Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.314.140.430 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.228.815.498 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.314.140.430 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.228.815.498 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,56%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ TÂM TUẤN PHÁT
25/08/2026 16:01
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Trung học phổ thông Trần Phú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với 1 gói thầu.
24/08/2026 20:11
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa, cải tạo chống lún, lát gạch nền tầng 2 khu B của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG P.C.E
19/08/2026 15:58
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo chống lún, lát gạch nền tầng 2 khu B của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với 1 gói thầu.
18/08/2026 15:06
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
26/09/2025 16:35
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thuê máy điều hòa không khí trang bị 55 phòng học năm học: 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN EN DO
18/09/2025 11:19
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh 02 chỗ của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIÊN VIÊN
04/09/2025 14:23
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh 02 chỗ (ghế rời) của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với 1 gói thầu.
29/08/2025 19:27
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú tại Trường Trung học phổ thông Trần Phú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với 1 gói thầu.
29/08/2025 19:20
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải TBMT Dịch vụ thuê máy điều hòa không khí trang bị 55 phòng học năm học: 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2025 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Trần Phú công bố kết quả gói thầu Chương trình tham quan nghỉ dưỡng năm 2025 Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH TÂN PHÚ
22/05/2025 15:05
Trường THPT Trần Phú đăng tải KHLCNT Chương trình tham quan nghỉ dưỡng năm 2025 Trường THPT Trần Phú với 1 gói thầu.
16/05/2025 20:10
Trường THPT Trần Phú công bố kết quả gói thầu Sửa chữa 02 phòng học khu B và sơn nước mặt trước khu F.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG P.C.E
30/09/2024 08:07
Trường THPT Trần Phú đăng tải KHLCNT Sửa chữa 02 phòng học khu B và sơn nước mặt trước khu F với 1 gói thầu.
23/09/2024 14:07
Trường THPT Trần Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh 02 chỗ (ghế rời).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIÊN VIÊN
12/09/2024 14:41
Trường THPT Trần Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KQ GROUP
10/08/2024 20:19
Trường THPT Trần Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SONET AN ĐÔNG
10/08/2024 20:15
Trường THPT Trần Phú đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Sửa chữa chống lún và chống dột mái san tập thể theo sau khu B thuộc công trình: Sửa chữa nhỏ năm 2024 Trường THPT Trần Phú với 3 gói thầu.
22/07/2024 19:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ TÂM TUẤN PHÁT
25/08/2026 16:01
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn cho học sinh bán trú tại Trường Trung học phổ thông Trần Phú năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với 1 gói thầu.
24/08/2026 20:11
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa, cải tạo chống lún, lát gạch nền tầng 2 khu B của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG P.C.E
19/08/2026 15:58
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo chống lún, lát gạch nền tầng 2 khu B của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với 1 gói thầu.
18/08/2026 15:06
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
26/09/2025 16:35
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thuê máy điều hòa không khí trang bị 55 phòng học năm học: 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN EN DO
18/09/2025 11:19
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế học sinh 02 chỗ của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIÊN VIÊN
04/09/2025 14:23
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh 02 chỗ (ghế rời) của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với 1 gói thầu.
29/08/2025 19:27
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải KHLCNT Cung cấp suất ăn trưa cho học sinh bán trú tại Trường Trung học phổ thông Trần Phú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với 1 gói thầu.
29/08/2025 19:20
Bên mời thầu Trường THPT Trần Phú đã đăng tải TBMT Dịch vụ thuê máy điều hòa không khí trang bị 55 phòng học năm học: 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/08/2025 17:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trần Phú là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy đếm khu vườn bằng những đóa hoa, đừng bởi những chiếc lá đã rơi. Hãy đếm cuộc đời bằng những nụ cười, đừng bởi lệ lăn trên má. "
Khuyết Danh
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info