Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.829.860.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.677.017.294 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.829.860.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.677.017.294 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,73%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường THPT Trung Giã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Trung Giã của chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT,THIẾT BỊ GIÁO DỤC HQ
26/11/2024 14:43
Bên mời thầu Trường THPT Trung Giã đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Trung Giã của chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 10:20
Bên mời thầu Trường THPT Trung Giã đã đăng tải KHLCNT "Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Trung Giã" của chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã với 3 gói thầu.
23/10/2024 15:20
Bên mời thầu Trường THPT Trung Giã đã đăng tải KHLCNT "Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Trung Gĩa" của chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã với 3 gói thầu.
21/10/2024 14:31
Bên mời thầu Trường THPT Trung Giã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 11 của Trường THPT Trung Giã của chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã.
16/10/2023 16:26
Bên mời thầu Trường THPT Trung Giã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 11 của Trường THPT Trung Giã của chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2023 11:44
Bên mời thầu Trường THPT Trung Giã đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 11 của Trường THPT Trung Giã của chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã với 3 gói thầu.
30/08/2023 14:00
Bên mời thầu Trường THPT Trung Giã đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo chống thấm dột khu vệ sinh, thay cửa, lát lại nền sàn nhà lớp học 3 tầng; Cải tạo chống thấm dột khu vệ sinh và thay một số cửa nhà thực hành thí nghiệm 4 tầng Trường THPT Trung Giã của chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ T VÀ T HÀ NỘI
03/08/2022 12:00
Bên mời thầu Trường THPT Trung Giã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp, thiết bị + hạng mục chung của chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư và Phát triển Công nghệ Viễn thông Truyền Hình
20/03/2020 10:19
Bên mời thầu Trường THPT Trung Giã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Xây lắp, thiết bị + hạng mục chung của chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/03/2020 15:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường THPT Trung Giã công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Trung Giã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT,THIẾT BỊ GIÁO DỤC HQ
26/11/2024 14:43
Trường THPT Trung Giã công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Trung Giã với 1 nhà thầu tham gia.
06/11/2024 15:09
Trường THPT Trung Giã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Trung Giã theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 10:20
Trường THPT Trung Giã đăng tải KHLCNT "Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Trung Giã" với 3 gói thầu.
23/10/2024 15:20
Trường THPT Trung Giã đăng tải KHLCNT "Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Trung Gĩa" với 3 gói thầu.
21/10/2024 14:31
Trường THPT Trung Giã công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 11 của Trường THPT Trung Giã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NỘI THẤT TOÀN PHÁT HÀ NỘI
16/10/2023 16:26
Trường THPT Trung Giã công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 11 của Trường THPT Trung Giã với 1 nhà thầu tham gia.
12/09/2023 09:13
Trường THPT Trung Giã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 11 của Trường THPT Trung Giã theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2023 11:44
Trường THPT Trung Giã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 11 của Trường THPT Trung Giã với 3 gói thầu.
30/08/2023 14:00
Trường THPT Trung Giã công bố kết quả gói thầu Cải tạo chống thấm dột khu vệ sinh, thay cửa, lát lại nền sàn nhà lớp học 3 tầng; Cải tạo chống thấm dột khu vệ sinh và thay một số cửa nhà thực hành thí nghiệm 4 tầng Trường THPT Trung Giã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ T VÀ T HÀ NỘI
03/08/2022 12:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường THPT Trung Giã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Trung Giã của chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT,THIẾT BỊ GIÁO DỤC HQ
26/11/2024 14:43
Bên mời thầu Trường THPT Trung Giã đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Trung Giã của chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 10:20
Bên mời thầu Trường THPT Trung Giã đã đăng tải KHLCNT "Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Trung Giã" của chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã với 3 gói thầu.
23/10/2024 15:20
Bên mời thầu Trường THPT Trung Giã đã đăng tải KHLCNT "Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 12 của Trường THPT Trung Gĩa" của chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã với 3 gói thầu.
21/10/2024 14:31
Bên mời thầu Trường THPT Trung Giã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 11 của Trường THPT Trung Giã của chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã.
16/10/2023 16:26
Bên mời thầu Trường THPT Trung Giã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 11 của Trường THPT Trung Giã của chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2023 11:44
Bên mời thầu Trường THPT Trung Giã đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu lớp 10, lớp 11 của Trường THPT Trung Giã của chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã với 3 gói thầu.
30/08/2023 14:00
Bên mời thầu Trường THPT Trung Giã đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo chống thấm dột khu vệ sinh, thay cửa, lát lại nền sàn nhà lớp học 3 tầng; Cải tạo chống thấm dột khu vệ sinh và thay một số cửa nhà thực hành thí nghiệm 4 tầng Trường THPT Trung Giã của chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ T VÀ T HÀ NỘI
03/08/2022 12:00
Bên mời thầu Trường THPT Trung Giã đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây lắp, thiết bị + hạng mục chung của chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư và Phát triển Công nghệ Viễn thông Truyền Hình
20/03/2020 10:19
Bên mời thầu Trường THPT Trung Giã đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Xây lắp, thiết bị + hạng mục chung của chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/03/2020 15:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường THPT Trung Giã là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một trí tuệ hoàn toàn lý trí giống như một con dao mọi cạnh đều sắc. Nó làm chảy máu bàn tay sử dụng nó. "
Rabindranath Tagore
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026