Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.746.627.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.432.029.468 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.746.627.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.432.029.468 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường tiểu học Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ suất ăn (tổ chức quy trình nấu ăn theo suất ăn) từ tháng 9/2026 đến tháng 5/2027 tại Trường Tiểu Học Chu Văn An của chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:34
Bên mời thầu Trường tiểu học Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Cung cấp dịch vụ suất ăn (tổ chức quy trình nấu ăn theo suất ăn) và hỗ trợ phục vụ hoạt động học sinh ăn bán trú (Nhân công phục vụ cung cấp suất ăn và rửa dọn sau khi ăn) từ tháng 03/2026 đến tháng 05/2026 Trường Tiểu học Chu Văn An của chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH DỊCH VỤ HOÀNG MINH
15/04/2026 15:11
Bên mời thầu Trường tiểu học Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp dịch vụ thức ăn và hỗ trợ phục vụ hoạt động của học sinh bán trú của chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An với 1 gói thầu.
17/03/2026 15:08
Bên mời thầu Trường tiểu học Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT QĐ Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Cung cấp dịch vụ suất ăn (tổ chức quy trình nấu ăn theo suất ăn) và hỗ trợ phục vụ hoạt động học sinh ăn bán trú (Nhân công phục vụ cung cấp suất ăn và rửa dọn sau khi ăn) từ tháng 03/2026 đến tháng 05/2026 Trường Tiểu học Chu Văn An của chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An với 1 gói thầu.
17/03/2026 15:03
Bên mời thầu Trường tiểu học Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT QĐ Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Cung cấp dịch vụ suất ăn (tổ chức quy trình nấu ăn theo suất ăn) và hỗ trợ phục vụ hoạt động học sinh ăn bán trú (Nhân công phục vụ cung cấp suất ăn và rửa dọn sau khi ăn) từ tháng 03/2026 đến tháng 05/2026 Trường Tiểu học Chu Văn An của chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An với 1 gói thầu.
13/03/2026 18:37
Bên mời thầu Trường tiểu học Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu- Chương trình liên kết tiếng Anh nước ngoài năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An với 1 gói thầu.
22/01/2026 14:32
Bên mời thầu Trường tiểu học Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm tủ lớp học trường Tiểu học Chu Văn An của chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬT TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH PHÚC
15/01/2026 16:39
Bên mời thầu Trường tiểu học Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tủ lớp học trường Tiểu học Chu Văn An của chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An với 1 gói thầu.
15/01/2026 16:35
Bên mời thầu Trường tiểu học Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm màn hình cảm ứng, hệ thống âm thanh lớp học trường Tiểu học Chu Văn An của chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT HÀN
15/01/2026 16:27
Bên mời thầu Trường tiểu học Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình cảm ứng, hệ thống âm thanh lớp học Tiểu học Chu Văn An của chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An với 1 gói thầu.
15/01/2026 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường tiểu học Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI Đ&T
19/06/2025 11:53
Trường tiểu học Chu Văn An công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
17/06/2025 14:46
Trường tiểu học Chu Văn An đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/06/2025 16:12
Trường tiểu học Chu Văn An đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học khu B, C, nhà đa năng Trường Tiểu học Chu Văn An với 4 gói thầu.
04/06/2025 11:25
Trường tiểu học Chu Văn An đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế học sinh trường Tiểu học Chu Văn An với 2 gói thầu.
22/05/2025 16:04
Trường tiểu học Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI
21/12/2024 17:05
Trường tiểu học Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN AN
21/12/2024 17:02
Trường tiểu học Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TÙNG LÂM
21/12/2024 16:59
Trường tiểu học Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SƠN THẠCH
21/12/2024 14:12
Trường tiểu học Chu Văn An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua màn hình cảm ứng lớp học tương tác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUẤT NHẬP KHẨU HPT VIỆT NAM
20/12/2024 18:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường tiểu học Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ suất ăn (tổ chức quy trình nấu ăn theo suất ăn) từ tháng 9/2026 đến tháng 5/2027 tại Trường Tiểu Học Chu Văn An của chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:34
Bên mời thầu Trường tiểu học Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Cung cấp dịch vụ suất ăn (tổ chức quy trình nấu ăn theo suất ăn) và hỗ trợ phục vụ hoạt động học sinh ăn bán trú (Nhân công phục vụ cung cấp suất ăn và rửa dọn sau khi ăn) từ tháng 03/2026 đến tháng 05/2026 Trường Tiểu học Chu Văn An của chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT VÀ KINH DOANH DỊCH VỤ HOÀNG MINH
15/04/2026 15:11
Bên mời thầu Trường tiểu học Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp dịch vụ thức ăn và hỗ trợ phục vụ hoạt động của học sinh bán trú của chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An với 1 gói thầu.
17/03/2026 15:08
Bên mời thầu Trường tiểu học Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT QĐ Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Cung cấp dịch vụ suất ăn (tổ chức quy trình nấu ăn theo suất ăn) và hỗ trợ phục vụ hoạt động học sinh ăn bán trú (Nhân công phục vụ cung cấp suất ăn và rửa dọn sau khi ăn) từ tháng 03/2026 đến tháng 05/2026 Trường Tiểu học Chu Văn An của chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An với 1 gói thầu.
17/03/2026 15:03
Bên mời thầu Trường tiểu học Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT QĐ Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Cung cấp dịch vụ suất ăn (tổ chức quy trình nấu ăn theo suất ăn) và hỗ trợ phục vụ hoạt động học sinh ăn bán trú (Nhân công phục vụ cung cấp suất ăn và rửa dọn sau khi ăn) từ tháng 03/2026 đến tháng 05/2026 Trường Tiểu học Chu Văn An của chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An với 1 gói thầu.
13/03/2026 18:37
Bên mời thầu Trường tiểu học Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu- Chương trình liên kết tiếng Anh nước ngoài năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An với 1 gói thầu.
22/01/2026 14:32
Bên mời thầu Trường tiểu học Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm tủ lớp học trường Tiểu học Chu Văn An của chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬT TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH PHÚC
15/01/2026 16:39
Bên mời thầu Trường tiểu học Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tủ lớp học trường Tiểu học Chu Văn An của chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An với 1 gói thầu.
15/01/2026 16:35
Bên mời thầu Trường tiểu học Chu Văn An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm màn hình cảm ứng, hệ thống âm thanh lớp học trường Tiểu học Chu Văn An của chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT HÀN
15/01/2026 16:27
Bên mời thầu Trường tiểu học Chu Văn An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình cảm ứng, hệ thống âm thanh lớp học Tiểu học Chu Văn An của chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An với 1 gói thầu.
15/01/2026 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 19 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường tiểu học Chu Văn An là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mọi thứ bị ép buộc đều không đẹp. "
XENOPHON
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh