Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 13:01 06/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa Trường THPT Tố Hữu
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nam Giang, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
15:30 15/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
136/QĐ-THPTTH
Ngày phê duyệt
01/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường THPT Tố Hữu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:59 06/11/2024
đến
15:30 15/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 15/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
12.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/11/2024 (15/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần xây dựng Nhà Tam Kỳ Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn An Hòa, Xã Tam An, Huyện Phú Ninh, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
2 Công ty TNHH MTV XD-TM DV Phú Trường Anh Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Lô D8-142 Vũ Miên, Xã Hoà Phước, Huyện Hoà Vang, Thành phố Đà Nẵng, Việt Nam
3 Công ty TNHH TMDV & XD Bảo Hưng Tư vấn lập E-HSMT 73 Lê Đình Dương, Phường Tân Thạnh, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
4 Công ty TNHH TMDV & XD Kiến Huy Tư vấn thẩm định E-HSMT 13 Trương Định , Phường An Mỹ, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH TMDV & XD Bảo Hưng Tư vấn đánh giá E-HSDT 73 Lê Đình Dương, Phường Tân Thạnh, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam, Việt Nam
6 Công ty TNHH TMDV & XD Kiến Huy Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 13 Trương Định , Phường An Mỹ, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ >= 5 T Đáp ứng điều kiện hoạt động và sẵn sàng để huy động thực hiện gói thầu
1
2
Máy vận thăng lồng >= 1T Đáp ứng điều kiện hoạt động và sẵn sàng để huy động thực hiện gói thầu
1
3
Cẩu tự hành >= 10T Đáp ứng điều kiện hoạt động và sẵn sàng để huy động thực hiện gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
50.76
m2
2
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
107.2
m2
3
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
50.76
m2
4
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
107.2
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1537.65
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần (Tính 50%)
287.06
m2
7
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần (Tính 50%)
287.06
m2
8
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1612.11
m2
9
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
655.73
m2
10
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
7.176
100m2
11
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 89mm
0.69
100m
12
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 89mm
20
cái
13
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 50mm
10
cái
14
Đục nhám mặt bê tông
104.22
m2
15
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
104.22
m2
16
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
104.22
m2
17
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
390.6
m2
18
Tháo dỡ và lắp đặt lại hệ thống chống sét trên mái
1
HT
19
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
3.906
100m2
20
Lắp đặt cùm chống bão
300
Cái
21
Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤28m
1.4895
tấn
22
Gia công xà gồ thép
1.8836
tấn
23
Lắp dựng xà gồ thép
1.8836
tấn
24
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
124.992
m2
25
Tháo dỡ trần
344.58
m2
26
Thi công trần bằng tôn dày 0,35 ly + khung xương vĩnh tường định hình
344.58
m2
27
Phá dỡ nền bê tông gạch vỡ
37.386
m3
28
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
35.618
m3
29
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng >250cm, M100, đá 4x6, PCB30
36.626
m3
30
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 600x600, vữa XM M75, PCB40 ( Đồng tâm Porcelain bóng kính 2 da hoặc tương đương)
276.4
m2
31
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch 600x600, vữa XM M75, PCB40 (Đồng tâm Porcelain nhám 2 da hoặc tương đương)
97.46
m2
32
Đánh bóng bậc cấp Granito
34.29
m2
33
Tháo dỡ lan can sắt
72.2
m
34
Gia công +Lắp dựng thanh lan can
72.2
m
35
Tháo dỡ thiết bị điện: Đèn, quạt.....
20
công
36
Lắp đặt đèn ống dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng(đèn LED Tube T8 N02 M11/20Wx1 Rạng Đông hoặc tương đương)
60
bộ
37
Lắp đặt đèn sát trần có chụp (Đèn Led ốp trần Rạng Đông LN12N 24W đế nhựa hoặc tương đương)
11
bộ
38
Lắp đặt quạt ốp trần (Quạt trần 3 cánh Asia J56004-SV0 hoặc tương đương)
20
cái
39
Lắp đặt quạt treo tường (Quạt treo tường Asia 3 cánh VY377790 55W hoặc tương đương)
50
cái
40
Lắp đặt các automat 1 pha ≤32A ( Panasonic hoặc tương đương)
20
cái
41
Lắp đặt các automat 1 pha ≤63A ( Panasonic hoặc tương đương)
2
cái
42
Lắp đặt công tắc 1 hạt ( Panasonic hoặc tương đương)
34
cái
43
Lắp đặt ổ cắm ba ( Panasonic hoặc tương đương)
30
cái
44
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2*1,5mm2 ( Cadivi hoặc tương đương)
556
m
45
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2*2,5mm2 ( Cadivi hoặc tương đương)
200
m
46
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2*4mm2( Cadivi hoặc tương đương)
172
m
47
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤15mm
450
m
48
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt <2m
2
1 tủ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây