Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.357.811.822 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.316.196.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.357.811.822 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.316.196.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,95%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đất Cuốc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tivi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ CRYSTAL
24/08/2026 15:54
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đất Cuốc đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa khu nhà vệ sinh Trường Tiểu học Đất Cuốc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG TÍN NGHĨA
14/08/2026 09:01
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đất Cuốc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tivi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:22
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đất Cuốc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu nhà vệ sinh Trường Tiểu học Đất Cuốc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:50
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đất Cuốc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị vận hành căn tin các năm học 2025-2026; 2026-2027; 2027-2028 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN NGỌC BÌNH
16/10/2025 13:54
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đất Cuốc đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị vận hành căn tin các năm học 2025-2026; 2026-2027; 2027-2028 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/09/2025 09:29
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đất Cuốc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ CRYSTAL
26/09/2025 14:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đất Cuốc đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị vận hành căn tin các năm học 2025-2026; 2026-2027; 2027-2028 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc với 2 gói thầu.
26/09/2025 14:33
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đất Cuốc đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức dạy Hoạt động dân số cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KHOA HỌC CÔNG NGHỆ ICHI SKILL
17/09/2025 15:57
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đất Cuốc đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức dạy STEM cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KHOA HỌC CÔNG NGHỆ ICHI SKILL
17/09/2025 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu học Đất Cuốc đăng tải KHLCNT mua sắm tập vở khen thưởng học sinh với 1 gói thầu.
22/05/2023 12:34
Trường Tiểu học Đất Cuốc đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Tiểu học Đất Cuốc với 6 gói thầu.
31/10/2022 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đất Cuốc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tivi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ CRYSTAL
24/08/2026 15:54
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đất Cuốc đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa khu nhà vệ sinh Trường Tiểu học Đất Cuốc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG TÍN NGHĨA
14/08/2026 09:01
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đất Cuốc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tivi của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:22
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đất Cuốc đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu nhà vệ sinh Trường Tiểu học Đất Cuốc của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:50
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đất Cuốc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị vận hành căn tin các năm học 2025-2026; 2026-2027; 2027-2028 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN NGỌC BÌNH
16/10/2025 13:54
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đất Cuốc đã đăng tải TBMT Thuê đơn vị vận hành căn tin các năm học 2025-2026; 2026-2027; 2027-2028 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/09/2025 09:29
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đất Cuốc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ CRYSTAL
26/09/2025 14:34
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đất Cuốc đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị vận hành căn tin các năm học 2025-2026; 2026-2027; 2027-2028 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc với 2 gói thầu.
26/09/2025 14:33
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đất Cuốc đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức dạy Hoạt động dân số cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KHOA HỌC CÔNG NGHỆ ICHI SKILL
17/09/2025 15:57
Bên mời thầu Trường Tiểu học Đất Cuốc đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức dạy STEM cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KHOA HỌC CÔNG NGHỆ ICHI SKILL
17/09/2025 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu học Đất Cuốc là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lương tâm là người mẹ kế chẳng bao giờ ngừng tới thăm ta. "
Henry Louis Mencken
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh