 1 gói thầu.
24/06/2026 16:48
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đã đăng tải kết quả gói thầu Trang thiết bị, bàn ghế phục vụ dạy và học, nội trú năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ VÀ THI CÔNG NỘI THẤT NGÔI SAO LONG NGUYỄN
08/12/2025 09:33
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đã đăng tải KHLCNT Trang thiết bị, bàn ghế phục vụ dạy và học, nội trú năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU với 1 gói thầu.
08/12/2025 09:27
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đã đăng tải KHLCNT Trang thiết bị, bàn ghế phục vụ dạy và học, nội trú năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU với 1 gói thầu.
03/12/2025 09:14
Bên mời thầu TRƯỜNG THPT TỐ HỮU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị và tài liệu cho thư viện của chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NGÔI SAO THIÊN NGÂN
23/07/2025 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG THPT TỐ HỮU là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cô giáo, thầy giáo trong chế độ ta cần phải góp phần vào công cuộc xây dựng XHCN. Phải có chí khí cao thượng, phải “tiên ưu, hậu lạc”, nghĩa là khó khăn thì chịu trước thiên hạ, sung sướng thì hưởng sau thiên hạ. Người thầy giáo tốt, thầy giáo xứng đáng là thầy giáo, là người vẻ vang nhất. Dù tên tuổi không đăng lên báo, không được thưởng huân chương, song những người thầy tốt là những anh hùng vô danh. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh