Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.634.252.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.633.671.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.634.252.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.633.671.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Ea Tiêu đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH TRÚC TTC
29/07/2026 16:14
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Ea Tiêu đã đăng tải KHLCNT Sơn sửa nhà hiệu bộ (Phòng hội đồng, 02 phòng hiệu phó, 01 phòng văn thư(y tế), 01 phòng kế toán, tường rào, làm sân và làm chân bồn trường TH Ea Tiêu của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu với 1 gói thầu.
25/07/2026 22:38
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Ea Tiêu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI CHÂU
21/06/2026 21:44
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Ea Tiêu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 66
21/06/2026 21:41
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Ea Tiêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGỌC MY
21/06/2026 21:36
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Ea Tiêu đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo trường Tiểu học Ea Tiêu, xã Ea Ktur của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu với 3 gói thầu.
10/06/2026 21:48
Trường Tiểu Học Ea Tiêu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo trường Tiểu học Ea Tiêu, xã Ea Ktur.
10/06/2026 21:21
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Ea Tiêu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính xách tay (02 cái) của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh điện máy Trường Thịnh
11/04/2026 19:30
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Ea Tiêu đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm máy tính xách tay cho văn phòng của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu với 1 gói thầu.
19/03/2026 19:03
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Ea Tiêu đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN TIẾN
11/06/2025 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Tiểu Học Ea Tiêu công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN TIẾN
11/06/2025 14:48
Trường Tiểu Học Ea Tiêu đăng tải KHLCNT Sửa chữa dãy nhà lớp học 06 phòng điểm trường chính với 1 gói thầu.
11/06/2025 14:46
Trường Tiểu Học Ea Tiêu công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN TIẾN
04/06/2025 21:04
Trường Tiểu Học Ea Tiêu công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN TIẾN
04/06/2025 21:02
Trường Tiểu Học Ea Tiêu đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học 08 phòng, 02 tầng với 1 gói thầu.
04/06/2025 20:39
Trường Tiểu Học Ea Tiêu đăng tải KHLCNT Làm tường rào điểm trường chính với 1 gói thầu.
04/06/2025 20:34
Trường Tiểu Học Ea Tiêu công bố kết quả gói thầu Làm sân điểm trường chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN TIẾN
19/05/2025 15:09
Trường Tiểu Học Ea Tiêu công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN TIẾN
21/04/2025 13:16
Trường Tiểu Học Ea Tiêu đăng tải KHLCNT Làm sân phân hiệu buôn Hluk với 1 gói thầu.
18/04/2025 10:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Ea Tiêu đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH TRÚC TTC
29/07/2026 16:14
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Ea Tiêu đã đăng tải KHLCNT Sơn sửa nhà hiệu bộ (Phòng hội đồng, 02 phòng hiệu phó, 01 phòng văn thư(y tế), 01 phòng kế toán, tường rào, làm sân và làm chân bồn trường TH Ea Tiêu của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu với 1 gói thầu.
25/07/2026 22:38
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Ea Tiêu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HẢI CHÂU
21/06/2026 21:44
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Ea Tiêu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG 66
21/06/2026 21:41
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Ea Tiêu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NGỌC MY
21/06/2026 21:36
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Ea Tiêu đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo trường Tiểu học Ea Tiêu, xã Ea Ktur của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu với 3 gói thầu.
10/06/2026 21:48
Trường Tiểu Học Ea Tiêu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo trường Tiểu học Ea Tiêu, xã Ea Ktur.
10/06/2026 21:21
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Ea Tiêu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính xách tay (02 cái) của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh điện máy Trường Thịnh
11/04/2026 19:30
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Ea Tiêu đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm máy tính xách tay cho văn phòng của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu với 1 gói thầu.
19/03/2026 19:03
Bên mời thầu Trường Tiểu Học Ea Tiêu đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN TIẾN
11/06/2025 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Tiểu Học Ea Tiêu là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta hỏi một ông già rằng điều gì đã cướp đi niềm vui của ông trong cuộc đời. Câu trả lời của ông là, “Những điều chưa bao giờ xảy ra.” "
Dale Carnegie
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info