Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.910.993.824 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.910.693.824 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2 như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.910.993.824 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.910.693.824 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Trị 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIAO THÔNG BÁCH KHOA
31/03/2026 14:17
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Trị 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG HOÀNG MINH
31/03/2026 14:13
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Trị 2 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa trường tiểu học Bình Trị 2 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2 với 2 gói thầu.
31/03/2026 14:05
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Trị 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Đào tạo lớp bồi dưỡng thường xuyên cho cán bộ quản lý, giáo viên mầm non, phổ thông và giáo dục thường xuyên năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại Học Sài Gòn
10/02/2026 14:36
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Trị 2 đã đăng tải KHLCNT Đào tạo lớp bồi dưỡng thường xuyên cho cán bộ quản lý, giáo viên mầm non, phổ thông và giáo dục thường xuyên năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2 với 1 gói thầu.
10/02/2026 14:33
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Trị 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Phần mềm “Ứng dụng nền tảng học tập trực tuyến eNetViet” của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
16/10/2025 16:28
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Trị 2 đã đăng tải KHLCNT Phần mềm “Ứng dụng nền tảng học tập trực tuyến eNetViet” của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2 với 1 gói thầu.
16/10/2025 16:16
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Trị 2 đã đăng tải KHLCNT Phần mềm “Ứng dụng nền tảng học tập trực tuyến eNetViet” của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2 với 1 gói thầu.
16/10/2025 15:51
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Trị 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Phần mềm “Ứng dụng quản lý điều hành, truyền thông giáo dục eNetViet” của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
16/10/2025 15:43
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Trị 2 đã đăng tải KHLCNT Phần mềm “Ứng dụng quản lý điều hành, truyền thông giáo dục eNetViet” của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2 với 1 gói thầu.
16/10/2025 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Bình Trị 2 công bố kết quả gói thầu Tổ chức giáo dục STEM cho học sinh tại Trường Tiểu học Bình Trị 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KHOA HỌC CÔNG NGHỆ ICHI SKILL
03/04/2025 10:37
Trường Tiểu học Bình Trị 2 công bố KQMT gói thầu Tổ chức giáo dục STEM cho học sinh tại Trường Tiểu học Bình Trị 2 với 1 nhà thầu tham gia.
29/03/2025 09:04
Trường Tiểu học Bình Trị 2 đăng tải TBMT Tổ chức giáo dục STEM cho học sinh tại Trường Tiểu học Bình Trị 2 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/03/2025 16:20
Trường Tiểu học Bình Trị 2 đăng tải KHLCNT Gói thầu Tổ chức giáo dục STEM cho học sinh tại Trường Tiểu học Bình Trị 2 với 2 gói thầu.
24/03/2025 15:47
Trường Tiểu học Bình Trị 2 công bố kết quả gói thầu Tổ chức chương trình học ngoại ngữ thông qua môn Toán và Khoa học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐÀO TẠO ANH NGỮ THÔNG MINH
06/11/2024 14:45
Trường Tiểu học Bình Trị 2 công bố kết quả gói thầu Tổ chức chương trình học tiếng Anh giao tiếp với giáo viên nước ngoài.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ GIÁO DỤC RAINBOW
06/11/2024 14:42
Trường Tiểu học Bình Trị 2 công bố KQMT gói thầu Tổ chức chương trình học tiếng Anh giao tiếp với giáo viên nước ngoài với 1 nhà thầu tham gia.
05/11/2024 14:43
Trường Tiểu học Bình Trị 2 công bố KQMT gói thầu Tổ chức chương trình học ngoại ngữ thông qua môn Toán và Khoa học với 1 nhà thầu tham gia.
05/11/2024 14:42
Trường Tiểu học Bình Trị 2 đăng tải TBMT Tổ chức chương trình học tiếng Anh giao tiếp với giáo viên nước ngoài theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/10/2024 16:20
Trường Tiểu học Bình Trị 2 đăng tải TBMT Tổ chức chương trình học ngoại ngữ thông qua môn Toán và Khoa học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/10/2024 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Trị 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG GIAO THÔNG BÁCH KHOA
31/03/2026 14:17
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Trị 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHƯƠNG HOÀNG MINH
31/03/2026 14:13
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Trị 2 đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa trường tiểu học Bình Trị 2 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2 với 2 gói thầu.
31/03/2026 14:05
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Trị 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Đào tạo lớp bồi dưỡng thường xuyên cho cán bộ quản lý, giáo viên mầm non, phổ thông và giáo dục thường xuyên năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại Học Sài Gòn
10/02/2026 14:36
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Trị 2 đã đăng tải KHLCNT Đào tạo lớp bồi dưỡng thường xuyên cho cán bộ quản lý, giáo viên mầm non, phổ thông và giáo dục thường xuyên năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2 với 1 gói thầu.
10/02/2026 14:33
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Trị 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Phần mềm “Ứng dụng nền tảng học tập trực tuyến eNetViet” của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
16/10/2025 16:28
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Trị 2 đã đăng tải KHLCNT Phần mềm “Ứng dụng nền tảng học tập trực tuyến eNetViet” của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2 với 1 gói thầu.
16/10/2025 16:16
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Trị 2 đã đăng tải KHLCNT Phần mềm “Ứng dụng nền tảng học tập trực tuyến eNetViet” của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2 với 1 gói thầu.
16/10/2025 15:51
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Trị 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Phần mềm “Ứng dụng quản lý điều hành, truyền thông giáo dục eNetViet” của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN CÔNG NGHỆ QUẢNG ÍCH
16/10/2025 15:43
Bên mời thầu Trường Tiểu học Bình Trị 2 đã đăng tải KHLCNT Phần mềm “Ứng dụng quản lý điều hành, truyền thông giáo dục eNetViet” của chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2 với 1 gói thầu.
16/10/2025 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2 là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2 là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2 là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Bình Trị 2 là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mọi thứ bị ép buộc đều không đẹp. "
XENOPHON
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh