Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp

Tìm thấy: 10:23 23/11/2022
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường Tiểu học Đất Cuốc
Tên gói thầu
Thi công xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Dự toán năm 2022 của đơn vị (Kinh phí không thường xuyên)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 30/11/2022
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
97/QĐ-TH
Ngày phê duyệt
23/11/2022 10:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Đất Cuốc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:23 23/11/2022
đến
14:00 30/11/2022
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 30/11/2022
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/11/2022 (30/03/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Trí Đức Nguyễn Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Số 146/31, Đường Trần Ngọc Lên, Khu 3, Phường Định Hòa, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
2 Công ty TNHH Tư vấn - Xây dựng Bảo Tú Minh Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Số 141/24, đường ĐX 001, khu phố 4, phường Phú Mỹ, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
3 Phòng quản lý đô thị huyện Bắc Tân Uyên Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Ấp 2, Thị trấn Tân Thành, Huyện Bắc Tân Uyên, Bình Dương
4 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dưṇ g Lập Thành Phát Tư vấn lập E-HSMT Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dưṇ g Lập Thành Phát
5 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Tư vấn Đồng Thuận Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 234, đường Cách Mạng Tháng Tám, tổ 73, khu 11, Phường Phú Cường, Tp Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương
6 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dưṇ g Lập Thành Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dưṇ g Lập Thành Phát
7 Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Tư vấn Đồng Thuận Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 234, đường Cách Mạng Tháng Tám, tổ 73, khu 11, Phường Phú Cường, Tp Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
I. SỬA CHỮA KHU VỆ SINH HỌC SINH & PHÒNG NGHỈ GV
2
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
0.5642
m3
3
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0098
100m2
4
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0643
tấn
5
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
3
1 cấu kiện
6
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
26.27
m2
7
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75
5.81
m2
8
SXLD các lớp lọc hầm tự hoại (Vỉ ngăn inox ô vuông 5x5mm; Ba lớp lọc gồm: sỏi nhỏ, than xĩ, gạch cháy vụn mỗi lớp dày 20cm), bao gồm nhân công lắp đặt
6.3
m2
9
Giếng thấm BTCT phi 1000 cao 1000 (Tính cả công đào và vận chuyển đất thừa bằng xe rùa đi đổ nơi khác trong khỏang cách 50m), bao gồm nhân công lắp đặt
6
m
10
Nắp đậy cống BTCT phi 1000, dày 70 (bao gồm công lắp đặt hoàn thiện)
2
cái
11
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 114mm
0.8
100m
12
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
1
100m
13
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính 114mm
40
cái
14
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính 90mm
50
cái
15
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
18
bộ
16
Lắp đặt chậu xí bệt
18
bộ
17
Lắp đặt hộp đựng
18
cái
18
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
18
cái
19
Lắp đặt phễu thu đường kính 150mm
27
cái
20
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
81.915
m2
21
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75
81.915
m2
22
Lát nền, sàn bằng gạch Ceramic 300x300mm nhám, vữa XM mác 75
81.915
m2
23
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
4.0958
m3
24
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
4.0958
m3
25
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 7,0T
20.479
m3
26
II. SỬA CHỮA SÂN BÓNG ĐÁ
27
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
16.1238
m3
28
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0364
100m3
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
1.8537
m3
30
Xây gạch ống không nung 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
5.182
m3
31
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
51.648
m2
32
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200
2.5732
m3
33
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.1291
100m2
34
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính > 10mm
0.1371
tấn
35
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo đoạn ống dài 6m, đường kính ống 34mm
0.322
100m
36
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
115
1 cấu kiện
37
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 4000, đường kính <=600mm
1
đoạn ống
38
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, mái hắt
3
cái
39
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
12.4838
m3
40
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
12.4838
m3
41
Cáp giăng D6 bọc nhựa, đi 3 đường, cáp chia lưới giữa sân (bao gồm công lắp đặt)
270
m
42
Tăng đơ cáp D12, ốc siết cáp D6 (Bao gồm công lắp đặt)
1
bộ
43
Lưới bao xung quanh sân sợi 2.7li màu xanh (bao gồm công lắp đặt)
765
m2
44
Khung thành sân bóng 3 x 2 x 1.2m, thép mạ kẽm phi 60 dày 2ly (rộng x cao x sâu), bao gồm công lắp đặt
2
bộ
45
Cửa ra vào sân (1x2m), bao gồm công lắp đặt (thép hộp 40x80x1.8, lưới sắt B40)
1
cái
46
Nhân công tháo bỏ nền cỏ cũ
486
m2
47
Cỏ sân bóng cao 5cm làm từ nhựa PP, keo dán cỏ, cát, cao su (Bao gồm nhân công lắp đặt hoàn thiện)
486
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây